Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Ơn nghĩa gì bác ơi, để tối em up cho, bác nhớ năn nỉ bác YMNN phụ em, cho bác ấy up iso em nhờ:)
Bác phận gái yểu điệu mềm mỏng. Bác yeumaingannam chỉ chọc ghẹo bác vậy thôi. Chứ bác lên tiếng là bác ấy ok ngay ấy mà. Em nghĩ bác ấy cũng sợ bác giận rồi nghỉ chơi bác ấy ra như dạo trước lắm bác à.

yeumaingannam

Well-Known Member
Bác phận gái yểu điệu mềm mỏng. Bác yeumaingannam chỉ chọc ghẹo bác vậy thôi. Chứ bác lên tiếng là bác ấy ok ngay ấy mà. Em nghĩ bác ấy cũng sợ bác giận rồi nghỉ chơi bác ấy ra như dạo trước lắm bác à.

"hỏng dám đâu" bác ấy là truongphi đó, bác mà giận lên rồi thì biết. bác ấy làm thêm mấy bài thơ "Tôi Ơi" "Tôi À" thì em "hỏng" dám đọc đâu....

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
em không thích bác "ấp" buổi tối, buổi tối còn phải đi quán karaoke, hay quán nhậu gì đó bác à. "ấp" buổi chiều đi bác ... heheheheh :oops::rolleyes:
Bác ymnn không hiểu lẽ thường tình gì hết. Thường thì tối đến đêm về người ta mới "ấp !!!" cho nhau được. Còn ban ngày phải làm việc chứ bác.

yeumaingannam

Well-Known Member
bác truongphi, em đang lên cái iso này, bác đừng cho em xuống đó nghe:
coi lại thì dvd này không có cái menu nha bác. cho em biết bác có cần iso cho dvd này không???

uploading... chắc mai mới có. nguyên con hơi lâu.

bác chưa coi cái này hả bác.

Bên trên