Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vnpofood.tuan

Well-Known Member
Kute Kutevip
Xin Anh Giữ Trọn Tình Quê - Duy Khánh & Đặng Thế Luân [HDTV 1080i]

Bài này hay quá nên em quyết định trộn video từ hai phiên bản đơn ca trong cuốn Asia 12 bác Duy Khánh & Asia 48 Đặng Thế Luân thành một bài song ca đúng nghĩa chứ ở phiên bản ĐTL thì chỉ phát lại câu đầu còn lại ĐTL hát cả bài. May quá cả hai hát cùng cái beat và cùng tempo luôn :)
fshare-jpg.274837
mega_logo-jpg.274838

[hide]
Fshare
Fshare_Rip
Mega
Mega_Rip
[/hide]
bài này tui làm cũng khá nâu rồi nhưng tưởng ko ai thik nên chẳng up nên bao giờ

yeumaingannam

Well-Known Member
Thêm 1 bài song ca của Lương Gia Huy và Lâm Hùng mà TT cũng chạy chữ 1 màu,1 nhạc phẩm rất hay của nhóm Lê Minh Bằng,mình làm lại và sẵn up cho Bác nào cần:

Hai Mùa Mưa - Lương Gia Huy ft Lâm Hùng 1080p:
https://www.fshare.vn/file/SNMXJM92B22W

thank you for all your posts.

ps: forgot to remind you about this dvd of Tinh MTV 01 - chút kỷ niệm buồn. all of these karaoke songs performed by all singers with outdoor background. if u like, u can download them at anytime u want. i still let the links last longer as..

truongphibao

Well-Known Member
thank you for all your posts.

ps: forgot to remind you about this dvd of Tinh MTV 01 - chút kỷ niệm buồn. all of these karaoke songs performed by all singers with outdoor background. if u like, u can download them at anytime u want. i still let the links last longer as..
Anh vandien ơi, dịch giúp em cái đoạn tiếng Anh này đi ạ, em hổng hiểu ý bác ấy muốn nói gì ạ?

Bên trên