Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member

Tinh MTV 01_15 - Kenny Thai - Memories Of You.VOB
Link tải phim
[hide]Download Link Here[/hide]

yeumaingannam

Well-Known Member
Thêm 1 bài song ca của Lương Gia Huy và Lâm Hùng mà TT cũng chạy chữ 1 màu,1 nhạc phẩm rất hay của nhóm Lê Minh Bằng,mình làm lại và sẵn up cho Bác nào cần:

Hai Mùa Mưa - Lương Gia Huy ft Lâm Hùng 1080p:
https://www.fshare.vn/file/SNMXJM92B22W

thank you for all your posts.

ps: forgot to remind you about this dvd of Tinh MTV 01 - chút kỷ niệm buồn. all of these karaoke songs performed by all singers with outdoor background. if u like, u can download them at anytime u want. i still let the links last longer as..

truongphibao

Well-Known Member
thank you for all your posts.

ps: forgot to remind you about this dvd of Tinh MTV 01 - chút kỷ niệm buồn. all of these karaoke songs performed by all singers with outdoor background. if u like, u can download them at anytime u want. i still let the links last longer as..
Anh vandien ơi, dịch giúp em cái đoạn tiếng Anh này đi ạ, em hổng hiểu ý bác ấy muốn nói gì ạ?

yeumaingannam

Well-Known Member
Anh vandien ơi, dịch giúp em cái đoạn tiếng Anh này đi ạ, em hổng hiểu ý bác ấy muốn nói gì ạ?

thôi thì để em dịch luôn, khỏi bận tâm bác vandien rủi dịch không trúng ý của em lại làm em buồn.

ý là: em quen với bác chẳng được bao lâu, mà cứ hay chọc tức bác, dù sao cũng là 1 chút kỷ niệm hơi buồn. em nói với bác vandien là: em sẽ thôi không ghẹo bác nữa. để cho bác được yên lành, ngũ thằng giò cho tới sáng, khỏi bị mộng mị chiêm bao, làm cho bác đã gầy lại thêm gầy. hehehehe

Thanhnguyenvanltdn

Well-Known Member
Em xin được gửi đến bác @zuylinh cùng quý anh em ai cần thì lấy bài:
Tư lúa vui xuân_ Kim Tử Long
Link tải phim
[hide]download song here[/hide]

Bài này hơi cổ và cũng là lần đầu em nghe nên chưa quen nhịp và lời. Do đó bác zuylinh biết không lúc em chạy chữ em nhịp phím loạn xạ cả lên ấy. Nhưng may cuối cùng cũng xong.

Bên trên