Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
Bên Mỹ người ta không sử dụng nữa, nên họ mang về VN tặng cho em đó bác:p vật kỷ niệm có nhòm cả đời em cũng chịu:)
Vậy thì râu bác là râu quai kẽm rồi:eek:, hàm râu cũng bá đạo giống bác nữa sao nè:p

hehehe.. râu thôi mà bác, cái này còn bá đạo hơn nữa nè.

bên mỹ hỏng sài, đêm dìa vn biếu cũng có lý quá hén. em chỉ bác cách xử dụng mấy cái lasers này nè.

bác đem mấy cái lasers đó bỏ vào lò microwave, rồi bác để nút "high", rồi bác xoay nút "time" qua 1:30 phút, rồi bác vặn "on" lên, cái dĩa trong lò microwave sẽ xoay vòng vòng giống như máy hát dĩa. bác đợi cho đên khi nào bác nghe "keng", là microwave đã chuyển code xong cho mấy cái lasers đó rồi đó bác. :eek:

yeumaingannam

Well-Known Member
Gắn thì Bác cứ gắn hoài đó mà mà có bó bao giờ đâu?:(

em cũng hết cách giúp bác rồi. "Nai vàng" này biến màu vàng thành màu đỏ rồi. cho nên sừng cũng cứng hơn, dày dạng hơn. nhưng nhứt định bác vandien phải nhắc hoài với bác bao. hỏng cho bác ấy thả rong rong nữa.. kakakaka:oops:

truongphibao

Well-Known Member
đâu phải đợi đến đúng giờ bác bao than, bác mới thương. dù sao bác bao với bác cũng có nhiều gắng bó update, đóng dấu, lăng tay mà. đã xé bỏ đâu mà bác vandien nay rời rạc với bác bao quá vậy.
Em với bác vandien chỉ là anh em khác họ thôi à, còn em với bác là người dưng lưng lững, mà người dưng thì còn thương nhớ được, chứ xem nhau như anh em thì khó mà... lắm bác Yếu của em ơi:p

truongphibao

Well-Known Member
hehehe.. râu thôi mà bác, cái này còn bá đạo hơn nữa nè.

bên mỹ hỏng sài, đêm dìa vn biếu cũng có lý quá hén. em chỉ bác cách xử dụng mấy cái lasers này nè.

bác đem mấy cái lasers đó bỏ vào lò microwave, rồi bác để nút "high", rồi bác xoay nút "time" qua 1:30 phút, rồi bác vặn "on" lên, cái dĩa trong lò microwave sẽ xoay vòng vòng giống như máy hát dĩa. bác đợi cho đên khi nào bác nghe "keng", là microwave đã chuyển code xong cho mấy cái lasers đó rồi đó bác. :eek:
Bác đang chỉ em cách phá hoại thì có, bác để cách đó lại chế biến món sư tử hầm ở nhà bác đi:p

truongphibao

Well-Known Member
em cũng hết cách giúp bác rồi. "Nai vàng" này biến màu vàng thành màu đỏ rồi. cho nên sừng cũng cứng hơn, dày dạng hơn. nhưng nhứt định bác vandien phải nhắc hoài với bác bao. hỏng cho bác ấy thả rong rong nữa.. kakakaka:oops:
Con nai vàng này sa bẫy của gã thợ săn ngàn năm rồi bác vandien ơi, ngoài mặt là bằng hữu tốt, chứ sau lưng là kẻ chuyên giăng lưới, xem có con nai nào đi lạc là bác ấy đem về chén hết, không có chia cho bác đâu, nên bác đừng nghe những gì bác ấy nói:cool:

yeumaingannam

Well-Known Member
Con nai vàng này sa bẫy của gã thợ săn ngàn năm rồi bác vandien ơi, ngoài mặt là bằng hữu tốt, chứ sau lưng là kẻ chuyên giăng lưới, xem có con nai nào đi lạc là bác ấy đem về chén hết, không có chia cho bác đâu, nên bác đừng nghe những gì bác ấy nói:cool:

em không bao giờ giăng bẫy bắt "Nai", bác vandien thích "Nai" hơn em. em thích câu hơn, cho nên em bán nhiều loại móc câu. mà chuyên câu cá mập, cá gầy ốm không thèm. jajajaja.. :mad:

yeumaingannam

Well-Known Member

Bee Gees Medley - Thuy Ha Tu.VOB
Link tải phim
[hide]Download Link Here[/hide]

truongphibao

Well-Known Member
em không bao giờ giăng bẫy bắt "Nai", bác vandien thích "Nai" hơn em. em thích câu hơn, cho nên em bán nhiều loại móc câu. mà chuyên câu cá mập, cá gầy ốm không thèm. jajajaja.. :mad:
Vậy chắc bác thích câu thủy quái hơn nàng tiên cá như em hở bác:p nàng tiên cá thì thon thả, còn thủy quai thì loài nào chẳng mập bác:D

subasa1

Well-Known Member
Beat này khá ngon nhưng khác bản gốc của Mỹ Tâm nên em không có kèm thêm track ca sỹ hát. Em tính hát rồi ghép vô nhưng nghĩ một hồi sợ bị ăn gạch lại thôi. :D Bác gái nào yêu thích thì tự thu âm ghép vào cho sang chảnh cái video ra nhé!

Người Hãy Quên Em Đi (Acoustic) - Mỹ Tâm

Link tải phim
[hide]DOWNLOAD HERE[/hide]

vnpofood.tuan

Well-Known Member
Beat này khá ngon nhưng khác bản gốc của Mỹ Tâm nên em không có kèm thêm track ca sỹ hát. Em tính hát rồi ghép vô nhưng nghĩ một hồi sợ bị ăn gạch lại thôi. :D Bác gái nào yêu thích thì tự thu âm ghép vào cho sang chảnh cái video ra nhé!

Link tải phim
hay thì play nhanh nên anof . cám ơn bác

changngot

Well-Known Member
Tự hào quá! Việt Nam ơi! :p
Bài Hoa Mười Giờ 2 của Hạ Vy lúc trước bác Nhân chạy chữ rồi vô beat bị chậm 1s đầu nên chậm cả bài hay sao đó, bài này hình như Hạ Vy hát theo phong cách nhạc chưa xong đả hát câu đầu, Bác text thữ xem, e sữa rồi mà chưa chắc chan nên k dám up

TiTa0108

Well-Known Member
ào các bác em nghỉ ăn Tết sớm đây! :D:D

Link tải phim
Thanks Bác!
- Bác giống Em, nếu mà Music quá khác Beat thì nên làm Music do chính Ta tỏa sáng... kakakaka

Bên trên