Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

daiduongxanh_bo

Well-Known Member
Thể loại này gần như tự nhạc công của chương trình chơi, làm gì có Beat bên ngoài Bác ơi. Bác nói Bác Gái nhờ ông nào chơi Organ của Thôn ra khớp nhạc lại là ok mà. Thôn nào chẳng có 1 ông chuyên khớp nhạc ở nhà văn hóa...
Không phải nhạc beat bác ơi, bài có cả lời hát đó, bài này không phải hát trực tiếp trên san khấu có nghĩa là đã hát trước rồi, có 2 đoạn dạo đầu thì đoạn nào anh MC cũng hú vào nên bây giờ muốn bỏ anh ấy ra, còn trong đoạn hát thì ok.

TiTa0108

Well-Known Member
Không phải nhạc beat bác ơi, bài có cả lời hát đó, bài này không phải hát trực tiếp trên san khấu có nghĩa là đã hát trước rồi, có 2 đoạn dạo đầu thì đoạn nào anh MC cũng hú vào nên bây giờ muốn bỏ anh ấy ra, còn trong đoạn hát thì ok.
À vâng, music thì Em nghĩ là nó nằm đâu đó thôi. Nhạc thiếu nhi Bác Nhân có nhiều, Bác í ới Bác Nhân coi sao!

HDCP

Super Moderators
Em có 500 bài HANET mà bác HDCP share mới đổi tên lại
Các bác quẹo lựa :))

[HIDE]
https://www.fshare.vn/folder/WXOBBA97VJUD
[/HIDE]

Đợt hàng mới Em còn khoảng 7000 bài Hanet nữa mà chưa có thời gian nắn bóp, không biết có nhiều bài trùng với 2000 bài vừa up thời gian qua không nữa.

dhq

Well-Known Member
Vấn đề là 2000 bài trước đã được thay tên nên giờ thì chịu chết để kiểm tra file trùng :D
Việc đổi tên không ảnh hưởng đến kiểm tra file trùng nhau, bác đổi tên nhưng dữ liệu file đó ko đổi thì khi trùng file cũ vẫn báo. Chỉ trừ khi bác chỉnh sửa file cũ (như kiểu cắt xén đi một chút hoặc thay lại beat khác ...) thì phần mềm mới ko tìm ra thôi.

daiduongxanh_bo

Well-Known Member
Việc đổi tên không ảnh hưởng đến kiểm tra file trùng nhau, bác đổi tên nhưng dữ liệu file đó ko đổi thì khi trùng file cũ vẫn báo. Chỉ trừ khi bác chỉnh sửa file cũ (như kiểu cắt xén đi một chút hoặc thay lại beat khác ...) thì phần mềm mới ko tìm ra thôi.
Dùng phần mềm nào bác nhỉ?

hai_456ct

Well-Known Member
Các bạn có ai có bài Tình xưa gái Huế-Vũ Thành An (giọng nam) cho mình xin gấp được không.
Chiều mai sn cô bạn,có khách từ SG xuống Cần Thơ,yêu cầu bài này,mình tìm mãi trên mạng mà không có bản karaoke.
Nếu ai có cho mình xin,cảm ơn rất nhiều.

Bên trên