Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
TATFullHD MÙA CHIA TAY - QUANG LẬP
Mình rất thích bài này,cám ơn Bác!

bác vandien ui!!! bác thích cái mùa này, mà đã bay qua chưa bác. bác mà còn thích quài thì bác sao sẹt đến chừng nào mới sẹt lại cho bác đây ???? 4 mùa đủ rồi bác vandien, bác thêm cái mùa này vào nữa thì rắt rối quá chừng...

vnpofood.tuan

Well-Known Member
Tiếp Lê Như trong 1 nhạc phẩm hay của 2 Nhạc Sỹ rất ít sáng tác Duy Yên&Quốc Kỳ:

Mua Chieu Ky Niem - Le Nhu 1080p:
Link tải phim
ca sỹ hát sai hay bác quên vậy

DXP123

Well-Known Member
sorry bác nha, tại em bị bác sao sẹt, sẹt qua làm cho em mắt tối thui, rồi lại sẹt qua nữa, làm cho mắt em tối đen như mực, cứ mổi lần bác ấy sẹt qua là em hết thấy đưởng mà tìm những bài còn lại. có nhiêu up hết nhiêu. em chờ bác ấy sẹt lại cho em đở tối chút còn biết đường mà mò. chớ kiểu này cứ sẹt qua, rồi mất tiêu, rồi vòng trở lại cứ thế là tiêu em luôn. => từ từ em moi móc coi còn bài nào nữa không rồi up tiếp, bác thông cãm cho em.
Bác nói gì e hỏng có hiểu, nhưng nói chung là chờ bác moi móc! :v

vnpofood.tuan

Well-Known Member
Tôi đã nói về chuyện này ở những trang trước,các Bác vui lòng lui về và đọc trước khi hỏi,Tôi thật sự kg có thời gian để nhắc lại về 1 chuyện mà đã nói qua rồi,xin cám ơn các Bác!
tôi có biết chuyện gì đâu mà đã qua . tôi kéo về thấy ca sỹ hát một kiểu thì hỏi vậy . bác cảm thấy như vậy mất thời gian thì thôi . chứ tôi ko đọc những giải thik của các bác . đơn giản bác chỉ nói lời chuẩn ca sỹ hát sai thì để anh em còn biết bác trả lời vậy . em thấy khó sử quá

Bên trên