Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
Mình mong Bác về VN sẽ gặp mình và Bác "sao chổi" của Bác một bữa!;)

Thank you, bác đã có ý như vậy. em cũng muốn lắm, nhưng phải có mục đích của chuyến đi mới ổn. em còn nhiều vấn đề chưa thể nói về là về được liền. Với lại, em nghe nhiêu người bạn nói, bên VN giờ không an ninh cho lắm, công an bắt bớ Việt kiều về nước để làm tiền. em chỉ sợ "một đi không trở lại" thì tiêu luôn. về VN mà không có thân nhân bên đó, rủi có xảy ra chuyện, thì "chết liền", đó là lời của mấy thằng bạn em nói như thế. cho nên em chưa có ý niệm gì về chuyện trở về nước trong lúc này. sorry bác vandien. quả đất tròn không hẹn mà gặpo_O,

vandien

Well-Known Member
Thank you, bác đã có ý như vậy. em cũng muốn lắm, nhưng phải có mục đích của chuyến đi mới ổn. em còn nhiều vấn đề chưa thể nói về là về được liền. Với lại, em nghe nhiêu người bạn nói, bên VN giờ không an ninh cho lắm, công an bắt bớ Việt kiều về nước để làm tiền. em chỉ sợ "một đi không trở lại" thì tiêu luôn. về VN mà không có thân nhân bên đó, rủi có xảy ra chuyện, thì "chết liền", đó là lời của mấy thằng bạn em nói như thế. cho nên em chưa có ý niệm gì về chuyện trở về nước trong lúc này. sorry bác vandien. quả đất tròn không hẹn mà gặpo_O,
Ối trời,Bác đừng nghe đồn,mỗi năm mình có gần chục ông Bạn Việt kiều Mỹ,Úc,Pháp.. về chơi và đi du lịch xong trở về bên đó,có ai làm gì đâu!:)

engsovinam

Moderator
Tiếp bài thứ 2 @HDCP

TATFullHD TIẾNG HÁT NHỮNG ĐÊM KHÔNG NGỦ - NAM KHÁNH

[HIDE] https://www.fshare.vn/file/QQ8M7S64TJWO [/HIDE]

yeumaingannam

Well-Known Member
Ối trời,Bác đừng nghe đồn,mỗi năm mình có gần chục ông Bạn Việt kiều Mỹ,Úc,Pháp.. về chơi và đi du lịch xong trở về bên đó,có ai làm gì đâu!:)

chổ em định cư, cũng có rất nhiều người trở về VN thăm gia đình, theo tour du lịch, vv. nhưng khi họ trở về lại M thì họ than như bọng, nào là thực phẫm mất vệ sinh, nào là thời tiếc nóng bức, nào là cướp giựt đủ thứ, nào là hải quan, công an là khó dể, chẳng có luật lệ nào cả. ngáo ngáo như em mà vể VN như cá nằm trên thớt, chờ mổ thôi. nghe xong cũng phát bịnh luôn. hết dám dìa. chưa dìa lần nào thì sợ thiệt. du lịch thì chỉ có châu âu là hấp dẫn em thôi. đi chơi phải thoải mái tâm trạng, cứ phải lo lắng sợ sệt đâu còn vui nữa.

yeumaingannam

Well-Known Member
tôi có biết chuyện gì đâu mà đã qua . tôi kéo về thấy ca sỹ hát một kiểu thì hỏi vậy . bác cảm thấy như vậy mất thời gian thì thôi . chứ tôi ko đọc những giải thik của các bác . đơn giản bác chỉ nói lời chuẩn ca sỹ hát sai thì để anh em còn biết bác trả lời vậy . em thấy khó sử quá

em có cách này hay lắm nè. bác down về bài nào bác thấy gay mắt, chướng tai, bác cứ delete quách nó cho rồi. thế là bác khỏi nghe, khỏi thấy để khỏi khó xử. hhehhehhe => duy nhất chỉ có dzậy thôi.

vandien

Well-Known Member
chổ em định cư, cũng có rất nhiều người trở về VN thăm gia đình, theo tour du lịch, vv. nhưng khi họ trở về lại M thì họ than như bọng, nào là thực phẫm mất vệ sinh, nào là thời tiếc nóng bức, nào là cướp giựt đủ thứ, nào là hải quan, công an là khó dể, chẳng có luật lệ nào cả. ngáo ngáo như em mà vể VN như cá nằm trên thớt, chờ mổ thôi. nghe xong cũng phát bịnh luôn. hết dám dìa. chưa dìa lần nào thì sợ thiệt. du lịch thì chỉ có châu âu là hấp dẫn em thôi. đi chơi phải thoải mái tâm trạng, cứ phải lo lắng sợ sệt đâu còn vui nữa.
Sao Bác kg kể luôn là còn cái thớt mang tên Bao chờ mổ con cá yeumaingannam!:p

tamyeutham

Well-Known Member
CÒN YÊU ĐÂU AI RỜI ĐI - ĐỨC PHÚC

Link tải phim
[HIDE][/HIDE]
Bác cho em xin link khác được không, không hiểu sao em tải qua giờ mà chưa được. Những bài trước của bác chia sẻ qua host này em đều tải được, chỉ có bài này là không được.
Cám ơn bác nhiều nhé.

Nó báo lỗi thế này ↓

Bên trên