Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Elvis tiếp cho bác nhhh (DVD)

Ô Mê Ly - Elvis Phương & ái Vân & Duy Q....& Phi Khanh.vob
Nuoc Mat Quanh Doi Chung Ta - Elvis Phuong.VOB
Nhu Giac Chiem Bao - Elvis Phuong.mkv
Nguoi Tinh Tram Nam - Elvis Phuong.mkv
Ngan Nam Van Doi-ElvisPhuong.mkv
Neu Mot Ngay - Elvis Phuong Thanh Lan.mkv
Nang Thuy Tinh - Elvis Phuong.mkv
Một Cõi Đi Về - Elvis Phương.mkv
Mong Đợi Ngậm Ngùi - Elvis Phương.mkv
Mai - Elvis Phuong.mkv
Loi Nguoi Dien - Elvis Phuong.mkv
Lan Dau Va Lan Cuoi - Elvis Phuong.mkv
Huong Thua - Elvis Phuong.mkv
Hay Yeu Chang - Elvis Phuong Duy Quang Tuan Ngoc.mkv
Hat Ve Cuoc Song Hom Nay Va Ngay Mai - Elvis Phuong.mkv
Hanh Phuc Lang Thang - Elvis Phuong.mkv
Hạ Trắng - Elvis Phương.mkv
Em Da Thay Mua Xuan Chua - Elvis Phuong.mkv
Doi Khi Ta Muon Khoc - Elvis Phuong.mkv
Cuối Cùng Cho Một Tình Yêu - Elvis Phương.mkv

Elvis 2
hidden content may not be quoted

Thanks bác nhé, Em đang kéo...thêm 20 bản nữa vui quá...

conmeocon197

Em đang up lại cho bác

Của em khác bác bình nên khỏi sợ trùng hihihihihi

http://www.hdvietnam.com/diendan/25...-tong-hop-karaoke-hd-yousing-vinaktv-116.html

up done.....

asbanngay01

Well-Known Member

:D cảm ơn bác Cả!
Em thử xem sao :-?

Em thấy nếu là các phái Nam có vẻ hơi khó hát và mất tập trung :D thôi mà!
Em coi Hiền Anh như em gái nên không thấy như bác . hix !
Em thấy khó hát là vì bài hát theo bản phối của thầy Hùng cùng dàn nhạc giao hưởng (chơi dãn tấu) cho phép người hát hát ở thể tự do từ đầu đến cuối nên phải nghe kỹ để thuộc lời ... thì mới hát khớp được bác ạ . Đây là nguyện vọng của Hiền Anh xin vởi thầy Long cho phép được hát và được phối lại khác hẳn bản phối của cô Anh Thơ . Nên nghe thấy được những nỗi niềm thương nhớ , nỗi khổ của sự cách ngăn nhưng họ biết vượt lên chứ không hề cam chịu (Điều này khác với bản của cô Anh Thơ)

cotiecnho2003

Well-Known Member

Bác Vihuyng_bg có nhiều bài nhạc ngoại quốc hay quá nhưng e cũng có rồi. Bác cho em xin mấy bài khác bác nhỉ ?

giaphuc13

Chào các bác! Bác nào có phần mềm viết phụ đề cho video MKV thì cho em xin nhé! Em cám ơn nhiều!

cotiecnho2003

Well-Known Member

Em thấy bên Sap họ đưa lên youtube mấy bài tiếng anh nhưng không đề tên bài đó. Bên YS thì tên tuổi đàng hoàng. Bên Sap có lẽ họ ngại bị đưa ra toà hay sao nhỉ ? Mà e nghe anh ở nước ngoài nói cái gì mà WTO gì đó là bị phạt lên đến 150 nghìn cho 1 bài ? Chả biết là có láo không nữa mà nghe con số phát khiếp.

lequynhan

Well-Known Member

Em thấy bên Sap họ đưa lên youtube mấy bài tiếng anh nhưng không đề tên bài đó. Bên YS thì tên tuổi đàng hoàng. Bên Sap có lẽ họ ngại bị đưa ra toà hay sao nhỉ ? Mà e nghe anh ở nước ngoài nói cái gì mà WTO gì đó là bị phạt lên đến 150 nghìn cho 1 bài ? Chả biết là có láo không nữa mà nghe con số phát khiếp.

:-? Bác Thông thấy tin này có giật nảy mình hay lo lắng gì không?
Em thấy sờ sợ rồi đấy! Cứ lấy 150K tiền ta nhân lên với số bài = xxx

nhhh

Well-Known Member

Có bác nào bị trường hợp tự nhiên bị biến mất một loạt file và thư mục trong HDD không rõ nguyên nhân không? Tự nhiên tối qua em chỉnh sửa lại tên mấy chục file nhạc (cả mấy chục bài elvis mới tải của bác Thông tối qua) cho đúng ý rồi để chung trong một thư mục tên là karaoke, cũng ở trong đó có mấy thư mục nhỏ khác chứa các bài karaoke đã tải trước đó. Máy tính chạy từ tối qua tới giờ không hề tắt. Thế mà sáng nay loanh quanh mở lại toàn bộ trống rỗng. Trong thư mục karaoke đó chỉ còn vài bài vừa tải sáng nay...Coi như đêm qua mất sạch. Em chưa giải thích nổi không hiểu do lỗi HDD hay phần mầm nào đó nó xơi.
Tối qua em có sử dụng phần mềm Colone DVD để rip 2 cái DVD9 xuống DVD5 chép cho ông hàng xóm. Sau khi nó nén xong nó hỏi có xóa file tạm không em có xóa...Nhưng mà file đó nó nằm bên ổ C chứ có dính dáng gì cái thư mục karaoke kia đâu...ôi lại lo lắng với cái hdd này nữa....May quá bác Thông chưa xóa folder nhạc Evis cũ thanks bác!!

hquoc

Active Member

4 bai cuoi ne cac bac :

Chỉ có thể nhờ Bác Portofseattle tiếp tục giúp mọi người thêm DVD này:

ASIA DVDK061- Trúc Phương "Những Lời Này Cho Em"
(Phát Hành Sept 19, 2014)

1. Chiều Làng Em - Hà Thanh Xuân

2. Trên Bốn Vùng Chiến Thuật - Đan Nguyên, Quốc Khanh

3. Kẻ Ở Miền Xa - Đặng Thế Luân, Huỳnh Phi Tiễn

4. Tàu Đêm Năm Cũ - Hoàng Thục Linh

5. Để Trả Lời Một Câu Hỏi - Hoàng Oanh

6. Chuyện Chúng Mình - Thanh Thúy, Trúc Mi

7. Ai Cho Tôi Tình Yêu - Tâm Đoan

8. Buồn Trong Kỷ Niệm - Hồ Hoàng Yến

9. Mưa Nửa Đêm - Băng Tâm

10. Nửa Đêm Ngoài Phố - Trúc Mai

11. Những Lời Này Cho Em - Đan Nguyên

12. 24 Giờ Phép - Huỳnh Phi Tiễn

13. Đò Chiều - Thanh Phong, Phương Hồng Quế

14. Chiều Cuối Tuần - Thanh Tuyền

15. Hai Lối Mộng - Mỹ Huyền, Nhật Lâm

16. Bông Cỏ May - Huy Sinh, Thiên Trang

17. Thư Gửi Người Miền Xa - Ngọc Minh

18. Người Xa Về Thành Phố - Đặng Thế Luân

19. Bóng Nhỏ Đường Chiều - Trung Chỉnh, Ngọc Đan Thanh

20. Con Đường Mang Tên Em - Đan Nguyên, Y Phụng

21. Đêm Tâm Sự - Ngọc Huyền

22. Thói Đời - Tuấn Vũ

23. Xin Cám Ơn Đời - Thanh Thúy

24. Tình Thắm Duyên Quê - Đoàn Phi, Cát Lynh

lequynhan

Well-Known Member

Có bác nào bị trường hợp tự nhiên bị biến mất một loạt file và thư mục trong HDD không rõ nguyên nhân không? Tự nhiên tối qua em chỉnh sửa lại tên mấy chục file nhạc (cả mấy chục bài elvis mới tải của bác Thông tối qua) cho đúng ý rồi để chung trong một thư mục tên là karaoke, cũng ở trong đó có mấy thư mục nhỏ khác chứa các bài karaoke đã tải trước đó. Máy tính chạy từ tối qua tới giờ không hề tắt. Thế mà sáng nay loanh quanh mở lại toàn bộ trống rỗng. Trong thư mục karaoke đó chỉ còn vài bài vừa tải sáng nay...Coi như đêm qua mất sạch. Em chưa giải thích nổi không hiểu do lỗi HDD hay phần mầm nào đó nó xơi.
Tối qua em có sử dụng phần mềm Colone DVD để rip 2 cái DVD9 xuống DVD5 chép cho ông hàng xóm. Sau khi nó nén xong nó hỏi có xóa file tạm không em có xóa...Nhưng mà file đó nó nằm bên ổ C chứ có dính dáng gì cái thư mục karaoke kia đâu...ôi lại lo lắng với cái hdd này nữa....May quá bác Thông chưa xóa folder nhạc Evis cũ thanks bác!!

Em chưa thấy ổ cứng lỗi mà biến mất file kiểu nhà bác. Nhất là kiểu mất "Trong thư mục karaoke đó chỉ còn vài bài vừa tải sáng nay..."

Nếu có tín hiệu của bad theo vùng trên ổ cứng thì bác sẽ cảm thấy nó chậm - treo khi copy ra/vào thôi mà.

nhhh

Well-Known Member

Em chưa thấy ổ cứng lỗi mà biến mất file kiểu nhà bác. Nhất là kiểu mất "Trong thư mục karaoke đó chỉ còn vài bài vừa tải sáng nay..."

Nếu có tín hiệu của bad theo vùng trên ổ cứng thì bác sẽ cảm thấy nó chậm - treo khi copy ra/vào thôi mà.
Em cũng chưa từng thấy luôn...Vì cái ổ đó 160G thôi cũng giống như bác là để em test, chỉnh sửa rồi mới copy đi ổ lưu trữ + hát. Nó chưa bị hiện tượng Bad ( lỗi file ) lần nào hết. Vậy thì nguyên nhân khả năng do thằng Clone DVD có nhúng tay vào là khá cao...Hoặc máy bị Hack haha... Cũng may là em đã kịp sao lưu lại gần hết đám đó với lại mấy bản Evis quý xin bác Thông vẫn còn sống trên Link...
Hôm nay em mới khui hộp em Seagate gắn ngoài 4T nên đang quy hoạch lại nhạc, phim, karoke...Đúng là mất dữ liệu tiếc hơn toi cái phần cứng nhiều lần!!!

thong_the

Well-Known Member

:-? Bác Thông thấy tin này có giật nảy mình hay lo lắng gì không?
Em thấy sờ sợ rồi đấy! Cứ lấy 150K tiền ta nhân lên với số bài = xxx

Cũng thấy hơi sợ, nhưng nghĩ mình viêm túi, chắc cũng không đến nỗi nắm kẻ trọc đầu phải không bác :D:D

lequynhan

Well-Known Member

Em cũng chưa từng thấy luôn...Vì cái ổ đó 160G thôi cũng giống như bác là để em test, chỉnh sửa rồi mới copy đi ổ lưu trữ + hát. Nó chưa bị hiện tượng Bad ( lỗi file ) lần nào hết. Vậy thì nguyên nhân khả năng do thằng Clone DVD có nhúng tay vào là khá cao...Hoặc máy bị Hack haha... Cũng may là em đã kịp sao lưu lại gần hết đám đó với lại mấy bản Evis quý xin bác Thông vẫn còn sống trên Link...
Hôm nay em mới khui hộp em Seagate gắn ngoài 4T nên đang quy hoạch lại nhạc, phim, karoke...Đúng là mất dữ liệu tiếc hơn toi cái phần cứng nhiều lần!!!

Vâng!
Em chúc mừng bác có thêm đồ chơi! :D

Cũng thấy hơi sợ, nhưng nghĩ mình viêm túi, chắc cũng không đến nỗi nắm kẻ trọc đầu phải không bác :D:D

Tiền thì có thể mình không có rồi nhưng nhỡ nó tịch thu mất đống HDD thì không có một loại vật chất nào so sánh được với công sức của mình bỏ ra ngoại trừ Kim Cương :))

Hay em tính thế này, ta mua thêm 1 ổ copy vào rồi đem đi chôn dấu :-?

thong_the

Well-Known Member

Sao mấy bác sướng vậy ta, cứ đập hộp 4T hoài làm em tủi quá :((

vihuynh_bg

Cái 4T của bác nhhh mua thử cắm vào Win32bit xem sao ?/...cho dù 4T nhưng cắm vào Win32 bit chắc vẫn nhận đầy đủ ko phải cài bất cứ soft j thì phải...cái phần cứng của box hãng hay thật...

conmeocon197

Vâng!
Em chúc mừng bác có thêm đồ chơi! :D

Tiền thì có thể mình không có rồi nhưng nhỡ nó tịch thu mất đống HDD thì không có một loại vật chất nào so sánh được với công sức của mình bỏ ra ngoại trừ Kim Cương :))

Hay em tính thế này, ta mua thêm 1 ổ copy vào rồi đem đi chôn dấu :-?

Các bác khỏi lo, chỉ những em nào xử dụng để kiếm tiền mà không biết chia thì mới rét thôi. Còn bọn mình có sờ vào gáy thì trên răng dưới.. chả có gì mà lo cho đực người ra.

nhhh

Well-Known Member

Cái 4T của bác nhhh mua thử cắm vào Win32bit xem sao ?/...cho dù 4T nhưng cắm vào Win32 bit chắc vẫn nhận đầy đủ ko phải cài bất cứ soft j thì phải...cái phần cứng của box hãng hay thật...
Nhận đầy đủ không cài bất cứ gì hết...win 7 32bit đó bác. Chỉ mỗi tội nó thì USB 3.0 máy em thì USB 2.0 nên khổ thân em nó chạy mỏi chân hơn. Em đang xem có cái card mở rộng USB 3.0 nào rẻ rẻ mua một cái cải thiện thêm.

lequynhan

Well-Known Member

Các bác khỏi lo, chỉ những em nào xử dụng để kiếm tiền mà không biết chia thì mới rét thôi. Còn bọn mình có sờ vào gáy thì trên răng dưới.. chả có gì mà lo cho mệt người .

Thế em nghe bác! Giành tiền mua sữa cho 2 cháu vậy! :-?

Bên trên