Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

cái card PCI xuất usb 3.0 đc 2 port bác ạ giá có 250K à , e vừa mới lụm 1 cái đấy , copy đc 60mb/s bác ạ
Bác mua chỗ nào cho em xin cái Link sản phẩm nhé. Em mới dạo một vòng trên Net thấy giá mới toàn lên hơn 300k/loại 2port.

toemayman

Well-Known Member

Elvis tiếp cho bác nhhh (DVD)

Ô Mê Ly - Elvis Phương & ái Vân & Duy Q....& Phi Khanh.vob
Nuoc Mat Quanh Doi Chung Ta - Elvis Phuong.VOB
Nhu Giac Chiem Bao - Elvis Phuong.mkv
Nguoi Tinh Tram Nam - Elvis Phuong.mkv
Ngan Nam Van Doi-ElvisPhuong.mkv
Neu Mot Ngay - Elvis Phuong Thanh Lan.mkv
Nang Thuy Tinh - Elvis Phuong.mkv
Một Cõi Đi Về - Elvis Phương.mkv
Mong Đợi Ngậm Ngùi - Elvis Phương.mkv
Mai - Elvis Phuong.mkv
Loi Nguoi Dien - Elvis Phuong.mkv
Lan Dau Va Lan Cuoi - Elvis Phuong.mkv
Huong Thua - Elvis Phuong.mkv
Hay Yeu Chang - Elvis Phuong Duy Quang Tuan Ngoc.mkv
Hat Ve Cuoc Song Hom Nay Va Ngay Mai - Elvis Phuong.mkv
Hanh Phuc Lang Thang - Elvis Phuong.mkv
Hạ Trắng - Elvis Phương.mkv
Em Da Thay Mua Xuan Chua - Elvis Phuong.mkv
Doi Khi Ta Muon Khoc - Elvis Phuong.mkv
Cuối Cùng Cho Một Tình Yêu - Elvis Phương.mkv

Elvis 2
hidden content may not be quoted

Úp tất cả vào một folder như thế này thì làm thế náo hả bác Thông

thong_the

Well-Known Member

Úp tất cả vào một folder như thế này thì làm thế náo hả bác Thông

Có 2 trướng hơp
Nếu bác up mới thì sau khi chon file bấm vào mục - Tạo thư mục - đặt tên thư mục rồi bấm lưu - sau đó tải lên thôi (nếu đã tạo thư mục rồi thì bấm dấu mũi tên xuống rồi chọn thư mục muốn up vào)

Nếu bác đã up rồi bây giờ muốn dọn lại gọn gàng, thì vảo quản lý file - trên thanh công cụ bấm vào biểu tượng có dấu + màu đỏ để tạo thư mục - tạo xong thì chọn những file muốn chuyển vào bằng cách click vào ô vuông ở đầu file cho có dấu X -chọn xong bấm vào biểu tượng có hình mũi tên màu xanh lá cây chuyển thư mục - bấm dấu mũi tên xuống chọn thư mục muốn chuyển đến rồi bấm lưu là xong

toemayman

Well-Known Member

Có 2 trướng hơp
Nếu bác up mới thì sau khi chon file bấm vào mục - Tạo thư mục - đặt tên thư mục rồi bấm lưu - sau đó tải lên thôi (nếu đã tạo thư mục rồi thì bấm dấu mũi tên xuống rồi chọn thư mục muốn up vào)

Nếu bác đã up rồi bây giờ muốn dọn lại gọn gàng, thì vảo quản lý file - trên thanh công cụ bấm vào biểu tượng có dấu + màu đỏ để tạo thư mục - tạo xong thì chọn những file muốn chuyển vào bằng cách click vào ô vuông ở đầu file cho có dấu X -chọn xong bấm vào biểu tượng có hình mũi tên màu xanh lá cây chuyển thư mục - bấm dấu mũi tên xuống chọn thư mục muốn chuyển đến rồi bấm lưu là xong

Không thiếu một chữ cám ơn bác

kechinhphuc

Well-Known Member

Bác tòe hỏi bác thông bây giờ em hỏi bác nè, bác hướng dẫn em up hình vào bài viết với, em up hình lên face rồi lấy link nhưng không biết bỏ ở chỗ nào cho ra hình hết.Thank

dolongbinh1122

Well-Known Member

Bác tòe hỏi bác thông bây giờ em hỏi bác nè, bác hướng dẫn em up hình vào bài viết với, em up hình lên face rồi lấy link nhưng không biết bỏ ở chỗ nào cho ra hình hết.Thank

à cái này dễ thôi bác ạ em coi có ai hướng dẫn không cái đẵ

dolongbinh1122

Well-Known Member

Up face không được hả bác Bình
Sap - Điệp khúc tuổi thơ - Đan trườnghidden content may not be quoted

em hướng dẫn bác nha bác đăng ký tài khoản mẹ.zing.vn đi rồi úp ảnh của bác lên

bên trái để thêm ảnh còn bên phải bấm vào chia sẽ Nhúng Forum: copy link để úp vài diễn đàn chọn lnsert lmage để link vào sẽ hiên lên thôi

thong61uk

Well-Known Member

Bác mua chỗ nào cho em xin cái Link sản phẩm nhé. Em mới dạo một vòng trên Net thấy giá mới toàn lên hơn 300k/loại 2port.
bác search vi tính Hoàng yến , bác nói là bạn của Thông tiệm net mymy ở bình đ5nh mua mấy chục cái bàn phím á bác, họ sẽ bán bác giá đó thôi à!

HOANG YEN COMPANY - Thông tin liên lạc công ty chuyên cung cấp và sửa chữa máy tính xách tay, máy tính, linh kiện máy tính

tamyeutham

Well-Known Member

Em cần tách Beat từ 2 kênh mono L & R trong các File DAT. Bác nào biết cách đơn giản chỉ cho em với

Bên trên