Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

conmeocon197

Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Các bác nào chỉ cách em mua vip fshare với. E không biểt làm sao mà thanh toán nữa. Mạng nhà em tốc độ có 21m mà em để nó chạy suốt đêm mà chỉ được có 1 bài làm e nản quá không thèm kéo nữa.

nhhh

Well-Known Member

Các bác nào chỉ cách em mua vip fshare với. E không biểt làm sao mà thanh toán nữa. Mạng nhà em tốc độ có 21m mà em để nó chạy suốt đêm mà chỉ được có 1 bài làm e nản quá không thèm kéo nữa.

Bác thử vào trang Fshare.vn xem có đứa nào hỗ trợ hỏi nó xem có nhận thanh toán quốc tế không. PayPal thì em nghĩ là nó chưa có đâu.

lequynhan

Well-Known Member

Nóng giận mất khôn mà...Khổ thế đấy.

Thôi! Từ giờ em nhìn thấy gái xinh em sẽ im lặng chớ nói ra là bị ăn mắng. Mình cũng gọi là hết thời teen chém gió rồi mà cứ bị ăn mắng thì ngại lắm X_X

nhhh

Well-Known Member

Thôi! Từ giờ em nhìn thấy gái xinh em sẽ im lặng chớ nói ra là bị ăn mắng. Mình cũng gọi là hết thời teen chém gió rồi mà cứ bị ăn mắng thì ngại lắm X_X
Đôi khi chưa chơi chưa hiểu tính nhau nên thấy nóng mặt khi đọc một mẩu nhỏ của câu chuyện dài.., nhưng bác ấy cũng không nên nóng vội mà Buông lời....Em cũng vẫn mong là bác ấy sẽ hiểu và còn chơi tiếp trên này cho vui nhà vui cửa chứ không ai muốn ném đá để bác ấy phải ra đi cả.

lequynhan

Well-Known Member

Bác có quen ai ở ta không? Rồi lấy số thẻ cảo các mạng di động để nạp tiền cũng được.

tamyeutham

Well-Known Member

Các bác ơi, cho em xin lại link của các DVD sau nha, lần trước mấy bác có up trên đây rồi nhưng không kéo vì hết ổ cứng

DVD Trần Thiện Thanh
DVD Thanh Tuyền
DVD Băng Tâm 2014
DVD Tâm Đoan - Phượng Vỹ 2012

Page dài quá em tìm không nổi mấy bác ạ :D , thông cảm dùm em nha

lequynhan

Well-Known Member

Các bác ơi, cho em xin lại link của các DVD sau nha, lần trước mấy bác có up trên đây rồi nhưng không kéo vì hết ổ cứng

DVD Trần Thiện Thanh
DVD Thanh Tuyền
DVD Băng Tâm 2014
DVD Tâm Đoan - Phượng Vỹ 2012

Page dài quá em tìm không nổi mấy bác ạ :D , thông cảm dùm em nha

Ôi cả DVD thế này bác sang ngay gặp bác Cả nhannguyen176 http://www.hdvietnam.com/diendan/25-mhd-sd-video-clips/762149-karaoke-tong-hop-asia-pbn-ndbd.html
Em thấy chẳng cái đĩa Karaoke nào mà bác ấy không có cả. :)]

conmeocon197

Bác cứ vui vẻ như cũ đi ma nào nọ mắng là e lên lớp cho. Vì thấy mấy bác khác đã lên tiếng nên em không lên lớp đó hihihihi

tamyeutham

Well-Known Member

Bác lấy thẻ ngân hang thanh toán qua cổng Sohapay ấy cho tiện, không thì mua cái card nạp dzô. Còn cách nữa xin bác Thông điểm để đổi Vip, chắc bác ấy cho đó :D :D :D

lequynhan

Well-Known Member

Bác lấy thẻ ngân hang thanh toán qua cổng Sohapay ấy cho tiện, không thì mua cái card nạp dzô. Còn cách nữa xin bác Thông điểm để đổi Vip, chắc bác ấy cho đó :D :D :D

Em đoán là $ thì bác Mèo không thiếu, có điều chưa rõ cách thanh toán cho nhà F phờ thôi :D
Chớ bác ấy cần em có Điểm thưởng: 35,746 biếu bác ấy tất.

Thôi thī đành đợi mấy người họ về lại vn rồi nhờ họ vậy.

Thì tạm thời bác cứ lập cái AC Fshare đi! Em tặng bác 35 điểm để bác thử trước :)>-

tamyeutham

Well-Known Member

Em đoán là $ thì bác Mèo không thiếu, có điều chưa rõ cách thanh toán cho nhà F phờ thôi :D

Sao bác nhiều điểm quá vậy, em xài cả năm nay mà có 134đ à :((

nhhh

Well-Known Member

Thì tạm thời bác cứ lập cái AC Fshare đi! Em tặng bác 35 điểm để bác thử trước :)>-
35000 điểm hả bác? 1000 điểm mới được 1 ngày vip. Em sẽ tặng bác mèo 2000 điểm/2 ngày Vip

conmeocon197

E mới đọc thấy họ kêu bỏ visa or master card vào. International là không bao giờ bỏ mấy cái đó vô hết, vì sẽ mắc công gọi điện thoại khiếu nại mệt lắm. Em đã có nhiều bài học về mấy vụ này rồi.
Thanks... Chờ thôi hihihi

dolongbinh1122

Well-Known Member

Cái bài: Chạy Cùng Em - Đàm Vĩnh Hưng của bác share ở đâu mà em tìm mãi không thấy thế? :D

Nó đây nè bác nhân ơi mà mắt bác sao rồi nhắm girl còn được không vậy bác xem clip này nè cho hết >:p

Cháy Cùng Em - Đàm Vĩnh Hưng Chứ không phải chạy cùng em nha bác nhân

Chỉnh sửa lần cuối:

dolongbinh1122

Well-Known Member

E mới đọc thấy họ kêu bỏ visa or master card vào. International là không bao giờ bỏ mấy cái đó vô hết, vì sẽ mắc công gọi điện thoại khiếu nại mệt lắm. Em đã có nhiều bài học về mấy vụ này rồi.

bây em cho số bác bác điện cho bác ấy mua dùm bác rồi bác gửi tiền trước cho bác ấy nha usd nha bác

nhhh

Well-Known Member

Thì bác đưa tài khoản Fshare đây. Em và anh em sẽ biếu bác ít điểm thưởng để bác đổi ngày Vip, 1000 điểm bác được 1 ngày, xài mấy thì đổi mấy.

tamyeutham

Well-Known Member

Em xem File Karaoke của bác Nhân trên Laptop thì mượt lắm, mà sao coi trên máy bàn nó giật tung chảo màn hình vậy các bác. Em bắt đền bác Nhân vụ này đó :D , chia sẻ giúp em với

lequynhan

Well-Known Member

35000 điểm hả bác? 1000 điểm mới được 1 ngày vip. Em sẽ tặng bác mèo 2000 điểm/2 ngày Vip

Em cũng chưa tặng ai cái điểm Fshare này. Họ đề có dấu phẩy không biết có phải là 35746 điểm không nữa. Nhưng em dùng Fhare mấy năm nay rồi chắc thưởng thế vẫn còn là ít :D
Bác Mèo Con ngại không lấy hay sao ấy, bác Mèo cứ thoải mái đi, anh em giúp nhau cái này bác cũng không phải lo tới kinh tế cho mấy em ở Việt nhà đâu.

Em xem File Karaoke của bác Nhân trên Laptop thì mượt lắm, mà sao coi trên máy bàn nó giật tung chảo màn hình vậy các bác. Em bắt đền bác Nhân vụ này đó :D , chia sẻ giúp em với

Chính cái con máy bàn ở công ty em đang dùng để tạo ra cái file ấy cũng không chiến nổi (bị mành) (CPU core i3 550 socket 1156). Muốn test được chuẩn màu sắc video em phải mang về máy ở nhà xem. Mỗi tội máy nhà đang chờ HDD về nên chỉ làm việc tạm bợ thôi. GPU tầm HD2000 trở lên play chắc ổn, còn không cứ HD3000 đi bác.

Bên trên