Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

nhhh

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Em cũng chưa tặng ai cái điểm Fshare này. Họ đề có dấu phẩy không biết có phải là 35746 điểm không nữa. Nhưng em dùng Fhare mấy năm nay rồi chắc thưởng thế vẫn còn là ít :D
Bác Mèo Con ngại không lấy hay sao ấy, bác Mèo cứ thoải mái đi, anh em giúp nhau cái này bác cũng không phải lo tới kinh tế cho mấy em ở Việt nhà đâu.
là bác có 35 nghìn 746 điểm (poit) tương đương 35 ngày Vip đó. Nhưng cái hay của dạng này là ngày nào dùng đổi ngày đó. Còn mua tháng không xài cũng trôi.
Điểm thưởng đó nó tặng khi có người tải những bài bác up lên chứ nó chả tặng theo thời gian đăng ký. Bác làm uploader có mà tăng ào ào...

lequynhan

Well-Known Member

là bác có 35 nghìn 746 điểm (poit) tương đương 35 ngày Vip đó. Nhưng cái hay của dạng này là ngày nào dùng đổi ngày đó. Còn mua tháng không xài cũng trôi.
Điểm thưởng đó nó tặng khi có người tải những bài bác up lên chứ nó chả tặng theo thời gian đăng ký. Bác làm uploader có mà tăng ào ào...

Thôi! Em giờ cũng chán cái ông F phờ lắm rồi, up được 100% mà nó không trả lại link lại phải up đi up lại 2 3 lần em thấy không còn yêu thương chút nào...... :-?

tamyeutham

Well-Known Member

Chính cái con máy bàn ở công ty em đang dùng để tạo ra cái file ấy cũng không chiến nổi (bị mành) (CPU core i3 550 socket 1156). Muốn test được chuẩn màu sắc video em phải mang về máy ở nhà xem. Mỗi tội máy nhà đang chờ HDD về nên chỉ làm việc tạm bợ thôi. GPU tầm HD2000 trở lên play chắc ổn, còn không cứ HD3000 đi bác.

Vậy giờ làm sao bác, có phần mềm HD2000, 3000 cài vào hay phải mua cái card gì đó gắn dzô vậy bác ...

nhhh

Well-Known Member

Thôi! Em giờ cũng chán cái ông F phờ lắm rồi, up được 100% mà nó không trả lại link lại phải up đi up lại 2 3 lần em thấy không còn yêu thương chút nào...... :-?
Up ngon rồi mà, thỉnh thoảng xổ mũi nhức đầu thôi, em vừa up 60 bài lệ quyên không lỗi bài nào cả. Chắc tại bác up bản lớn nên nó lỗi trong quá trình truyền file xong không cho done...

conmeocon197

Hai bác Lequynhan và N3h mỗi người cho em 1000 điễm là đủ rồi. Em sẽ inbox 2 bác email của em. Thanks...

lequynhan

Well-Known Member

Vậy giờ làm sao bác, có phần mềm HD2000, 3000 cài vào hay phải mua cái card gì đó gắn dzô vậy bác ...

:-? vậy bác nâng cấp con máy bàn của bác đi, có thể cắm thêm VGA nếu thấy cần, còn không thì thay cả bộ cho hợp socket. VGA on của CPU là em thấy kinh tế nhất đối với anh em không game gú gì. Cắm em VGA vào vừa tốn tiền đầu tư vừa thêm tiền điện.

Hai bác Lequynhan và N3h mỗi người cho em 1000 điễm là đủ rồi. Em sẽ inbox 2 bác email của em. Thanks...

:D vâng! em chờ! Bác cứ tạo tài khoản tên đẹp đẹp vào là các em chăm sóc khách hàng Fshare sẽ alo cho bác ngay! :)) (Lại gái gú linh tinh - em sẽ bị mắng! >:))

lequynhan

Well-Known Member

Hình như bài này làm lại trên DVD gốc rồi mà chưa up, đẹp hơn bản cũ tý bác nào thích thì kéo (bản cũ lấy clip trên UT nên không đẹp)

Hoa Sua - Le Quyen.mkv
Fshare - Dich vu chia se, luu tru du lieu mien phi tot nhat

Để em test :D
Bản ở nhà em thấy 200mb, ca sĩ hát trong khán phòng nhưng video có vẻ hơi mờ

Em chờ mãi mà chẳng thấy inbox nào của bác thế! :-?

bhdang53

Active Member

Nụ Hôn Gió - Lâm Chấn Hải

hidden content may not be quoted
bác có bài "Mối tình chiều mưa bay - Lâm Chấn Hải" ko ạ?

conmeocon197

Bác Lequynhan làm chi mà cho em tới 35,000 point dữ rựa ?
Làm sao trả lại bác bớt đây ?

lequynhan

Well-Known Member

Bác Lequynhan làm chi mà cho em tới 35,000 point dữ rựa ?
Làm sao trả lại bác bớt đây ?

Thì nếu bác không dùng thì tặng lại cho bác nào cần chớ em giữ nó để làm gì đâu bác ơi! :D

Nó đây nè bác nhân ơi mà mắt bác sao rồi nhắm girl còn được không vậy bác xem clip này nè cho hết >:p

Cháy Cùng Em - Đàm Vĩnh Hưng Chứ không phải chạy cùng em nha bác nhân

Bác Bình thật là người biết thưởng thức cái đẹp! ^:)^

thuyan1990

Active Member

Bạn nào có bài lệ đá (YS) của đàm vĩnh hưng up lên dùm với.
cảm ơn

thong_the

Well-Known Member

Không biết nói gì hơn ngoài cảm ơn 2 bác lequynhan và n3h thêm 1 lần nữa.

Hình như chưa khắc phục được cable bị đứt, nên bây giờ mà có vip bác down cũng như rùa thôi, nên chừng nào nối cable lại OK bác hẵn up vip

Bên trên