MỚI PHÁT HIỆN NGHI ÁN SMART PHONE GIONEE ELIFE E7 CHỤP HÌNH ĐẸP VÔ ĐỐI , NÊN MUA CHĂNG ….

Beomap0099

Ðề: MỚI PHÁT HIỆN NGHI ÁN SMART PHONE GIONEE ELIFE E7 CHỤP HÌNH ĐẸP VÔ ĐỐI , NÊN MUA CHĂNG ….

Tôi chả tin đang xài IPhone 5 mà chê dở bán đi mua em này ,IPhone 5 hơn em này mọi mặt nếu xét về giá thì em Gionee này cũng gần ngang bằng IPhone 5 rồi .

Vậy theo các Bác chọn ai, IPhone 5 hay Gionee E7?

Tùy phân khúc mà bác, em này bên android mà IP 5 bây h giá = em này chỉ có hàng xài rồi làm gì còn nguyên shield, Bác so sánh thế cũng ko dc. Mà mình thấy đâu ai nói bán IP5 mua em này ở trên đâu :D

windy2612

Ðề: MỚI PHÁT HIỆN NGHI ÁN SMART PHONE GIONEE ELIFE E7 CHỤP HÌNH ĐẸP VÔ ĐỐI , NÊN MUA CHĂNG ….

Em này em thấy kiểu dáng làm giống của Lumia nhỉ, nhựa nguyên khối nhìn cũng ok lắm

windy2612

Có ai biết em này đem sang nước ngoài có nghe gọi được không mọi người!

Cách đây 1 năm e cóa mua 1 con xì mát phon của hãng gionee như trên với giá 3.999999m vì lúc đó con nỳ có màn hình lớn 4.5inch,các con khác thì ko đủ xiền để mua vào thời điểm đó.Đậu má đúng 1 năm sau vừa vặn hết bảo hành thì hư(VCL chưa).lên hãng nó bảo bị hư board,nếu thay thì 1.5m(đậu má đt mới ngoài chưa tới giá đó)=>Xin hứa với gia đình và xã hội éo bh giao du vs mấy con cờ hó tàu khựa nữa.e xin hết ạh

evinnguyen

Cách đây 1 năm e cóa mua 1 con xì mát phon của hãng gionee như trên với giá 3.999999m vì lúc đó con nỳ có màn hình lớn 4.5inch,các con khác thì ko đủ xiền để mua vào thời điểm đó.Đậu má đúng 1 năm sau vừa vặn hết bảo hành thì hư(VCL chưa).lên hãng nó bảo bị hư board,nếu thay thì 1.5m(đậu má đt mới ngoài chưa tới giá đó)=>Xin hứa với gia đình và xã hội éo bh giao du vs mấy con cờ hó tàu khựa nữa.e xin hết ạh

Hàng nào cũng có phốt mà bạn! Sony Z nói ko vào nước cũng có mấy bài nói về vụ đi mưa vào nước đấy thôi! Mà mình thấy hàng điện tử cũng hên xui lắm ko thể nào nói 100% như nhau đc :(

chicknoob

Gionee E7 đã lên kệ 1 tháng rồi , bác nào không tin chuyện em ấy chụp hình đẹp thì bơi vào lên tiếng đê

lahabentin

Well-Known Member

Hàng nào cũng có phốt mà bạn! Sony Z nói ko vào nước cũng có mấy bài nói về vụ đi mưa vào nước đấy thôi! Mà mình thấy hàng điện tử cũng hên xui lắm ko thể nào nói 100% như nhau đc :(
Chính xác mua hàng gì thì xác suất bị lỗi đều có... nhưng người tĩnh táo sẽ hiểu rất rõ rằng, không nên tin vào những câu cửa miệng sáo rổng đó! Bởi lẽ hàng chất lượng cao của những hãng tên tuổi, có bề dày kinh nghiệm cũng như uy tín trên thế giới thì xác suất dính lỗi là cực nhỏ. Ngược lại hàng vớ vẩn, đặc biệt hàng thương hiệu thuần Tàu xuất các nước Châu Á có xác suất lỗi không khỏi "giật mình".
Bác nào không tin, xin cứ vung tiền ra mà chiêm nghiệm, tự đóng học phí cho bản thân!

lahabentin

Well-Known Member

Gionee E7 đã lên kệ 1 tháng rồi , bác nào không tin chuyện em ấy chụp hình đẹp thì bơi vào lên tiếng đê
Đáng tiếc chức năng chính của một chiếc điện thoại không phải là để chụp hình. Nếu dựa vào khả năng chụp hình mà nghĩ rằng nó là một chiếc điện thoại tốt thì e rằng nó vẫn thua xa cặp Nokia 1200 + Canon P&S bèo 2.5T!

chicknoob

Đáng tiếc chức năng chính của một chiếc điện thoại không phải là để chụp hình. Nếu dựa vào khả năng chụp hình mà nghĩ rằng nó là một chiếc điện thoại tốt thì e rằng nó vẫn thua xa cặp Nokia 1200 + Canon P&S bèo 2.5T!

Xin lỗi bác chứ em nó ra với tiêu chí điện thoại chụp ảnh , thì mạnh về chụp ảnh .
- Nghe gọi ak ,quá phổ thông rồi , em nó nghe gọi có vấn đề sao
- Nói như bác ghép cái ĐT và cái máy chụp ảnh lại thì thua , chả nhẽ bác đi đâu cũng cầm theo máy chụp ảnh ak, hay cột chung với cái Đt
Tiếc hay không tiếc là tùy nhu cầu bác ak ,chứ em thấy điện thoại cho sang mà chụp hình cùi pắp mới đáng tiếc đó

evinnguyen

Ngày càng có nhiều cải tiến và tối đa hóa các công nghệ trên cùng một thiết bị. Bác nói thế hóa ra người ta lại cải lùi ah :3

lahabentin

Well-Known Member

Ngày càng có nhiều cải tiến và tối đa hóa các công nghệ trên cùng một thiết bị. Bác nói thế hóa ra người ta lại cải lùi ah :3
Rồi sẽ đến tuổi các bác nhận ra một điều là: Nếu muốn một thiết bị thật sự hoàn hảo thì chỉ nên mua loại chuyên dụng. Mấy cái All In One (AIO) - nửa nạc nửa mỡ - chẳng ra làm sao cả!

lahabentin

Well-Known Member

Xin lỗi bác chứ em nó ra với tiêu chí điện thoại chụp ảnh , thì mạnh về chụp ảnh .
- Nghe gọi ak ,quá phổ thông rồi , em nó nghe gọi có vấn đề sao
- Nói như bác ghép cái ĐT và cái máy chụp ảnh lại thì thua , chả nhẽ bác đi đâu cũng cầm theo máy chụp ảnh ak, hay cột chung với cái Đt
Tiếc hay không tiếc là tùy nhu cầu bác ak ,chứ em thấy điện thoại cho sang mà chụp hình cùi pắp mới đáng tiếc đó
Thế thì bác cứ lấy đt đấy mà chụp hình cho album gia đình nhé! Miễn tranh luận.

huyphong.vn

chụp tối tốt qá nhỉ, nhưg giá này cg chưa phải là rẻ so với máy TQ

Bên trên