Mời tham gia test giải Ngoại hạng Anh trên thiết bị Android.

tienlequoc

Well-Known Member
Như anh em đã biết. Ngày 17.8 sẽ khởi tranh giải ngoại hạng Anh. Kính mời anh em cùng tham gia test các phần mềm khác nhau trên Google play và các kho phần mềm khác xem phần mềm nào coi tốt nhất. Một tuần sau đó sẽ có cuộc thi riêng cho sự kiện này. Sẽ có phần thưởng cho anh em nào kiếm được phần mềm xem ngoại hạng Anh tốt nhất. Trân trọng!

Mình muốn biết số lượng anh em sẵn sàng tham gia test để dự kiến phần thưởng cho phù hợp. Anh em nào có ý định tham gia test thì báo danh ở đây để mình thông kê nhé. :D

Chỉnh sửa lần cuối:

ShoK06

Member
Ðề: Mời tham gia test giải Ngoại hạng Anh trên thiết bị Android.

Tuần sau mới có ngoại hạng mà bác, bữa nay siêu cúp Anh

Phải kéo thêm dàn âm thanh để còn tăng nhịp tim từng phút theo trái bóng

thq2009

Member

Trận tối wa cũng chạy trên PC đc thui,trên an roi kg đc ngon.

tienlequoc

Well-Known Member

Đã nói rất nhiều lần rồi là Android box không chỉ có sopcast thôi. Còn một rừng các phần mềm xem online của nước ngoài mà. Em mới phát hiện ra một phần mềm có trên 3000 kênh online với vài chục kênh thể thao của các nước khác nhau. Stream rất nhanh, hình ảnh đẹp. Cuộc thi này chắc mình ẳm giải quá :D

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Mời tham gia test giải Ngoại hạng Anh trên thiết bị Android.

Đã nói rất nhiều lần rồi là Android box không chỉ có sopcast thôi. Còn một rừng các phần mềm xem online của nước ngoài mà. Em mới phát hiện ra một phần mềm có trên 3000 kênh online với vài chục kênh thể thao của các nước khác nhau. Stream rất nhanh, hình ảnh đẹp. Cuộc thi này chắc mình ẳm giải quá :D

ha ha, sợ bác luôn. Nếu thời gian hợp lý mình sẽ cố gắng sắp xếp tham gia ^^

woodhouse

Ok,tester thôi.

MTTV

Active Member

chủ yếu là sopcast có những trang tổng hợp link rất dễ coi cho những ai ko rành vi tính như mình. Còn cái 3000 kênh của bác Tiến ko biết thế nào ? Mù tin học như mình mò mò trong mớ đó chắc mò ra thì mùa giải đã kết thúc hehehe

tienlequoc

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Mời tham gia test giải Ngoại hạng Anh trên thiết bị Android.

ha ha, sợ bác luôn. Nếu thời gian hợp lý mình sẽ cố gắng sắp xếp tham gia ^^
Thời gian là lúc diễn là trận bóng đá lúc về đêm. Không lẽ bác bận à. :D

anhbien93

Member

Năm nay mấy nhà đài đua nhau mua bản quyền nên thằng k+ cũng đỡ độc quyền. Mà ae cũng hưởng xái phần nào

phithien

Well-Known Member

Năm nay mấy nhà đài đua nhau mua bản quyền nên thằng k+ cũng đỡ độc quyền. Mà ae cũng hưởng xái phần nào
Nó độc quyền luôn trận 18h45 ngày thứ 7.Đỡ độc quyền chổ nào vậy bác

puccavn

Tester cùng bác luôn.

woodhouse

Mới nâng cấp lên cáp quang...hy vọng Sopcast chạy nuột...

phongtran

Member

test xong, lấy giải xong thì nhớ share nhé bác... hehe :D

tienlequoc

Well-Known Member

test xong, lấy giải xong thì nhớ share nhé bác... hehe :D
Em lấy giải admin bủa đầu em làm sao. Các bạn cứ tham gia nhiệt tình, em ko cạnh tranh đâu. Để sau khi phát thưởng em post cái hình chộp phần mềm của em lên cho các bác thưởng lãm.

dhruan

Member

mình đề cử phần mềm này nhé 'TV live mobile' from FreeTuxTV hoặc vào trình duyệt web gõ http://tv.csmtalk.vn/ bongdaup.com, hay bongdatructuyen.vn xem thoải mái luôn, có cả K+. như thế này K+ chết không kịp ngáp. haha

Chỉnh sửa lần cuối:

lovehd

Well-Known Member

mình đề cử phần mềm này nhé 'TV live mobile' from FreeTuxTV hoặc vào trình duyệt web gõ http://tv.csmtalk.vn/ bongdaup.com, hay bongdatructuyen.vn xem thoải mái luôn, có cả K+. như thế này K+ chết không kịp ngáp. haha
Có đâu ra? Cái phần mềm thì được mỗi 9 kênh TV Việt Nam (toàn kênh vớ vẩn) thôi. Còn cái link thì xem được, dưng domain .vn thì chắc được mất hôm là cũng lại mất tiêu thôi.

mytv xem dc thu 7. , kenh h2 va htvthe thao

tienlequoc

Well-Known Member

hẹn gặp anh em lúc 22h đêm nay nhé.

Bên trên