Muốn tầm bậy tầm bạ :p

namctv01

Ðề: Muốn tầm bậy tầm bạ :p

bậy we' , các bác vào đây ném đá ghê we'; ọc ọc [-O<[-O<

Vytkon

Banned

Em kết cái giọng cười của bác nhất . :-?

Bỏ thi luôn đi em . Em còn trẻ tuổi mà học hành làm gì cho nó mệt đầu óc , cứ ăn chơi cho chán đi rồi lúc nào cảm thấy chán chơi cần học thì học . Khối người không cần học mà vẫn làm giàu được đấy em à . Nên học không quan trọng :D

anh cũng đọc sơ qua và biết thằng người yêu của em là 1 thằng sở khanh . Giờ tốt nhất khi bắt đầu quyết định yêu lại lần nữa em nên yêu 1 lúc 2 hoặc 3 thằng để ngừa trường hợp nếu thằng này sở khanh thì còn thằng khác em à . Em cứ vô tư mà yêu , yêu càng nhiều càng tốt :D

trùi, như thế thì em là nữ Sở Khanh rùi, anh toàn xúi bậy không àh

Mai mốt già rồi mà vẫn còn ngồi học chung với các cháu nhỏ thì ngại chết :p

bậy we' , các bác vào đây ném đá ghê we'; ọc ọc [-O<[-O<

:D 8 là 9 vui là 10

Vytkon

Banned

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA !!! tớ ghét 1 tên SK như cậu !!!

Bây giờ tớ chỉ muốn thế giới này đc 1 trong các điều : 1 là cậu không tôn tại/ 2 tớ không tồn tại/ 3 là cả 2 đều không tồn tại !!!

chỉ cần có thế thôi thì tớ sẽ bình yên !!

cantstand

Bây giờ tớ chỉ muốn thế giới này đc 1 trong các điều : 1 là cậu không tôn tại/ 2 tớ không tồn tại/ 3 là cả 2 đều không tồn tại !!!

Đây gọi là ko đội trời chung đấy hả.. ghê quá đi.. 8-X
Hình như có người từng ghét mình thế này rồi. [-O<

Chỉnh sửa lần cuối:

HDCP

Super Moderators

Vài ngày rồi mà vẫn còn hận thù chồng chất thế này à :(

Vytkon

Banned

Vài ngày rồi mà vẫn còn hận thù chồng chất thế này à :(

#-o em cũng không biết phải làm thế nào nữa..nó muốn em ghét nó, mà ghét rồi thì em sẽ không làm phiền nó nữa..em cũng khó chịu lắm chứ bộ..

trước giờ em rất khó mà ghét được ai, người khác xúc phạm thì không sao, riêng nó xúc phạm thì không hiểu sao không thể tha thứ

HDCP

Super Moderators

#-o em cũng không biết phải làm thế nào nữa..nó muốn em ghét nó, mà ghét rồi thì em sẽ không làm phiền nó nữa..em cũng khó chịu lắm chứ bộ..

trước giờ em rất khó mà ghét được ai, người khác xúc phạm thì không sao, riêng nó xúc phạm thì không hiểu sao không thể tha thứ

Vytkon chuyển tông xưng em với chú rồi :))

Thích được yêu
Thích được ai đó cõng trên lưng
Thích được nhẹ như gió, được bay
..
and thích được hun nhẹ lên má :">

maiyeuem00

đổi cách xưng hô rồi . ( Em và Nó )

Vytkon

Banned

- Muốn được bình yên...
- Muốn không mệt mỏi..
- Muốn có 1 ai đó bên cạnh làm mình vui..

yahoo đã viết:
Rựa: Bạn N iu wí đang làm gì đó! hehe ta nghĩ mi chưa ngủ dậy đâu. 1.6 zui zẻ nghe kon nik hihi
Ti@: Bạn N iu wí của bạn Rựa đang học nè. há há
Rựa: ủa, bạn N iu wí của bạn rựa iu wí đang học hả...hehe sao hôm nay bạn N iu wí của bạn rựa iu wí siêng wá zậy....bạn N iu wí của pạn rựa iu wí rảnh hok...wa kầm chym cho pạn rựa iu wí tè với khà khà...
Ti@: Áh đù đù....pạn rựa iu wý của pạn N iu wý mún pạn N iu wý dzụ kon njt póp chym hả....há há

1/6: Con nít muốn đội lốt người lớn...:p

@ Cậu: Cậu này, cậu thật độc ác, cậu có biết rằng cậu đã làm gì không?
Tớ không muốn nhìn thấy mặt cậu ở lớp, nhưng tớ cũng không thích cậu bỏ thi như thế đâu ! Tớ khó chịu lắm.
Mấy ngày qua tớ rất mệt mỏi, nhờ có cậu mà đầu óc tớ căng như dây đàn, tớ thực sự mệt mỏi lắm, dường như sức sống của tớ biến mất đâu hết vậy..
Đêm nào tớ cũng thức khuya mà không biết để làm gì..có lẽ đơn giản là tớ không ngủ được..
Mặc dù cơ thể tớ giống như đang phát bệnh, kiệt sức...tớ rất muốn nằm xuống, nhưng lúc nằm xuống rồi thì trong đầu tớ toàn là thứ vẩn vơ, tớ không thể ngủ..

Đêm qua tớ thức trắng để làm tất cả các bài toán lập trình, sáng nay tớ đi thi, có 5 bài, cả 5 bài đó tớ đều làm ở nhà rồi và làm đúng, nhưng lúc lên đó làm lại, tâm trí tớ chẳng còn, cứ cắm cúi gõ như đã thuộc một cách vô thức, tớ làm cả 5 bài, lúc tớ chạy chương trình thì cả 5 bài đều không bị lỗi ji` nhưng kết quá cho ra thi sai bét =.=

tớ loay hoay cố lấy tập trung để fix lỗi mà không được, thế là tớ bỏ về..hài quá cậu nhỉ, thấy tớ thế này chắc cậu vui lắm..

Chưa bao giờ tớ phải chịu cái áp lực lớn thế này cậu ạ..cứ như đè nặng, bóp chặt lấy tim và phổi của tớ..tớ thấy khó thở lắm..

tại sao cậu lại đi so sánh tớ với một con chó trong khi đối với tớ lúc đó, cậu chính là kẻ có khả năng tiếp sức niềm tin nhiều nhất cho tớ chứ..cậu không thể lừa dối tớ đc sao??

Tớ muốn được là chính tớ, tớ muốn tớ luôn hi vọng, luôn lạc quan và hồn nhiên như trước cậu có hiểu không??..
tại sao tớ phải chịu cái áp lực này thì cậu mới thấy vui vẻ và thoải mái hơn đc hã...???
sao cậu không so sánh cậu với chó ấy...con chó nó còn biết trung thành với người thương nó..còn cậu thì sao?? sao cậu lại đi so sánh tớ mà khồn nhìn lại mình??

Chỉ một câu nói của cậu thôi mà cuộc sống của tớ nó căng thẳng hơn gấp nhiều lần, áp lực nặng nề hơn gấp nhiều lần khi mỗi ngày tớ đều tự nhủ là tớ ghét cậu, căm thù cậu, tớ phải sống tốt hơn cậu...nhưng thực tế dù tớ cố gắng tớ vẫn không thể điều chỉnh lại cs của tớ quay trở về như lúc trước cậu chưa xuất hiện...

cậu đi chết đi !!

p/s: cậu thích bấm thank thì cứ việc bấm đi !! tớ chẳng muốn cấm nữa, tớ thấy mệt

mds_mds

Well-Known Member

Vỵt à.
Yêu vừa thui. Đừng để ảnh hưởng đến học hành.
Ba má e mà biết thì chết đó.

"Học ko yêu mất tiêu nó tuổi trẻ.
Yêu ko học mất mẹ nó tương lai." (hơi bậy tí. :D )

Vytkon

Banned

có mạng mà không zô đc trang nào hết, chỉ vô đc google là sao nhỉ??

manhthang

Huyền Thoại

Haiz yêu đương cũng phải từ từ, người ta đang không thích mà bị vytkon tấn công kiểu này chuyển sang ghét luôn đó.
Nói gì thì nói người mà bạn vytkon đang nhắc tới đúng là 1 đấng nam nhi, yêu ghét tỏ thái độ rõ ràng, thà rằng đau nhưng 1 lần rồi thôi còn hơn nó rủ chơi xếp hình xong rồi phắn, lúc đấy nỗi đau còn gấp trăm ngàn lần bây giờ.
Nếu như bạn vytkon chưa có suy nghĩ tích cực hơn thì sau 24h nữa mình sẽ đóng topic này theo đề nghị của bạn của bạn vytkon do topic có nhiều vấn đề động chạm đến cá nhân.

poly

Banned

[video=youtube;fXTJJHGeF6E]http://www.youtube.com/watch?v=fXTJJHGeF6E&feature=player_embedded[/video]
YouTube - ‪Axe Touch Banned Ad‬&rlm;

[video=youtube;dd7_V1WfmKM]http://www.youtube.com/watch?v=dd7_V1WfmKM&feature=related[/video]
http://www.youtube.com/watch?v=dd7_V1WfmKM&feature=related

[video=youtube;pP3Suz74QIQ]http://www.youtube.com/watch?v=pP3Suz74QIQ&feature=related[/video]
http://www.youtube.com/watch?v=pP3Suz74QIQ&feature=related

[video=youtube;I9tWZB7OUSU]http://www.youtube.com/watch?v=I9tWZB7OUSU&feature=related[/video]
http://www.youtube.com/watch?v=I9tWZB7OUSU&feature=related

znguyenbao

" Muốn tầm bậy tầm bạ"
Tưởng có gì hay ho lắm chứ, một đứa con gái bị đá thui...

Vytkon

Banned

Haiz yêu đương cũng phải từ từ, người ta đang không thích mà bị vytkon tấn công kiểu này chuyển sang ghét luôn đó.
Nói gì thì nói người mà bạn vytkon đang nhắc tới đúng là 1 đấng nam nhi, yêu ghét tỏ thái độ rõ ràng, thà rằng đau nhưng 1 lần rồi thôi còn hơn nó rủ chơi xếp hình xong rồi phắn, lúc đấy nỗi đau còn gấp trăm ngàn lần bây giờ.
Nếu như bạn vytkon chưa có suy nghĩ tích cực hơn thì sau 24h nữa mình sẽ đóng topic này theo đề nghị của bạn của bạn vytkon do topic có nhiều vấn đề động chạm đến cá nhân.

Hơ hơ, thì tại người í "rủ em chơi xếp hình xong rồi phắn" nên em mới đau thế này đó ! Lúc đầu em có biết đâu, em đã cố tránh lúc cậu í "tấn công" em, lúc em yêu thiệt rồi thì em không tránh được, giờ kết quả là em bị ...ăn đá =.= Với lại động chạm đến cá nhân hay không là do ở em chứ, em muốn thổ lộ, muốn có ai đó hiểu em, khuyên em, giúp em hết buồn, những chuyện cá nhân của em đều là em tự nguyện giãi bày chứ đâu phải là một kẻ nào đó muốn chơi xấu em, lôi chuyện em ra bàn tán đâu?? con người có quyền được chia sẻ mà ???

Bên trên