Muốn tầm bậy tầm bạ :p

mds_mds

Well-Known Member
Ðề: Muốn tầm bậy tầm bạ :p

anh thấy zui lắm hoh? chăc là tại có em zô quậy đó :-" sao nhìn avatar mà anh biết là em chưa lớn hết? M20 rùi đó

20 thì đâu đã hết lớn hả e. Mà e vào HDVN chỉ để tâm tư với cái anh ý của e thui à?
Có thấy HDVN còn nhiều điều thú vị khác ngoài cái anh ý của e ko?

Oh, tự nhiên để ý.. bạn này rất ư là lịch sự ah nha.. Đã từng thanks 1.423 lần và đc thanks 14 lần. (Tỉ lệ ~ 1/100 - Hoặc có thể nói đây là một con nghiện download.. haha)

Thế mình thì sao? Nghiện cái gì đây? :D

Vytkon

Banned

20 thì đâu đã hết lớn hả e. Mà e vào HDVN chỉ để tâm tư với cái anh ý của e thui à?

hjj, thì tại em thik bạn í muk :p ;)) giờ em cug~ thấy có cái khác thú vị rùi đó, nhất là cái avatar của anh kìa =.=, kì cục

manhthang

Huyền Thoại

Bằng chứng của việc chưa lớn hết là có cái topic này :D
Khi người ta đủ lớn người ta sẽ không nói hay viết suy nghĩ của mình ra nữa mà hành động để đạt được mục đích bất chấp thủ đoạn :)) (kể cả giống cái topic hàng xóm của topic này =)))

raining

a có chai bia chưa khui

thích cái này thật đấy

Buồn buồn ngồi "chỉnh" tí nhá :-".
Bằng chứng của việc chưa lớn hết là có cái topic này :D
Khi người ta đủ lớn người ta sẽ không nói hay viết suy nghĩ của mình ra nữa mà hành động để đạt được mục đích bất chấp thủ đoạn :)) (kể cả giống cái topic hàng xóm của topic này =)))
Bác mds_mds nói ở trên là lớn về cơ thể ý, còn bác super Mod lại lệch về ý lớn trong suy nghĩ :). Khi "người ta" đủ lớn rồi, "người ta" sẽ muốn thêm nhiều cái nữa cơ chứ không phải muốn vỏn vẹn ở đầu trang đâu :-".
p/s: bác muốn nói đến topic hàng xóm nào ấy nhỉ 8-}.

mds_mds

Well-Known Member

Buồn buồn ngồi "chỉnh" tí nhá :-".

Bác mds_mds nói ở trên là lớn về cơ thể ý, còn bác super Mod lại lệch về ý lớn trong suy nghĩ :). Khi "người ta" đủ lớn rồi, "người ta" sẽ muốn thêm nhiều cái nữa cơ chứ không phải muốn vỏn vẹn ở đầu trang đâu :-".
p/s: bác muốn nói đến topic hàng xóm nào ấy nhỉ 8-}.

Khi người ta già đi thì suy nghĩ cũng chín chắn hơn. Nên có thể nói lớn về cơ thể sẽ đi cùng với trưởng thành trong tư duy.
Còn bác sMod nói cũng chưa hẳn là đúng đâu ạ. 9X bây giờ chúng nó toàn dùng hành động để diễn đạt suy nghĩ đó.
Nông nổi và mạnh mẽ hơn thế hệ đi trước nhiều. Cấp 2 biết yêu là chuyện quá thường rùi...
Bằng tuổi chúng nó e cầm tay còn ko dám đâu ạ. :D

Vytkon đã viết:
hjj, thì tại em thik bạn í muk :p giờ em cug~ thấy có cái khác thú vị rùi đó, nhất là cái avatar của anh kìa =.=, kì cục

Kỳ gì đâu. Chỉ là 3 mẹ con nhà xương rồng với 1 lão già thui mà. :D
May đó ko phải a. Ko thì rặm phải biết. :))

Khi người ta già đi thì suy nghĩ cũng chín chắn hơn. Nên có thể nói lớn về cơ thể sẽ đi cùng với trưởng thành trong tư duy.
Còn bác sMod nói cũng chưa hẳn là đúng đâu ạ. 9X bây giờ chúng nó toàn dùng hành động để diễn đạt suy nghĩ đó.
Nông nổi và mạnh mẽ hơn thế hệ đi trước nhiều. Cấp 2 biết yêu là chuyện quá thường rùi...
Bằng tuổi chúng nó e cầm tay còn ko dám đâu ạ. :D
Ý bác nói "già đi" về cơ thể hay ý là những trải nghiệm trong cuộc sống ạ ;)). Cái đó mới làm mình chính chắn hơn và trưởng thành trong tư duy nhé :-". Mà bác cũng vơ đũa cả nắm nhỉ :-j.

cantstand

Khiếp.. đây là cái kỉêu nghịên upload đây mà.(^^).
Bữa nay mình cùng anh giai đưa cḥi dâu lên vịên sinh em bé.. nóng và chán quá.. may mà có topic này đ̉ê tám giết thời gian.. hìhì..

Vytkon

Banned

@manhthang: "Với anh em vẫn là cô bé" (Hồ Quỳnh Hương) :-" -----> e ko thích thủ đoạn đâu :-", zí lại chỉ là muốn thui mà, nhưng thực tế đâu có đc zị đâu, dùng thủ đoạn chắc phải cho ai đó uống thuốc ngủ oy` mới ôm ngta lại đc, mới mún làm ji thì làm đc ;)),
lỡ quá liều chết ngta mất thì sao, thui. hok dùng thủ đoạn đâu, nguy hiểm lúm ;))

@vodanh1414: Nick em là "Vỵt kon", chứ đâu phải là "Vy thon", sao ai cũng gọi em là Vy hết zị ta =.=. em nghèo lắm, em hok có đt, số đt ba em là 016553948xx :p, có gì anh gọi wa kiu ba em cho anh gặp em nha :p

@mds_mds: đúng zị ask, chú này bắt kịp thời đại nek` :p

mds_mds

Well-Known Member

Khiếp.. đây là cái kỉêu nghịên upload đây mà.(^^).
Bữa nay mình cùng anh giai đưa cḥi dâu lên vịên sinh em bé.. nóng và chán quá.. may mà có topic này đ̉ê tám giết thời gian.. hìhì..

Thik nhì. Có cháu rùi đó. 2 ngày trước chị gái với anh rể mình cũng vào viện đi đẻ. :D
Ko biết bjo đến lượt mình dẫn vợ đi đẻ. :D

HEEL

Thanks mở hàng động viên em gái

Vytkon

Banned

tự nhiên nói qa chuyện đi đẻ ?? kì ta??

mds_mds

Well-Known Member

òh. mún nghe chứ, anh kể đi :p em tò mò lắm ;))

Thực ra cũng chẳng có gì.
A thích cô ấy từ ngày học lớp 2. (thấy xinh thì thik thui chớ ngày đó ko có bít gì đâu nghe)
Học cùng lớp với cô ấy đến lớp 9. Lên cấp 3 thì học khác lớp.
Trong những năm học cấp 1 và cấp 2 tuy rằng học cùng 1 lớp và cùng chơi trong 1 nhóm bạn (11 người) nhưng 2 đứa hầu như ko nói với nhau 1 lời nào.
3 năm cấp 3 thì học khác lớp với do mải trinh chiến Đế chế với Haft-life nên quên luôn 1 mối tình.
Đến khi đi học ĐH do cũng lớn rùi nên tự nhiên thấy muốn có 1 ty và lại nhớ về nàng.
Số phận run rủi trong một lần liên hoan cả nhóm 11 người.
Chúng mình chơi trò 3 cây ai ít điểm nhất sẽ bị người thắng hỏi 1 câu và phải nói thật lòng.
Sau vài vòng chơi cuối cùng mọi ch tình cảm của mình và nàng đều bị phơi bày trước bàn dân thiên hạ.
Và câu cuối cùng sau khi kết thúc cuộc chơi là mình hỏi nàng giờ có còn tc với mình ko.
Nàng đỏ mặt và trả lời: "khi nào có cơ hội mình sẽ trả lời sau"
Cơ hội thì do mình tạo ra thui. Ngay tối hôm đó về nhắn tin hỏi luôn.
Nàng trả lời vẫn còn.... Tiếp theo thì chắc e cũng đoán đc. :D
Sau này hỏi ra mới biết nàng cũng thik mình từ năm lớp 8.
Tính đến thời điểm này thì chúng mình cũng chính thức đc hơn 3 năm rùi.
Quả là 1 tg dài.

em có cái nốt ruồi ngay giữa yết hầu lun đó
Vậy là A nhớ ra E là ai rùi nè. Chổ ấy ấy cũng có nốt ruồi luôn đúng hông nè?

Đề nghị a mod xóa hộ bài này.

Vytkon

Banned

hjj, nghe vui ghê, lớp 2 mà đã biết yêu rùi ;))

còn nhớ hồi lớp 2, lúc đó em vẫn còn ngồi bắt nạt cái thằng kế bên, tại nó học ngu mà nhìu chuyện we" (cũng hok phải là bắt nạt mà là chọt nó cho zui) ;))

mds_mds

Well-Known Member

Lớp 2 là thích chớ đâu đã yêu. Thik là quý mến, là muốn gần gũi, muốn chuyện trò còn yêu là "nhiều" hơn thích. :D

Vytkon

Banned

thế thì bi giờ em đã "nhiều" hơn thích rùi, ko biết phải làm sao

Bên trên