Nên mua điện thoại nào để vừa xem HD vừa chơi được 3D?

Loveside

Như title ạ, em mê cả 2 món này, với lại mê phim ảnh, hình ảnh với công nghệ 3D mới nên muốn kiếm một cái để thư giãn ;;), khổ nỗi chả biết nên chọn cái nào cả, trước giờ toàn xài iPhone thôi, mụ mẫm hết cả rồi :((

maruko541

Ðề: Nên mua điện thoại nào để vừa xem HD vừa chơi được 3D?

Iphone không có 3D đâu bác, 3D có HTC, LG và Sharp

IloveHDz

HTC evo 3d , LG optimus 3D với sharp sh_12c Bít 3 con đó

systems2512

HTC EVO 3D thôi. Vừa mới Offline xong đấy anh :) :p

Loveside

Con HTC Evo 3D đó cấu hình tốt ko mọi người? Muốn xem phim chất lượng cao mà cấu hình trung bình thì hơi bị oải :)

IloveHDz

Con HTC Evo 3D đó cấu hình tốt ko mọi người? Muốn xem phim chất lượng cao mà cấu hình trung bình thì hơi bị oải :)

THế thì bác mua TV 3D với dàn HD về xem cho sướng

ndminhtri

Member

Mua HTC EVO 3D là ngon rồi bạn ơi :)

Rockian

vi xử lý 1.2 GHz, RAM 1GB đó bác, lướt web chắc mướt lắm!

Rockian

maruko541

trong mấy con chạy 3D hiện nay, ko biết em naò chạy ngon nhất nhỉ?

Loveside

Mình chỉ cần quan tâm đến tính năng giải trí và xem phim 3D thui. Con HTC EVO 3D này có card rời gì ko vậy? ko có card rời thì thui, ko ham =))

sieulong

Well-Known Member

Mình chỉ cần quan tâm đến tính năng giải trí và xem phim 3D thui. Con HTC EVO 3D này có card rời gì ko vậy? ko có card rời thì thui, ko ham =))

bộ nhớ max chắc khoảng 30 GB nhỉ, thế không biết copy được bao nhiêu phim 3D để xem nhi?, có cần xài soft cho cái phim nó nhỏ nhỏ lại không ta? chứ 720 hay 1080 thì 30GB chắc coi được nửa phim avatar

Loveside

bộ nhớ max chắc khoảng 30 GB nhỉ, thế không biết copy được bao nhiêu phim 3D để xem nhi?, có cần xài soft cho cái phim nó nhỏ nhỏ lại không ta? chứ 720 hay 1080 thì 30GB chắc coi được nửa phim avatar

mình chỉ biết là con này có card rời, xem phim mượt hơn, còn hỗ trợ soft gì đó hay ko thì ko biết :) mà nguồn phim 3D lấy ở đâu trời? làm gì có mà lấy ta? :|

IloveHDz

mình chỉ biết là con này có card rời, xem phim mượt hơn, còn hỗ trợ soft gì đó hay ko thì ko biết :) mà nguồn phim 3D lấy ở đâu trời? làm gì có mà lấy ta? :|

ĐT có card rời nữa ah bác ???????

Angus_Bert

Film critic

ĐT có card rời nữa ah bác ???????

Bữa đi off event EVO 3D, thật sự là ko thích cái 3D ko kính công nghệ Paralax, vì màn hình cứ nhìn thấy lưới lưới của cái màn Paralax. Bác nào khoái thì cứ chém Evo, hình như Đt cũng có card đồ họa mà, ko phải kiểu rời là tháo rời ra được đâu :))

IloveHDz

Bữa đi off event EVO 3D, thật sự là ko thích cái 3D ko kính công nghệ Paralax, vì màn hình cứ nhìn thấy lưới lưới của cái màn Paralax. Bác nào khoái thì cứ chém Evo, hình như Đt cũng có card đồ họa mà, ko phải kiểu rời là tháo rời ra được đâu :))

Tại nghe lần đầu đt có card rời nên cũng tò mò hỏi tí mà.Cũng đang dàn tiên mua con này đây.

Loveside

Tại nghe lần đầu đt có card rời nên cũng tò mò hỏi tí mà.Cũng đang dàn tiên mua con này đây.
Có mấy con Sharp của Nhật gì ik, cũng xem đc 3D. ko biết so sánh HTC với Sharp thì thằng nào ngon cơm hơn ta? :) Cùng chí hướng đổi đời với bác ^^

IloveHDz

Có mấy con Sharp của Nhật gì ik, cũng xem đc 3D. ko biết so sánh HTC với Sharp thì thằng nào ngon cơm hơn ta? :) Cùng chí hướng đổi đời với bác ^^

Mình nghe các bác đi trước nói hàng Sharp xem 3D tốt lém . . . nhưng cái là pin íu . . . . Nói chung là tự mình cảm nhận bác ah mỗi ng 1 ý bít đâu mà mò.

maruko541

trên youtube thiều gì, quan trọng là chọn được con nào chạy 3D cho chiến thôi!

Bên trên