Nên mua điện thoại nào để vừa xem HD vừa chơi được 3D?

Rockian

Ðề: Nên mua điện thoại nào để vừa xem HD vừa chơi được 3D?

Có mấy con Sharp của Nhật gì ik, cũng xem đc 3D. ko biết so sánh HTC với Sharp thì thằng nào ngon cơm hơn ta? :) Cùng chí hướng đổi đời với bác ^^

HTC cấu hình có nhiều điểm mạnh nhưng giá mắc hơn. Sharpc có giá dễ chịu nhưng lại không được bảo hành chính hãng, không có sạc zin, không có tai nghe, nếu mua thêm thì giá cũng same same ;)

mr_killer

mấy bạn thử coi phim "phản" của ad Việt Anh vừa quay bằng Evo 3D đi ,nghe nói hiệu ứng 3D khá tốt.

Loveside

HTC cấu hình có nhiều điểm mạnh nhưng giá mắc hơn. Sharpc có giá dễ chịu nhưng lại không được bảo hành chính hãng, không có sạc zin, không có tai nghe, nếu mua thêm thì giá cũng same same ;)
còn 1 điểm nữa mình ko thích ở con Sharp này là hắn ko đc bán chính thức ở VN, do đó cũng chẳng bảo hành đc gì. Tuy camera có nhỉnh hơn HTC EVO 3D, nhưng mình ít thấy ai dùng loại Sharp này :)

Rockian

công nghệ DLNA của thằng HTC chạy ngon lành ko ta???

neverdiesoon_bo

công nghệ DLNA theo mình là của tivi hay smartphone khi sử dụng thì thường chủ yếu dùng để xem ảnh và mp3 thôi.xem hd thì không ổn cho lắm

maruko541

bựa quá, đúng là chơi nổi. có nhất thiết phải vầy ko trời? ^^ phim chất lượng cũng đc, quay bằng di động nên chất lượng vầy là đc rùi

thời buổi công nghệ phải update cái mới chứ lị,^^, quay bằng điện thoại vậy là nhất rồi ;))

Rockian

ủa điện thoại mà cũng có card rời nữa sao ta?

Loveside

ủa điện thoại mà cũng có card rời nữa sao ta?
mấy con khác thì mình ko biết, con EVO 3D này thì có bạn ah. hôm bữa mới đi xem hàng về, nghe em gái chỗ đó giới thiệu tính năng, cũng ham lắm nhưng mà giá hơi chua :D đang suy nghĩ

maruko541

mấy con khác thì mình ko biết, con EVO 3D này thì có bạn ah. hôm bữa mới đi xem hàng về, nghe em gái chỗ đó giới thiệu tính năng, cũng ham lắm nhưng mà giá hơi chua :D đang suy nghĩ
card rời render phim chắc mượt mà lắm nhỉ, giá chính hãng hắn bao nhiêu vậy bạn?

Loveside

ở đâu thì giá mềm nhất vậy hở bác???
nếu bạn muốn mềm mà vẫn bảo đảm chất lượng, hàng thật, bảo hành chính hãng thì có lẽ chỉ có TGDD. 15.890 triệu cho con HTC EVO 3D. Nguyễn Kim thì cũng đc, nhưng mắc hơn tí xíu :)

phanlethai

16tr thì đắt hơn cả ip4 à.hix....sử dụng 3D có cần thiết là phải mắc như thế ko.mà xài 3D nhìn hoài nhức mắt bỏ xừ :|

Loveside

16tr thì đắt hơn cả ip4 à.hix....sử dụng 3D có cần thiết là phải mắc như thế ko.mà xài 3D nhìn hoài nhức mắt bỏ xừ :|
ko thích nhìn mãi 3D thì chỉ cần chuyển sang 2D là xong, có phím điều chỉnh mà bạn :) IP thì mình đang me iPhone 4S, nhưng mà ko có xiền =)) iPhone 4 ra lâu rùi, lỗi thời mất rùi

maruko541

vậy xem phim 3D trên điện thoại có bị chóng mặt, nhức đầu ko vậy nhỉ???

Bên trên