[NEW]Cách get link Fshare cho IDM bằng Fshare download Tool

sephiroth

Ðề: [NEW]Cách get link Fshare cho IDM bằng Fshare download Tool

hehe acc ngon đấy(đang download phim)

Dạo này mình hay bị trường hợp là đã add Fshare Tool vào IDM rồi khi add link down load vào Fshare Tool và bấm down thì có lúc IDM bắt link có lúc lại không bắt mà lại down trực tiếp trên Fshare Tool, có ai bị như mình không ???

vậy định cậu dow có khác nhau ko? hay chỉ mỗi MKV mà nó bị như vậy?

Nếu khác nhau thì bạn vào IDM > Option > File Type và thêm định dạng chưa có vào danh sách đúng như trong đấy nhé, ko cần theo thứ tự ABC

Re: Ðề: [NEW]Cách get link Fshare cho IDM bằng Fshare download Tool

vậy định cậu dow có khác nhau ko? hay chỉ mỗi MKV mà nó bị như vậy?

Nếu khác nhau thì bạn vào IDM > Option > File Type và thêm định dạng chưa có vào danh sách đúng như trong đấy nhé, ko cần theo thứ tự ABC

thêm định dạng ntn hả bác hom nay em dow cả ngày mà nó không bắt link cứ gi là đưi lượt sau nực quá mà không biết ntn ah

ab9742

Member

thêm định dạng ntn hả bác hom nay em dow cả ngày mà nó không bắt link cứ gi là đưi lượt sau nực quá mà không biết ntn ah
Bác bật idm lên vào phần Download > Option > File Type rồi ghi thêm vào cái định dạng bác cần down đó.Ví dụ như MKV

BarBeCeu

Member
mình xài bản IDM 6.11 bãn mới nhất hiện nay, nhưng ko thấyc mục "Dectec..." gì đó + khi add link vào fshare tool, IDM cũng ko có bắt link gì cả [ko có phản ứng] thế là cai FshareTool nó nhận link dl lun mà tốc độ thì chậm quá mặc dù xài acc vip.
p/s: đã thêm các loại MKV ISO vào mục type rồi.

Ðề: Re: [NEW]Cách get link Fshare cho IDM bằng Fshare download Tool

mình xài bản IDM 6.11 bãn mới nhất hiện nay, nhưng ko thấyc mục "Dectec..." gì đó + khi add link vào fshare tool, IDM cũng ko có bắt link gì cả [ko có phản ứng] thế là cai FshareTool nó nhận link dl lun mà tốc độ thì chậm quá mặc dù xài acc vip.
p/s: đã thêm các loại MKV ISO vào mục type rồi.

Vào Option của IDM, tìm nút Add Browser... rồi dẫn đến FshareTool.exe trong thư mục cài đặt Fshare Tool rồi add nó vào là ok.

Mặc định : C:/Program Files/Fshare tool/Fshare.exe

tuongtien93

Member

ơ thế vẫn dùng được fshare tool để down phim ạ? mấy hn em chẳng down đc phim gì ở trên fshare rồi. :((

tuongtien93

Member

à uk đấy. ý mình nói là dùng acc share để down ý. bạn có cách nào down đc bằng acc share mà no ko báo cái gì đỏ đỏ đấy ko? :D

ab9742

Member

à uk đấy. ý mình nói là dùng acc share để down ý. bạn có cách nào down đc bằng acc share mà no ko báo cái gì đỏ đỏ đấy ko? :D
Do nhìu người dùng nên 1 là bị văng ra 2 là ko bắt đc link IDM (báo starting rồi đứng yên).Cách bây h chỉ có xài acc free rồi get link chữa cháy thôi bạn ơi.Tối wa mình down lúc 9 10h tối thì tốc độ khoảng 4xx.Cũng tạm ổn :D

Ðề: Re: [NEW]Cách get link Fshare cho IDM bằng Fshare download Tool

vậy lỗi starting của fs tool ko có cách nào khác để sửa hả bạn?
@ chan canh, mình chuyển cr cho bạn , dùng acc được 3 bữa là đứt gánh rồi.pm xin lại mk bạn ko trả lời là sao?

Fshare tool bây h down máy nào cũng bị báo là đang sử dụng trên máy khác rồi. pro có cách nào sửa không ạ

thực sự là vẫn chưa có cách nào có thể cả, vì bây giờ fshare nó kiểm tra gắt gao quá, acc share trên mạng bị là điều đương nhiên rồi

bây giờ mình vẫn đang vắt óc thử đi thử lại tìm các cách có thể lách đc nhưng chưa có cái nào ra hồn cả

nhiều ng hỏi lại vấn đề này quá, mình phải đăng cái thông báo của hbinhlove2003 lên #1 mới được

thieugiaa822

cám ơn bác chủ vụ edit list xóa mấy cái link fshare. lúc đầu e dl thì có lúc idm tự bắt link, lúc thì ko, mấy lúc ko bắt dc link thì e chỉ còn cách thoát ra thôi, kiếm link khác load, vì xài chung accoutn mà. giờ thì 10 cái link fshare, thì idm tự động lấy link hết 10 cái.

Nhà mình tốc độ down 700kb/s nên cũng ổn :>

shinlv

Mình tải cũng bình thường mà bạn.

mrkendu09

bạn còn acc nào khác pm cho mình mượn vs, mình chỉ down lúc 22h tới khoảng 2 3h sáng thôi - có thì send qua yahoo : [email protected].
TKS! bạn nhé!

trghieu

Member

Đã làm như vậy rồi nhưng fshare tool vẫn không bắt đầu để IDM bắt link

Bên trên