Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010 - hình ảnh trang

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

anbinhdo

Well-Known Member
Chào tất cả các Bạn !

Như Anh em chúng ta đã biết cứ đến hẹn lại lên, một lần trong 1 tháng, một tháng trong một năm . Để kỷ niệm ngày sinh nhật cho các Thành Viên của Hội có ngày sinh trong tháng 8 / 2010 , Hội ta sẽ lựa ngày 08/08/2010 để làm ngày sinh nhật cho các Thành viên ấy .
Tháng này bao gồm các thành viên sau sẽ dự chung 1 buổi Sinh Nhật cùng ngày :

1/ Văn Trọng ( trongtv86) - 18/08/1986
2/ Nguyễn Minh Tuấn.(Tomykhoai) - 20/08/1978
3/ Anh Hạnh ( carzy ) - 25/08/1972
4/ Như Hải ( nhuhai712001) - 20/08/1971
5/ Trần Minh Tâm.(eminemvn ) - 01/08/1983
6/ Tào Viết Thắng ( taothang ) - 12/08/1978
7/ Huỳnh Quốc Hưng ( QHưng ) - 09/08/1985
8/ sao không có ai lên tiếng để tiếp lấy con số 8 cho nó đẹp luôn nhỉ :D

Để lựa chọn một buổi Snh Nhật đúng nghĩa như ngày 7/7/2010 vừa qua mong anh em cho ý kiến đóng Góp : Địa Điểm quán nào thích hợp để anh em tổ chức.

- Thời gian tổ chức buổi trưa: 12h00' ngày 08/08/2010
- Địa điểm tổ chức: Anh em cho ý kiến tới ngày đấy chốt lại
- Thành phần tham dự: Các bạn có ngày sinh trong tháng như trên và tất cả các Thành viên trong Hội HD Đà Nẵng , các TV có mặt trên Diễn Đàn HD Việt Nam ( có Bạn dẫn Bạn có Gấu dẫn Gấu theo )

- Tinh thần dự Lễ Sinh Nhật theo truyền thống dự toán Kinh Phí của Hội là : ĐOÀN KẾT - ĐOÀN KẾT - ĐẠI ĐOÀN KẾT

- Kính mời toàn thể Anh em đến chung vui cùng Hội .
- Thay mặt Diễn Đàn HD Việt Nam , anh em Hội HD Đà Nẵng và toàn thể Ban Điều Hành Hội HD Đà Nẵng. Chúc các Bạn sinh nhật tháng này thêm một tuổi mới và thành đạt trong Cuộc Sống - Hạnh Phúc - Vui Vẻ

trung_apple

Active Member
Ðề: Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010

chúc mừng mấy bác sinh nhật trong tháng này , vui vẽ , mạnh khỏe , Đừng H và nên D......

Tomykhoai

Active Member
Ðề: Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010

Em với bác Hải phải làm bộ phim 3D với tiêu đề: Sinh ngày 20 tháng 8 công chiều trên toàn thế giới hehe.

makiemsau

Well-Known Member

Em với bác Hải phải làm bộ phim 3D với tiêu đề: Sinh ngày 20 tháng 8 công chiều trên toàn thế giới hehe.

Vậy 2 bác tự lập ra chi hội " Hội của những người tự sướng" đi nhá :D

Tomykhoai

Active Member

Vậy 2 bác tự lập ra chi hội " Hội của những người tự sướng" đi nhá :D

Em không dám thành lập đâu Bác vì cái hội tự sướng có quá nhiều Mem rồi hehe hỏi xem có ai chưa từng FIY hehe :)) chắc phải đến 80-90% thanh niên là ít :))

trongtv86

Thứ 7 tuần sau cơ à, không biết em còn ở đây để được tham gia không nữa. Dù sao, em cũng rất cám ơn mọi người.

Thứ 7 tuần sau cơ à, không biết em còn ở đây để được tham gia không nữa. Dù sao, em cũng rất cám ơn mọi người.

Thế anh đi đâu thế
hay tính lên Gia Lai lập nghiệp:))

trongtv86

Thế anh đi đâu thế
hay tính lên Gia Lai lập nghiệp:))

Lập nghiệp gì chứ, công ty nó bảo đi đâu thì đi đó thôi, làm vài ba năm rồi xin về. Anh là lính mới nên phải chấp nhận vậy thôi. Hj, thanh niên mà, mới có 25 tuổi chứ mấy.

crazy

oh Bác Bình về tới ĐN rồi hả ? -

** Chúc mừng sinh nhật tất cả các Bác được sinh trong tháng 08 nhe - tui cũng chúc mừng sinh nhật...tui hi hi- Thanks bà móa đã sinh ra tui để tui tham gia HD với mấy Bác.:)

camry2006

Member

Chúc mừng Sinh nhật các Bác

Tay nghề em kém nên chất lượng chỉ có thế này hehehe
Bác nào chưa cập nhật kịp thì thông cảm lần sau nhé I-)
<:p<:p<:p

Lập nghiệp gì chứ, công ty nó bảo đi đâu thì đi đó thôi, làm vài ba năm rồi xin về. Anh là lính mới nên phải chấp nhận vậy thôi. Hj, thanh niên mà, mới có 25 tuổi chứ mấy.

hic hic vậy anh cố gắng thu xếp ngày 8/8 đi off cho zui
lâu lắm anh em mình ko gặp mặt nói chuyện rồi
nhớ anh lắm:((

QHưng

Chào tất cả các Bạn !

Như Anh em chúng ta đã biết cứ đến hẹn lại lên, một lần trong 1 tháng, một tháng trong một năm . Để kỷ niệm ngày sinh nhật cho các Thành Viên của Hội có ngày sinh trong tháng 8 / 2010 , Hội ta sẽ lựa ngày 08/08/2010 để làm ngày sinh nhật cho các Thành viên ấy .
Tháng này bao gồm các thành viên sau sẽ dự chung 1 buổi Sinh Nhật cùng ngày :

1/ Văn Trọng ( trongtv86) - 18/08/1986
2/ Nguyễn Minh Tuấn.(Tomykhoai) - 20/08/1978
3/ Anh Hạnh ( carzy ) - 25/08/1972
4/ Như Hải ( nhuhai712001) - 20/08/1971
5/ Trần Minh Tâm.(eminemvn ) - 01/08/1983
6/ Tào Viết Thắng ( taothang ) - 12/08/1978
7/ Huỳnh Quốc Hưng ( QHưng ) - 09/08/1985
8/ sao không có ai lên tiếng để tiếp lấy con số 8 cho nó đẹp luôn nhỉ :D

Để lựa chọn một buổi Snh Nhật đúng nghĩa như ngày 7/7/2010 vừa qua mong anh em cho ý kiến đóng Góp : Địa Điểm quán nào thích hợp để anh em tổ chức.

- Thời gian tổ chức buổi trưa: 12h00' ngày 08/08/2010
- Địa điểm tổ chức: Anh em cho ý kiến tới ngày đấy chốt lại
- Thành phần tham dự: Các bạn có ngày sinh trong tháng như trên và tất cả các Thành viên trong Hội HD Đà Nẵng , các TV có mặt trên Diễn Đàn HD Việt Nam ( có Bạn dẫn Bạn có Gấu dẫn Gấu theo )

- Tinh thần dự Lễ Sinh Nhật theo truyền thống dự toán Kinh Phí của Hội là : ĐOÀN KẾT - ĐOÀN KẾT - ĐẠI ĐOÀN KẾT

- Kính mời toàn thể Anh em đến chung vui cùng Hội .
- Thay mặt Diễn Đàn HD Việt Nam , anh em Hội HD Đà Nẵng và toàn thể Ban Điều Hành Hội HD Đà Nẵng. Chúc các Bạn sinh nhật tháng này thêm một tuổi mới và thành đạt trong Cuộc Sống - Hạnh Phúc - Vui Vẻ

. . . em chân thành cám ơn hội HDDN, chúc hội mình ngày càng phát triển và phát triển,chúc mừng sinh nhật mấy bác luôn nhá . . . happy birthday to HDDN . . .

QHưng

Chúc mừng Sinh nhật các Bác

Tay nghề em kém nên chất lượng chỉ có thế này hehehe
Bác nào chưa cập nhật kịp thì thông cảm lần sau nhé I-)
<:p<:p<:p

. . . cám ơn bác Camry nhé . . . tay nghè vậy mà nói kém . . . bác thế này thì bị mấy anh bên đồ họa chuyên nghiệp dập cho mà chết . . . :D

vblog_biz

Well-Known Member

THáng 8 này .... sinh nhật toàn các bô lão nhỉ .

Chỉnh sửa lần cuối:

celinedn

Chúc mừng sinh nhật các mem tháng 8 này nha.
P/s: Chà chà, không ngờ bác camry2006 khéo tay thế

hddanang

Active Member

Đời mình đen, sinh nhật hay trúng Tết không biết có được sinh nhật không?Kiểu này kêu ông bà bô đi đổi giấy khai sinh, tủi thân lắm chứ sinh mấy ngày ni dzui hơn heeeeeee!

anbinhdo

Well-Known Member

Ôi cái giờ :-t
Chúc các anh ngày càng đẹp lão nhé <:p

Giờ ấy mới được tăng 2, 3 Bác Khánh ơi ! rút kinh nghiệm ngày 7/7 vừa qua được có 1 tăng 1 đến 12h khuya rồi <:p

THáng 8 này .... sinh nhật toàn các bô lão nhỉ .

Vợ em cũng sinh nhật tháng 8 .... kéo vợ theo kiếm quà dc ko các pác :D

Dẫn đi vô tư, vậy cho vào con số 8 cho nó đẹp nhé, Bác cập nhập thông tin giúp cho ;;)

Đời mình đen, sinh nhật hay trúng Tết không biết có được sinh nhật không?Kiểu này kêu ông bà bô đi đổi giấy khai sinh, tủi thân lắm chứ sinh mấy ngày ni dzui hơn heeeeeee!

Ngày ấy một mình Bác mới khỏe, dễ hát , dễ dê một mình <:p hi hi hi

celinedn

Có vậy thôi mà nói đời mình đen. [-(. Anh của độc được chăm sóc kỹ hơn đấy. Không thấy anh Chung hôm ni đi phát quà... Tưởng anh đi, có quà tặng a đó :-j

hddanang

Active Member

Có vậy thôi mà nói đời mình đen. [-(. Anh của độc được chăm sóc kỹ hơn đấy. Không thấy anh Chung hôm ni đi phát quà... Tưởng anh đi, có quà tặng a đó :-j
Em nghe!Dừng có chạm nỗi đau anh nghe e, ngày ni kẹt chuyện của công ty quá không đi được có quà cho anh àh, mai gặp em anh đòi cho biết mặt=P~=P~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên