Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010 - hình ảnh trang

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ngockute

Ðề: Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010

dù muộn cũng ráng chúc bác TÂM nhà ta sinh nhật zui zẻ,hạnh phúc!Đặc biệt là nhanh nhanh kiếm gấu mẹ vĩ đại như mấy bác kia,cho dâu rễ nhà HD thêm rình rang!

dino

Active Member
Ðề: Ngày 08/08/2010 : Sinh Nhật các thành viên của Hội có ngày sinh trong Tháng 8/2010

Chúc mừng sinh nhật các anh em. Nhờ dzậy mới uống được tăng 3 hahaha. Có bác Bình về DN làm cho phong trào tập luyện thể thao phát triển mạnh.

Ném tạ đi các bác, đừng né đá.. nhẹ hều.
Vì sự nghiệp thể thao DN phát triển.B-)B-)B-)B-)B-)
>:D<>:D<>:D< các bác có ngày sinh nhật T8.
em chưa thấy anh em tập thể thao bao giờ, chỉ toàn thể "dục" :-j

vu0205

Member

chúc mừng sinh nhật vui vẻ những thành viên sinh tháng 8 nhé

cachuaxanh_133

Renng reng Reng! những ai sinh nhật tháng 8 ra nhận quà sinh nhật nè. "chúc sinh nhật vui vẻ"!

anbinhdo

Well-Known Member

dù muộn cũng ráng chúc bác TÂM nhà ta sinh nhật zui zẻ,hạnh phúc!Đặc biệt là nhanh nhanh kiếm gấu mẹ vĩ đại như mấy bác kia,cho dâu rễ nhà HD thêm rình rang!

Theo cảm nghĩ của em Bác Tâm và Bác Ngọc cũng xứng Trai Tài Gái Sắc ấy nhỉ !
Trai Tài Gái Sắc là gì nhỉ ?

Renng reng Reng! những ai sinh nhật tháng 8 ra nhận quà sinh nhật nè. "chúc sinh nhật vui vẻ"!

Bác cachuaxanh thiết kế quà nhé, có gì post bài hưởng ứng quà trong này luôn :-j :-j

dinhvinh

Member

Theo cảm nghĩ của em Bác Tâm và Bác Ngọc cũng xứng Trai Tài Gái Sắc ấy nhỉ !
Trai Tài Gái Sắc là gì nhỉ ?

Bác cachuaxanh thiết kế quà nhé, có gì post bài hưởng ứng quà trong này luôn :-j :-j

Trai tài gái sắc có nghĩa là SẮC GIỚI đó Bác a

huybank

Member

Ngày 8.8 này em đi nghỉ mát cùng cơ quan nên ko tham gia được, chúc mừng sinh nhật các anh,chị em trong tháng 8 nhé :)

jianghaoHDVN

AE coi hội ý, góp ý rồi thông báo cái địa điểm nhé....để mà còn tham gia phong trào..hihi

anbinhdo

Well-Known Member

AE coi hội ý, góp ý rồi thông báo cái địa điểm nhé....để mà còn tham gia phong trào..hihi

Bác cứ đề xuất để anh em hưởng ứng với...do nhiều Quán quá nên chon chưa ra Quán nào cả =P~

cachuaxanh_133

[Bác cachuaxanh thiết kế quà nhé, có gì post bài hưởng ứng quà trong này luôn :-j :-j[/QUOTE]

Hơ hơ. Là sao bác? dạo ni em chậm hiểu ghê.

anbinhdo

Well-Known Member

[Bác cachuaxanh thiết kế quà nhé, có gì post bài hưởng ứng quà trong này luôn :-j :-j

Hơ hơ. Là sao bác? dạo ni em chậm hiểu ghê.

Hi hi vui quá ngủ quên chứ gì ! Bác mà chậm hiểu, chắc anh em ở đây ....xỉn hết rồi =P~

cachuaxanh_133

Hi hi vui quá ngủ quên chứ gì ! Bác mà chậm hiểu, chắc anh em ở đây ....xỉn hết rồi =P~

trời ơi! càng ko hiểu. thôi, bác đợi em đi học thêm khóa Ngôn ngữ học đã. híc.

anbinhdo

Well-Known Member

trời ơi! càng ko hiểu. thôi, bác đợi em đi học thêm khóa Ngôn ngữ học đã. híc.

Ý Kiến:
Àh ! Bác cachuaxanh ơi ! tiện đây nói luôn. Bác làm cái danh sách Hội lại cho kỷ nhé, để em sẽ đưa cho Bác và tiện để lọc bớt các thành viện không đi offline hoặc có đăng ký mà không ra mắt anh em để chốt cái Bản chính thức Hội . Và những ai chưa nộp quỹ bác cũng cho em biết nhé để em SMS cho Họ biết để nộp , vì đây là trách nhiệm chung của mọi nguời để xây dựng Hội mà!
Cảm ơn Bác!

cachuaxanh_133

Ý Kiến:
Àh ! Bác cachuaxanh ơi ! tiện đây nói luôn. Bác làm cái danh sách Hội lại cho kỷ nhé, để em sẽ đưa cho Bác và tiện để lọc bớt các thành viện không đi offline hoặc có đăng ký mà không ra mắt anh em để chốt cái Bản chính thức Hội . Và những ai chưa nộp quỹ bác cũng cho em biết nhé để em SMS cho Họ biết để nộp , vì đây là trách nhiệm chung của mọi nguời để xây dựng Hội mà!
Cảm ơn Bác!

Đúng đấy. tại em thấy có nhiều nick lập nên, nhưng ko tham gia. cuối tuần này em đưa danh sách cụ thể cho bác.

anbinhdo

Well-Known Member

Ý Kiến:
Cảm ơn Bác!

Đúng đấy. tại em thấy có nhiều nick lập nên, nhưng ko tham gia. cuối tuần này em đưa danh sách cụ thể cho bác.

Rất cảm ơn Bác !

makiemsau

Well-Known Member

2 người này tâm sự trên diễn đàn nhiều quá đấy :D, méc gấu giờ :D

dino

Active Member

2 người này tâm sự trên diễn đàn nhiều quá đấy :D, méc gấu giờ :D
anh méc làm gie, chỉ có đàn ông với đem lại hạnh phúc cho nhau :))

morson

chúc mừng bác Tâm sn nhật vui ve

anbinhdo

Well-Known Member

Chà các Bác nhà ta chưa tìm ra điểm để tỏ chức àh...alo các Bác ơi !xem chốt lại cái địa điểm nhé !

celinedn

SPAM : Em mà đắc đạo chi Bác Phương..em đang Tu Bác Phương ạ !
Bác hôm qua về khỏe chứ ?tiện qua kia ném đá...bên đây ném vỡ Bánh kem mấy Bác hết

Anh Bình đang Tu à, tội lỗi, tội lỗi. O:), em đang định ném đá a, a đi Tu thía em ném thì e có tội, heeeeeeeeeee, Á, a làm gì bé Thục gãy đuôi rồi, ko thấy liên lạc gì cả, bác Bình alo em Thục coi, có đau ốm gì sau vụ tăng 3 ko nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên