Ngày 13-1, K+ sẽ gặp gỡ Hội CĐV bóng đá VN.

Ðề: Ngày 13-1, K+ sẽ gặp gỡ Hội CĐV bóng đá VN.

Cách này chỉ giành cho người bất lực,cỡ Chí Phèo may ra mới dùng.

Hóa ra ku Điêu bảo những chiến sĩ Biệt động Sài Gòn xưa, hay xa hơn nữa những chiến sĩ Việt Minh với bom ba càng, cậy tầm vông là vậy hay sao?

Vấn đề là chính nghĩa. Diệt bọn K+ cho nó phá sản là chính nghĩa, đòi lại quyền lợi cho mọi người

Hóa ra ku Điêu bảo những chiến sĩ Biệt động Sài Gòn xưa, hay xa hơn nữa những chiến sĩ Việt Minh với bom ba càng, cậy tầm vông là vậy hay sao?

Vấn đề là chính nghĩa. Diệt bọn K+ cho nó phá sản là chính nghĩa, đòi lại quyền lợi cho mọi người
Anh ơi, xem kỹ nội dung em trích dẫn rồi hãy nói,chớt qướt quá.

Hết đại hội kỳ này thì có người mới rồi, mà chuyện kinh tế là của TT chứ hỏng phải CT, xem như K+ thắng trong vụ này rồi,Hội nên nghĩ ra cách khác chứ cách ký tên không hiệu quả rồi.

K hiệu quả thì chú mày ký làm cái wái gì cho mất thời gian, rảnh thì cứ nằm dài xem k+ của chú đi. Tụi k+ mà thắng chắc chú em mừng lắm nhỉ, hàng xóm k ai có tiền mua, chỉ mình chú đc như vip

K hiệu quả thì chú mày ký làm cái wái gì cho mất thời gian, rảnh thì cứ nằm dài xem k+ của chú đi. Tụi k+ mà thắng chắc chú em mừng lắm nhỉ, hàng xóm k ai có tiền mua, chỉ mình chú đc như vip

thắng rồi chứ còn gì nữa mà chắc hay không chắc, Hội chỉ có khả năng góy ý hoặc tẩy chay chứ làm quái gì có quyền bắt K+ chia sẻ hay hạ giá.

Mình thì không thèm ký làm đếch gì . Cứ ai hỏi thì PR cho đầu kỹ thuật số lậu của tuantu miễn phí . Thế là đủ chơi chết thằng K+ rồi . Hahaha

Vả lại vẫn đề sài TH trả tiền không sớm thì muộn thì cũng phải sài thôi . Vẫn đề ở đây là ....... Ngon bổ rẻ .

Chứ theo bản thân mình thấy thì : Việc người ta kinh doanh . Có mua có bán đàng hoàng . Mấy bác không thể nào viện cớ vì người dân còn nghèo ...... Bắt người ta đưa ra cái giá bèo được . Không có luật lệ nào có thể làm ảnh hưởng đến kinh doanh của 1 cá nhân hay 1 tập thể nào cả . Nên có kỹ tên phản đối chăng nữa thì theo mình thấy chả có tác dụng gì đâu .

Nên cách tốt nhất bây giờ là ủng hộ đầu kỹ thuật số lậu . Sài TH 1080i miễn phí là tốt nhất cho cả 2 bên . Thế là hay nhất

Chỉnh sửa lần cuối:

bienxanhppt

Mình thì không thèm ký làm đếch gì . Cứ ai hỏi thì PR cho đầu kỹ thuật số lậu của tuantu miễn phí . Thế là đủ chơi chết thằng K+ rồi . Hahaha

Vả lại vẫn đề sài TH trả tiền không sớm thì muộn thì cũng phải sài thôi . Vẫn đề ở đây là ....... Ngon bổ rẻ .

Chứ theo bản thân mình thấy thì : Việc người ta kinh doanh . Có mua có bán đàng hoàng . Mấy bác không thể nào viện cớ vì người dân còn nghèo ...... Bắt người ta đưa ra cái giá bèo được . Không có luật lệ nào có thể làm ảnh hưởng đến kinh doanh của 1 cá nhân hay 1 tập thể nào cả . Nên có kỹ tên phản đối chăng nữa thì theo mình thấy chả có tác dụng gì đâu .

Nên cách tốt nhất bây giờ là ủng hộ đầu kỹ thuật số lậu . Sài TH 1080i miễn phí là tốt nhất cho cả 2 bên . Thế là hay nhất

Mình sợ các loại đầu thu lắm rồi. Thay đổi luôn soành soạch thì ai chay theo nổi ? rao bán ve chai thiết bị cũ bán được thi mừng như vớ được vàng. Mà thật ra mình thua thiệt nặng nề > đau quặn tim mà không biết kêu ai / chửi thằng nào cho bớt đau cỗ lòng. Không biết thiết bị HD mới ra của tất cả nguồn cung cấp có đảm bảo sử dụng được lâu dài không ? :-??

tungdesign

Active Member

Hội CĐV tẩy chay độc quyền nên qua nhà bác Dũng ở Nguyễn Đình Chiểu mà phải đối và nhờ bác Dũng đứng ra ủng hộ chống độc quyền đi. Bảo đảo sẽ thu hút được sự quan tâm của mọi người.

Hội CĐV tẩy chay độc quyền nên qua nhà bác Dũng ở Nguyễn Đình Chiểu mà phải đối và nhờ bác Dũng đứng ra ủng hộ chống độc quyền đi. Bảo đảo sẽ thu hút được sự quan tâm của mọi người.

Bác ấy từ chối rồi còn đâu mà nhờ hay không nhờ.

taituxd

Banned

ôi dào có đầu lậu xem rồi , giờ bảo thằng K+ tăng nhiều kênh vào xem lậu cho nó sướng :)) , bọn K+ chỉ là CTTNHH chứ đâu phải là 1 tập đoàn hùng mạnh đâu :-j

minhdt49

nhưng mà nó được gắn made in VN ,nhưng lại liên doanh thực dân Pháp.,do Pháp thống trị.

ngocsonpt

Member

Dau lau cua hocamdao la dau nao vay

vcidth

Active Member

Bác nói bác Dũng nào vậy? Bác NTD ở Phan Đình Phùng cơ mà ?

đang xem K+ miễn phí mà gặp các Hội này Hội nọ phản đối độc quyền này nọ,thì vài bữa nữa chẳng có gì xem,hehe.........

Bên trên