Ngày 13-1, K+ sẽ gặp gỡ Hội CĐV bóng đá VN.

kutely24

Banned
Ðề: Ngày 13-1, K+ sẽ gặp gỡ Hội CĐV bóng đá VN.

Phản đối xong chả nhẽ lại ko còn xem , chả có gì liên quan, khi mà trên Vinasat vẫn còn...hehe... vẫn Chảo lậu, Acc Free vẫn chiến đc tốt...:>

nhiha

Member

Với tẩy chay, với đầu với thẻ... lậu như vậy thì K+ chết chắc rồi!
Chỉ thương anh VSTV,... ngu và ăn bẩn.... Mà cuối cùng lại là thương mình thôi... vì trong đó có mồ hôi, nước... của mình!!!

Tôi yêu K+

Re: Ðề: Ngày 13-1, K+ sẽ gặp gỡ Hội CĐV bóng đá VN.

cái avata độc như thịt zịt. 8-}

Đói, để dành mấy bữa mới ra được ngần đấy thôi bro ạ.

Nhưng vẫn yêu K+

Chỉnh sửa lần cuối:

kutely24

Banned

Lại là MrMilan giả danh đây cho mà xem...hoặc là em Điêu....[-(
Mình ko thích chơi trò bì ổi này chút nào...=;

kutely24

Banned
Ðề: Re: Ðề: Ngày 13-1, K+ sẽ gặp gỡ Hội CĐV bóng đá VN.

Đúng là giống như con mèo nó ị vào vậy ^^

Đúng là Bãi Shit, nhưng bác ơi ko phải cứt mèo đâu, cứt gì mà Tởm nhất ấy...=))..Cứt người mới to thế chứ.
Vừa I Love You vừa đút shit vào mồm K+ kìa...=))..haha

taituxd

Banned

gạch đá đã bắt đầu dc ném :))

Ðề: Re: Ðề: Ngày 13-1, K+ sẽ gặp gỡ Hội CĐV bóng đá VN.

Đúng là Bãi Shit, nhưng bác ơi ko phải cứt mèo đâu, cứt gì mà Tởm nhất ấy...=))..Cứt người mới to thế chứ.
Hình như có download cái gì đó từ mediafire có cái pass là "kutely24" hehe down ở đâu nhỉ?

phuocgia

Member

cái vụ gặp gỡ này hoãn rồi, tiên sư bố thằng Liết

ngocsonpt

Member

ly do gi ma hoan vay ha cac bac.Rat sot ruot de xem cuoc gap nay co ket qua nhu the nao.AI LA NGUOI CHIEN THANG. NSUT DUCTRUNG hay la CAO VAN LIET (chau ho 3 doi cua CAO CAU)

dhpaul

Well-Known Member

Đừng sốt ruột, đừng chờ đợi vì kết quả rồi cũng sẽ chẳng đi đến đâu đâu. Dù rất đau nhưng 99% sự thật sẽ là như thế.

kutely24

Banned

Thứ 5 Cụ Liết bận đi họp, thì chuyển sang thứ 6,thứ 7, ko thì thứ 2,3,4, có Họp cả Đời đc chắc mà cứ báo hoãn là đc, bao nhiêu người phải nghe cụ hả cụ...
Cụ mà ko cho Họp, là mắm tôm bay đầy nhà, các Showrooom bốc mùi chuột chết.

Tôi yêu K+

Re: Ðề: Re: Ðề: Ngày 13-1, K+ sẽ gặp gỡ Hội CĐV bóng đá VN.

Thì đúng là cứt người mà bác.

Nhưng không phải giả danh đâu đấy nhé. Mem xịn.

kutely24

Banned

Vậy bác ủng hộ K+ hay tẩy chay K+, mà lại để Avatar thế...=))

atamd

Active Member

Có chuyện này thật 100%, con chị họ mới mua LX được khuyến mãi thêm cái đầu K+, nó có quan tâm đến mấy cái này đâu nên cho mình vì từ nhỏ đến giờ 2 đứa luôn chơi chung với nhau, gặp mình thì cái gì dính dáng đến K+ thì xác định cái đó sẽ phắn sớm, định bỏ đi nhưng nghĩ thấy tiếc nên mang ra đại lý K+ với ý định thanh lý lại kiếm chút tiền đổ xăng :) ai dè khi mang cái đầu đến đại lý thì chị nhân viên không chịu thu lại, nói với mình rằng :"chị sắp dẹp phân phối đầu thu K+ rồi vì từ hồi trở thành đại lý đến giờ đã gần nửa năm chỉ bán được 2 cái :(( bây giờ thu vào thì bán được cho ai" :)) đại lý K+ tại Biên Hòa đấy, nghe cũng tội mà thôi cũng kệ, nên giờ vứt cái đầu K+ trong góc nhà, còn nguyên box, mình đang rao bán bên 5giay.vn :)

ngocsonpt

Member

Có chuyện này thật 100%, con chị họ mới mua LX được khuyến mãi thêm cái đầu K+, nó có quan tâm đến mấy cái này đâu nên cho mình vì từ nhỏ đến giờ 2 đứa luôn chơi chung với nhau, gặp mình thì cái gì dính dáng đến K+ thì xác định cái đó sẽ phắn sớm, định bỏ đi nhưng nghĩ thấy tiếc nên mang ra đại lý K+ với ý định thanh lý lại kiếm chút tiền đổ xăng :) ai dè khi mang cái đầu đến đại lý thì chị nhân viên không chịu thu lại, nói với mình rằng :"chị sắp dẹp phân phối đầu thu K+ rồi vì từ hồi trở thành đại lý đến giờ đã gần nửa năm chỉ bán được 2 cái :(( bây giờ thu vào thì bán được cho ai" :)) đại lý K+ tại Biên Hòa đấy, nghe cũng tội mà thôi cũng kệ, nên giờ vứt cái đầu K+ trong góc nhà, còn nguyên box, mình đang rao bán bên 5giay.vn :)

Mot nguoi VIET yeu nuoc .Cam thu k+ den tan xuong tan tuy.HOAN HO BAN

tptuananh

Member

Chị Điêu đâu rồi !!!8->

Thực ra có gặp hay không, cũng chẳng giải quyết được gì, chỉ là dịp để K+ nó ngụy biện mà thôi.

Một khi cơ quan quản lý Nhà nước không vì người hâm mộ mà can thiệp thì không đến đâu

Hãy tẩy chay đến cùng K+ bằng cách xem nó mà không trả tiền cho nó

Bên trên