Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

tolydieu

Re: [Họp Hội] Ngày 2/9/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Khung cảnh quá đẹp và hợp với tổ chức Off đấy . Theo ý kiến cá nhân mình nên tổ chức off với HDSG cách SN HDBH ( 2/9 ) trước 1 tuần ........rồi 2/9 vẫn tổ chức Kỷ Niệm SN HDBH ( vì SN HDBH cái chính là giới thiệu về cắm rút , chia sẽ Audio , phim ảnh và báo cáo thu chi trong năm ........). Các Bác cho ý kiến tiếp nhé ..........Chào trân trọng .
Chơi 2 in 1 luôn cho tiện đi bác. Nếu các bác HD Biên Hòa thấy ngày 2/9 ok nhất thì bên HDSG tự sắp xếp thời gian thôi. Nhưng mà chắc chắn là ko free nhiều bằng trước đó 1 tuần (26/8).
Em thì ko dám hứa trước, nhưng nếu đi thì đi tăng 18h trở đi.

DAIYOU

Active Member
Ðề: [Họp Hội] Ngày 2/9/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Có bác nào có địa điểm đẹp xin các bác góp ý kiến ,khu vực Biên Hòa là tốt nhất để anh em tham khảo thêm.

Hiện tại BTC đã tìm được vài địa điểm mà vẫn chưa ưng ý nên có bác nào ghé qua thì góp ý nhé !

Thanks all!

DAIYOU

Active Member
Ðề: Re: [Họp Hội] Ngày 2/9/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Trích bởi bác hizza:

Mấy chỗ hôm bữa ae mình xem sao rồi bác Đại ?

Tạm thời vẫn giữ chỗ ,đang tìm thêm vài chỗ có không gian thoáng hơn ,chờ Mod chọn lựa đã.

Trong khi chờ đợi thì anh em có nhậu quán nào ngon ,không gian phù hợp thì giới thiệu thêm để tham khảo nhé!

Thanks all !

tuanaiai

Active Member

Chào anh em,

Bữa giờ đi tìm phòng hội nghị, có vài nơi rồi. Sẵn đây mình xin thẳng thắng nói toẹt ra cái khó khăn BTC đang gặp khó khăn.

1. Quán Vy: Tiệc nhẹ, tiệc mặn, mặt tiền phù hợp với chi phí đóng. Nhưng phòng ốc thì là phòng ăn, cho nên chưa chuẩn về hội nghị, chiếu phim, nghe nhạc.
Kết luận: Tạm thời chấp nhận.

2. Nhà hàng, khách sạn 57, phòng Lotus 5: Chuẩn phòng hội nghị, sẵn màn chiếu, hệ thống âm thanh KOK, hội thảo, phòng chuyên nghiệp, rộng 5x 16 mét, nói chung chuẩn không cần chỉnh.
Phần cafe,ăn nhẹ: 50k/ phần
Bàn tiệc mặn: 2 triệu/ 10 người ( Chưa bia).
Như vậy thu phí 300k/ người vừa đủ cho phần này.
Tiền phòng thuê 1 ngày: 5 triệu 500k (Nhưng mình có trả giá, thỏa thuận được miễn 1 triệu 500k).
Tóm lại khó khăn nhất trong khâu chi phí tiền phòng (Nếu có nhiều mạnh thường quân góp gạo, tài trợ cho phần này thì hay biết mấy, mình sẽ đặt luôn phòng này, tuyệt vời).

Kết luận: Chấp nhận, nhưng chưa có phí cho tiền phòng.

3. Địa điểm nhà mẹ anh Optoma-hd: Khu vực Hố nai, nhà mặt phố, phòng 6x8 mét, 2 điều hòa, phòng khách tương đối chứa 30-40 người....Nói chung cũng khá ok. Chiều nay anh em đi qua tham khảo cùng bác Optoma-hd nhé.
Khó khăn nhất mình sự phòng khi chơi ở nhà, sợ pà con ngại, ăn chơi chưa tẹt ga, làm phiền chủ nhà....Nói chung em vẫn thích tung hứng đi ra ngoài nhiều hơn, có gì không ai bất đền.Kaka.

Kết luận: Tạm chấp nhận, cám ơn anh optoma-hd đã có nhã ý tốt cho HDBH. Lại một lần nữa xin cám ơn tấm lòng hiếu khách, nhiệt tình của anh.

NẾU NHIỀU MẠNH THƯỜNG QUÂN ỦNG HỘ CHI PHÍ PHÒNG HỘI NGHỊ, MOD NGHĨ SẼ TỔ CHỨC THÀNH CÔNG VÀ TỐT ĐẸP. HY VỌNG ĐƯỢC LÊN TIVI. KAKA

Nếu được, em xin làm con chuột bạch

THỜI GIAN TỔ CHỨC SINH NHẬT SẼ ĐƯỢC ĐỜI VÀO NGÀY CHỦ NHẬT, 26/8/2012. XIN VUI LÒNG XEM TRANG 1. TKS.

optoma-hd

Ðề: Re: [Họp Hội] Ngày 2/9/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Nếu tổ chức ở nhà mẹ em thì các bác cứ yên trí.
-Mức độ hiếu khách của mẹ em đạt: 10/10.
-Sân để xe trong nhà có khóa cửa, được khoảng 50 xe 2 bánh,ngoài lề đường an toàn để được 5 xe bốn bánh.
-Ăn chơi la hét tẹt ga:Thoải con gà Mái.
-Ăn uống:Đặt nhà hàng mang đến sau đó anh em tự phục vụ và dọn dẹp....èo.
Nói trung tình hình nếu không có mạnh thường quân ủng hộ thêm phí thuê phòng,và lựa chọn địa điểm nhà mẹ em thì gia đình em nhiệt liệt chào đón.
Nếu đặt phòng LUTUT5 khách sạn 57 thì em ủng hộ 500k phí đặt phòng.

@ Hoangtq: có dịp bác sử dụng cái áo HD Biên Hòa còn lại rồi đó.

vusyhoang

Member

Anh Optoma-hd là thành viên rất nhiệt tình với HD Biên Hòa ... Ý kiến của Anh ấy chỉ được cái đúng nhất ^^

tuanaiai

Active Member

Nếu tiếp tục có mạnh thường quân. Digital HD xin ủng hộ 500k.

Như thế 2 có mạnh thường quân ủng hộ, tiếp tục kêu gọi:

1. tuanaiai: 500k
2. optoma-hd: 500k
3. NghiaBienHoa: 2 triệu
......

NghiaBienHoa

Well-Known Member

AE đi sinh nhât HDBH vui quá, em ở xa quá đi hông được nhưng mà KS 57 là nơi em có nhiều kỷ niêm rất vui. Em xin ủng 2 triệu, Mod Tuấn ghi xuống dùm.
Để em alo về xin Má :">

tuanaiai

Active Member
Re: Ðề: [Họp Hội] Ngày 2/9/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

AE đi sinh nhât HDBH vui quá, em ở xa quá đi hông được nhưng mà KS 57 là nơi em có nhiều kỷ niêm rất vui. Em xin ủng 2 triệu, Mod Tuấn ghi xuống dùm. Để em alo về xin Má :">

Cám ơn anh NghiaBienHoa đã nhiệt tình cùng anh em HDBH, chúc gia đình anh nhiều sức khỏe. Gday.

tiếp tục mạnh thường quân nào ủng hộ post vào đây nhé, gday.

MOD xin cập nhật lên trang đầu.

NghiaBienHoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: [Họp Hội] Ngày 2/9/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Cám ơn anh NghiaBienHoa đã nhiệt tình cùng anh em HDBH, chúc gia đình anh nhiều sức khỏe. Gday.

tiếp tục mạnh thường quân nào ủng hộ post vào đây nhé, gday.

MOD xin cập nhật lên trang đầu.

Thanks em trai, Cuối tuần cháu anh ghé đưa tiền cho em nhé! G'day

tuanaiai

Active Member
Re: [Họp Hội] Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Anh em nhanh chóng đăng kí, để BTC kịp tiến độ đặt tiệc, đặt phòng..Xin cám ơn.

Xin mời toàn thể anh em HDVN nói chung, HD các tỉnh lân cận đến cùng chúc mừng sinh nhật HDBH trong niềm vui và chào đóng anh em hân hoan nhất. Xin cám ơn.

libekey

Ðề: [Họp Hội] Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

cho em 1 vé ^^:">

hbinhlove2003

Well-Known Member

Anh em nhanh chóng đăng kí, để BTC kịp tiến độ đặt tiệc, đặt phòng..Xin cám ơn.

Xin mời toàn thể anh em HDVN nói chung, HD các tỉnh lân cận đến cùng chúc mừng sinh nhật HDBH trong niềm vui và chào đóng anh em hân hoan nhất. Xin cám ơn.
OK, em sẽ bàn bạc với anh em HDSG rồi thông báo cho bác nhé.

minhtuantkh

Re: Ðề: Re: Ðề: [Họp Hội] Ngày 2/9/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Thanks em trai, Cuối tuần cháu anh ghé đưa tiền cho em nhé! G'day
Nhất bác Nghĩa rồi ! Chơi quá đẹp luôn :D
Bác Tuấn: em thấy thời gian dự SN là Buổi trưa nhưng phần chính ( ăn nằm...à ăn nhậu) lại ghi buổi tối, chắc bác bố trí chỗ Overnight quá. Nghe AE ca ngợi bưởi Biên Hòa quá trời mà AE HDSG cứ rối canh hẹ mấy bữa nay.
Vụ đi tới khuya này căng cho em rồi!

qdangnhat

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [Họp Hội] Ngày 2/9/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Nhất bác Nghĩa rồi ! Chơi quá đẹp luôn :D
Bác Tuấn: em thấy thời gian dự SN là Buổi trưa nhưng phần chính ( ăn nằm...à ăn nhậu) lại ghi buổi tối, chắc bác bố trí chỗ Overnight quá. Nghe AE ca ngợi bưởi Biên Hòa quá trời mà AE HDSG cứ rối canh hẹ mấy bữa nay.
Vụ đi tới khuya này căng cho em rồi!

Thân chào các bác HDBH
Mình cùng ý kiến với bác Tuấn về vấn đề thời gian. Mình có thể đưa chương trình lên sớm hơn được không các bác, vd: bắt đầu đón khách lúc 10 - 11h, nhập tiệc mặn lúc 13h,......

tolydieu

Chương trình và địa điểm tổ chức off sang trọng và tiện nghi quá.
Em đọc chương trình off kéo dài từ 13h - 20h thấy nó hơi dài, nên dễ xảy ra tình trạng loãng mất tập trung và gây mệt mõi. Và chi phí tiền thuê KS là 5 triệu, chi phí cũng không phải nhỏ. Nếu các bác linh động sắp xếp thời gian off cho nó ngắn lại thì có thể hiệu quả hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên