Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

tuanaiai

Active Member
Re: Ðề: [Họp Hội] Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Mình không tham gia được nhưng có ít lòng ủng hộ BTC 500k. Chúc HDBH sinh nhật vui vẽ. Hy vọng sẽ có dịp gặp gở Ae hội HD Biên Hòa.

Em thay mặt BTC cám ơn bác nhiệt tình cùng anh em HDBH. Hy vọng bác sắp xếp được tham gia cùng anh em cho vui. Trân trọng.

Em đã cập nhật...

tuanaiai

Active Member
Re: Ðề: [Họp Hội] Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

xin các bác BTC 1 vé vào cổng. Vẫn như sinh nhật lần 1. Đóng góp 1 chân "chộp hình" :O)

Chúng ta có phó nhòm rồi, vui quá. Cám ơn bác T nhiều nhiều. Buổi sáng có setup bộ dàn, bác T cố gắng đến chụp hình giúp nhé. Gday.

DAIYOU

Active Member
Ðề: Re: Ðề: [Họp Hội] Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Nguyên văn bởi thebell69
Mình không tham gia được nhưng có ít lòng ủng hộ BTC 500k. Chúc HDBH sinh nhật vui vẽ. Hy vọng sẽ có dịp gặp gở Ae hội HD Biên Hòa.

Em thay mặt BTC cám ơn bác nhiệt tình cùng anh em HDBH. Hy vọng bác sắp xếp được tham gia cùng anh em cho vui. Trân trọng.

Em đã cập nhật...

Đã nhận được tiền ủng hộ 500k của bác thebell69

Xin cám ơn sự đóng góp nhiệt tình của bác.

minhjp

Well-Known Member
Ðề: [Họp Hội] Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Chúc HDBH sinh nhật vui vẻ
Không biết có tham gia được không nhưng cũng ủng hộ BTC 500k.
Hy vọng gặp gỡ Ae hội HD Biên Hòa dịp khác nhé
P/S : chuyển tiền qua ATM của Tuấn nhé .

Chỉnh sửa lần cuối:

NghiaBienHoa

Well-Known Member

Wow quá đã em trai :-bd:-bd:-bd. Em cố gắng đi SN cho vui, rủ Bình đi luôn, đến buổi chiều cụng ly với AE cho vui <:p

tuanaiai

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: [Họp Hội] Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Đã nhận được tiền ủng hộ 500k của bác thebell69

Xin cám ơn sự đóng góp nhiệt tình của bác.

Mình đã cập nhật rồi.

PM thebell69: BTC xin cám ơn bác rất nhiều. Chúc gia quyến bác nhiều sức khỏe & hạnh phúc.

tuanaiai

Active Member

Em đã cập nhật, thay mặt BTC xin cám ơn anh Trí rất nhiều, mong anh trí anh bình sắ[ xếp tí thời gian tham dự SN HDBH lần 2 cho vui. Thân chào.

Ðề: Re: Ðề: [Họp Hội] Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Chúng ta có phó nhòm rồi, vui quá. Cám ơn bác T nhiều nhiều. Buổi sáng có setup bộ dàn, bác T cố gắng đến chụp hình giúp nhé. Gday.

Em sẽ cố gắng tham gia chương trình, lỡ có "thập thò" 1 chút thì các bác đừng mắng em là được rồi ạ. Ít ra thì cũng có cái để mà "sô" với các hội khác. hì hì...

tuanaiai

Active Member

Wow quá đã em trai :-bd:-bd:-bd. Em cố gắng đi SN cho vui, rủ Bình đi luôn, đến buổi chiều cụng ly với AE cho vui <:p

Hy vọng anh trai bay về chơi với anh em cho vui ~O) .Kaka.

nxlong2005

Active Member

Cho mình tham gia 1 vé nhé. Đã chuyển vào TK bác Tuấn. Thanks.

tuanaiai

Active Member

Đã nhận tiền của bác. Tks.

---------- Post added at 12:59:32 PM ---------- Previous post was at 12:59:31 PM ----------

Đã nhận tiền của bác. Tks.

longdnl

Well-Known Member

Mình đang lập topic bên hội HDSG để off giao lưu với các bác mà thông tin có phần hạn chế xin các bác cho biết thêm rất gấp

Địa điểm: Nhà hàng, Khách Sạn 57- Phòng Lotus 5?

Ks tên là 57 hay Đồng Nai và cho biết tên đường, phường và Quận. Xin cảm ơn

tolydieu

Re: [Họp Hội] Ngày 26/8/2012 Thân mời các anh em tham gia Sinh nhật lần thứ II

Gặp thì trả lời đại luôn, không biết trúng trật:
Khách Sạn Đồng Nai
Địa chỉ: 57 Quốc lộ 15, P. Tân Tiến, Tp Biên Hòa, Đồng Nai

Khách sạn Đồng Nai | 57 Quốc lộ 15, P. Tân Tiến, Tp Biên Hòa, Đồng Nai, (061) 3822267/ 3822279 | 3 star hotel

Đi xa lộ Hà nội ra ngã 3 Tam Hiệp, quẹo trái theo hình

DAIYOU

Active Member

Mình đang lập topic bên hội HDSG để off giao lưu với các bác mà thông tin có phần hạn chế xin các bác cho biết thêm rất gấp

Bác hỏi khách sạn 57 thì ai cũng biết.

Từ Xa lộ Hà Nội bác chạy tới Vòng xoay Tam Hiệp ,bác sẽ nhìn thấy cổng chào "TP Biên Hòa kính chào quý khách" ,tên đường Phạm Văn Thuận ,chạy thẳng khoảng 4km gặp đèn đỏ ,chạy tiếp 2km nữa vừa nhìn thấy siêu thị Coopmax các bác chạy khoảng 300m nữa là tới nơi.

Thanks!

thinhkappa

Well-Known Member

Gặp thì trả lời đại luôn, không biết trúng trật:
Khách Sạn Đồng Nai
Địa chỉ: 57 Quốc lộ 15, P. Tân Tiến, Tp Biên Hòa, Đồng Nai

Khách sạn Đồng Nai | 57 Quốc lộ 15, P. Tân Tiến, Tp Biên Hòa, Đồng Nai, (061) 3822267/ 3822279 | 3 star hotel

Đi xa lộ Hà nội ra ngã 3 Tam Hiệp, quẹo trái theo hình

Bác Tân nói chính xác ,Khách Sạn Đồng Nai số nhà 57 nên ngta hay gọi là Khách Sạn 57.
theo bản đồ của bác Tân là đúng rồi , đường QL15 là tên cũ ,tên đường giờ được đổi mới là Phạm Văn Thuận.

Như bác DAIYOU đã nói.
Từ Xa lộ Hà Nội bác chạy tới Vòng xoay Tam Hiệp ,bác sẽ nhìn thấy cổng chào "Thành Phố Biên Hòa - Kính Chào Quý Khách" ,tên đường Phạm Văn Thuận ,chạy thẳng khoảng 4km gặp ngã 4 đèn đỏ ,chạy tiếp 2km nữa vừa nhìn thấy siêu thị Coopmart các bác chạy khoảng 300m nữa là tới nơi.(KS Ngay đường ray xe lửa)

Chỉnh sửa lần cuối:

tuanaiai

Active Member

Khách sạn 57, đồng nai là 1 luôn bác, anh em đến Biên Hòa hỏi hotel 57, đồng nai nhé.

Cám ơn bác đã nhiệt tình giúp 1 tay, hy vọng gần tới sẽ được giao lưu cùng anh em HDSG.

Gday CU

tuanaiai

Active Member

PM @ tolydieu, longndt: Cám ơn các bác giúp 1 tay, bữa đó em sẽ mời các bác 1 ly.Gday cu.

loiruot

Well-Known Member

Chúc hội HD Biên Hòa các bác ngày càng lớn mạnh, rất muốn tham gia nhưng ngại xa quá không ai đi cùng nhỡ may xỉn lại ko biết đường về nhà!!!

thinhkappa

Well-Known Member

Chúc hội HD Biên Hòa các bác ngày càng lớn mạnh, rất muốn tham gia nhưng ngại xa quá không ai đi cùng nhỡ may xỉn lại ko biết đường về nhà!!!

Xỉn thì ngủ lại Hotel luôn bác ơi ,nhà bác ở đâu vậy?

Bên trên