Người con gái đẹp nhất VN 2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dragonlee

Well-Known Member
Ðề: Người con gái đẹp nhất VN 2010

Xin giới thiệu. Đây là người yêu của Lâm Gia Trang\m/
Đẹp hơn HHVN 2010 có nghĩa là đẹp nhất rồi, chỉ tội em nó thiếu vải mà trời mưa to thế kia lạnh chết. Chú Lâm đánh ngay con xế hộp đến đón em về thôi.

Lâm Gia Trang

Xin giới thiệu. Đây là người yêu của Lâm Gia Trang\m/

P/S: lúc nào cho anh em mượn vài tuần đi Vinpearland nhé >:D<

Ê sao lại show lên thế, lộ hết hàng :-w:-w
Đẹp hơn HHVN 2010 có nghĩa là đẹp nhất rồi, chỉ tội em nó thiếu vải mà trời mưa to thế kia lạnh chết. Chú Lâm đánh ngay con xế hộp đến đón em về thôi.

okie nghe lời bác, Cadillac đến chở người đẹp về ngay \:D/

maiyeuem00

cái tay cái tay cái tay ... bắt lấy cái tay =)) =))

tuanzs

Member

Bác Lâm qua lấy con 29X-9999 nhà em về mà đón bạn gái chứ ai lại đi 2b làm giề kẻo em nó ốm thì khổ

Lâm Gia Trang

Em xem lại rồi, hóa ra logo Cadillac thật :D

images

Em toàn đi SYM với Honda nên không biết logo Cadilac, suy ra bác nói sai em cũng cứ tưởng đúng :))

Bác Lâm qua lấy con 29X-9999 nhà em về mà đón bạn gái chứ ai lại đi 2b làm giề kẻo em nó ốm thì khổ

Bác chả hiểu gì sất, cho nó ốm thì mình mới đi với ẻm khác chứ =))

Hơ, đang bàn tán về HH lại chuyển thành đề tài Ôtô rồi

cinefan48

Member

các bác đánh giá thế nào về em Kiều Khanh á hậu 1 HHTGNV? Em này mới xứng đáng mang danh hiệu Người con gái đẹp nhất VN 2010. Sao người ta không ra luật cấm các thí sinh thi HH trang điểm nhỉ. Cấm phẫu thuật thẩm mĩ thì cũng phải cấm trang điểm. Trát hàng tạ son phấn lên, chả biết mặt thật của các em đẹp đến đâu. Mặt thật là hơn hết. Son phấn lắm chỉ tổ tốn tiền, mất thời gian ... Ngủ với chồng cũng phải trang điểm chắc?

HEEL

các bác đánh giá thế nào về em Kiều Khanh á hậu 1 HHTGNV? Em này mới xứng đáng mang danh hiệu Người con gái đẹp nhất VN 2010. Sao người ta không ra luật cấm các thí sinh thi HH trang điểm nhỉ. Cấm phẫu thuật thẩm mĩ thì cũng phải cấm trang điểm. Trát hàng tạ son phấn lên, chả biết mặt thật của các em đẹp đến đâu. Mặt thật là hơn hết. Son phấn lắm chỉ tổ tốn tiền, mất thời gian ... Ngủ với chồng cũng phải trang điểm chắc?

Quá xinh

dragonlee

Well-Known Member

Phỏng vấn em Hân :D

Trích:
Bên cạnh những tràng vỗ tay tán thưởng về ngôi vị tân hoa hậu Việt Nam thì cũng có rất nhiều nhận xét cho rằng Hân chưa xứng đáng để đoạt được vị trí danh giá đó, Hân biết chứ?

Em rất muốn đọc những thông tin viết về mình và cả những lời nhận xét của độc giả trên mạng nhưng quả thật em đã rất bận nên không thể làm được việc đó. Tuy nhiên, dù không đọc nhưng em cũng được kể cho nghe về những phản hồi công kích kết quả cuộc thi hoa hậu và công kích em.

Em nghĩ sao khi có khá nhiều người nhận xét hoa hậu Ngọc Hân không đẹp. Và chính tôi, người đang phỏng vấn em đây thú thật cũng cảm thấy hoa hậu ngàn năm hương sắc không đẹp như ý nghĩ của tôi về danh xưng hoàn hảo ấy?

Đó là cái nhìn chủ quan của chị và của một số người khác. Mỗi người có một gu thẩm mỹ riêng. Em có thể đẹp trong mắt người này nhưng lại không đẹp, thậm chí là xấu trong mắt người khác. Thế nên em không cảm thấy buồn vì điều đó. Em cho rằng nhiều người đã quá khắt khe và đánh giá một chiều.
Nguồn:http://dantri.com.vn/c23/s23-418162...-nguoi-qua-khat-khe-va-danh-gia-mot-chieu.htm

Chết cười với quả phóng viên

Vậy còn thông tin em có quan hệ mật thiết với nhà thiết kế Nguyễn Thị Minh Hạnh – trưởng ban giám khảo cuộc thi Hoa hậu Việt Nam 2010 thì sao? Thậm chí có rất nhiều người cho rằng vì có quan hệ mật thiết với Trưởng ban giám khảo cuộc thi nên Ngọc Hân mới có được kết quả đó?

Em nghĩ là trước khi mọi người suy đoán thì nên nhìn nhận sự việc một cách khách quan và công bằng hơn. Sao mọi người không nhìn vào cô Minh Hạnh – một nhà thiết kế nổi tiếng và có uy tín. Trong mắt của em thì cô Minh Hạnh là người không màng tới danh lợi và rất công tâm. Với những cố gắng mà cô Hạnh đã đạt được trong sự nghiệp của mình thì không thể dễ dàng bị đánh đổi bởi một điều gì khác. Em còn nghe thông tin là vì bố em làm giám đốc nên rất giàu. Vì thế bố em đã bỏ ra 5 tỉ để mua giải đó cho em. Nếu cô Hạnh là người như thế, nhận tiền của thí sinh thì đến giờ này cô Hạnh phải là người giàu nhất nước Việt Nam. Nhưng em nghĩ 5 tỉ với cô Hạnh cũng chả nghĩa lý gì, bởi với một số người như thế thì danh dự của người ta quan trọng và đáng giá hơn nhiều. Em mong rằng mọi người hãy nhìn sự việc mở hơn và bao dung hơn. Nếu bảo rằng, vì em làm người mẫu cho cô Hạnh bao nhiêu năm nên được ưu ái thế cũng không đúng. Vì trong những người đi thi không chỉ có mình em mà còn nhiều bạn khác cũng là người mẫu của công ty cô Hạnh.
Nguồn: http://tintuconline.vietnamnet.vn/vn/nguoinoitieng/460004/index.html

Em Hân ngô nghê thật :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên