Người con gái đẹp nhất VN 2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Kinh3D

Ðề: Người con gái đẹp nhất VN 2010

9481 thừa mất 1 số. Em này lại còn có cả mã vạch, chắc là hàng xuất khẩu =))=))=))=)) Lại còn có 1 bàn tay 5 ngón đen xì nho nhỏ của bác nào tí toáy để lại dấu ân trên cái nền màu xanh đó nữa có chết ko chứ lỵ. Lộ tẩy hết rồi, của bác nào thì vô nhận nhanh cho nó tiến bộ nhá =))=))=))=))=))=))

Jackson

Active Member

9481 thừa mất 1 số. Em này lại còn có cả mã vạch, chắc là hàng xuất khẩu =))=))=))=)) Lại còn có 1 bàn tay 5 ngón đen xì nho nhỏ của bác nào tí toáy để lại dấu ân trên cái nền màu xanh đó nữa có chết ko chứ lỵ. Lộ tẩy hết rồi, của bác nào thì vô nhận nhanh cho nó tiến bộ nhá =))=))=))=))=))=))

Hơn cả xem phim 3D các bác nhở :D

meomatto

Active Member

Thích cái số 1 đó thật! :D
Bác NVNGOC1986 còn "kĩ tính" miết thêm 1 phát cho nó to nữa chứ! Haha
Cái số 1 đấy, bây giờ có giá là 1.xxx đấy nhá các bác! Mà không phải ai cũng "Miết" được đâu.
Công nhận, Hoa hậu kì này xứng đáng hơn cái con điên vừa rồi! Thế mới là "Con Gái Nước Nam" chứ! :D

isalightingg

htp://sphotos.ak.fbcdn.net/hphotos-ak-snc4/hs391.snc4/45398_1421770896714_1005936755_30984180_4819689_n.jpg
Ảnh mượn bên VOZ. Đừng nói là ai xinh hơn nhé :-$ :D

so sánh ngu ngốc vãi, sao ko lấy ảnh chụp thời điểm đăng quang của 2 HH ra so cho công bằng

không phải đâu,ko phải ngón tay đâu, đêm trước em ý đi thi em đặt quên cái Lưỡi bò của em trên đó...=))...đi đến nơi rồi thi rồi e gọi bảo mang anh nắn lại cho nhất quyết ko nghe bảo mặc kệ để đấy đi thi cho Giám Khảo sướng ...:))

HEEL

so sánh ngu ngốc vãi, sao ko lấy ảnh chụp thời điểm đăng quang của 2 HH ra so cho công bằng

Đạp đầu vào đít Lợn tự tử đi.=))

Đăng quang chúng nó trát 1 tấn phấn son lên mặt như mặt nạ thì làm sao chính xác được.

Sao cái vòng ba nó đen và rạn như của mẹ xề nhà nông ấy các cụ nhỉ?!

nvngoc1986

Active Member

Thích cái số 1 đó thật! :D
Bác NVNGOC1986 còn "kĩ tính" miết thêm 1 phát cho nó to nữa chứ! Haha
Cái số 1 đấy, bây giờ có giá là 1.xxx đấy nhá các bác! Mà không phải ai cũng "Miết" được đâu.
Công nhận, Hoa hậu kì này xứng đáng hơn cái con điên vừa rồi! Thế mới là "Con Gái Nước Nam" chứ! :D
Miết gì đâu , tại chụp ở 2 frame khác nhau mà :D

isalightingg

Đạp đầu vào đít Lợn tự tử đi.=))

Đăng quang chúng nó trát 1 tấn phấn son lên mặt như mặt nạ thì làm sao chính xác được.

mẹ, thế lấy 1 cái ảnh chụp khi đc trang điểm kĩ, ánh sáng thời điểm chụp tốt hơn hẳn so với cái ảnh còn lại rồi so sánh, ăn gì mà khôn thế, vhc :-S

dragonlee

Well-Known Member

Các bác chú ý, không manh động và quá khích. Cớm chìm nằm khắp nơi =))

HEEL

Xin giới thiệu. Đây là người yêu của Lâm Gia Trang\m/

P/S: lúc nào cho anh em mượn vài tuần đi Vinpearland nhé >:D<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên