Nhờ cao thủ tư vấn

sonkonkuc

Sau thời gian làm việc kiếm thóc . Giờ có dành được chút ít muốn mua bộ loa cùi về nghe nhạc xem phim. Cũng tham khảo rất nhiều các bài viết tư vấn e rất ưng đôi loa JAMO S606 cả giá lẫn hình thức. Và đang có ý định mua 2nd . Các bác tư vấn cho e ở đâu bán bộ này cơ sở uy tín. E muốn ghép với bộ amp Denon 5.1 2nd luôn. Trên đây Có ai bán thì ới e 1 câu e qua xem.ngân sách trên dưới 10 tr ti thôi... e ở Hà Nôi
Xin cảm ơn các bác

Ðề: Nhờ cao thủ tư vấn

Mình cũng đang sài bộ này ghép với rec denon 5.1 nói chung là cấp độ bình dân tai trâu như mình nghe nhạc và xem fim là hợp lý! :D

Mình chưa dùng bao giờ nên tranh thủ hỏi chút. Mình có loa microlab x2 5.1 thì mua đầu HD có cắm được không và loại gì. Bạn nào rảnh trả lời giúp mình nhé. Cám ơn trước.

binhhc

Moderator
Năm ngoái mình có mua 1 bộ : AVR DENON 1612 và loa Jamo S608 (kèm Sub 260) của Trương Nghĩa Audio trong TP HCM. mua online, sau khi giao dịch và chuyển tiền, đ/c đó chuyển hàng đến tận nhà. Phong cách phục vụ và giá cả mình thấy khá ổn. Bạn tham khảo xem.

sonkonkuc

e tiền có tầm đấy..đã quyết rồi. ko tìm hiểu cái khác nữa đau đầu lắm..ở hn mua đâu bác

e tiền có tầm đấy..đã quyết rồi. ko tìm hiểu cái khác nữa đau đầu lắm..ở hn mua đâu bác
bán loa, bán loa nhật, bán loa mỹ, bán amply, bán đồ âm thanh, loa nghe nhạc, amply nghe nhạc,bán loa nghe nhạc ,bán amply nghe nhạc ,bán loa,bán amply số,bán loa nhật ,bán amply denon,bán loa mỹ,bán amply yamaha,bán loa, bán amply bãi,ban loa, ban l
Amply xem phim
nếu mua 2nd bạn qua 2 địa chỉ trên sem tham khảo.nhiều rec trong tầm tiền của bác

didonghungthinh

Bác ở Hà Nội xa quá , ở HCM mời Bác qua nhà chơi uống ly cafê giao lưu dàn HD Jamo S606 của e.

DAIYOU

Active Member

e định cuôis tuần ra nguyễn kim làm bộ mới cho nó sướng..coi như ăn mừng trái đất ko tận thế bác àh

Một lời khuyên chân thành ,không nên mua ở Nguyễn Kim ,không phải hàng già,hàng đểu mà là giá cao,nhân viên tư vấn không có nhiều kinh nghiệm,ít chủng loại hàng hóa phù hợp với nhu cầu của bạn.

Ngoài Hà Nội bạn tham khảo Thiên Hà Audio

CÔNG AUDIO

Bạn tham khảo và nhờ các nhân viên setup bộ dàn theo túi tiền

Bên trên