Nhờ cao thủ tư vấn

quan2610

Z906 Logitech .... qua senshop 23H 2 bà trưng bạn nhé... đang khuyến mại đấy , giá 6 triệu rưỡi ,,, nghe nhạc xem phim ok ... loa 5.1 ~.*

sonkonkuc

Ðề: Nhờ cao thủ tư vấn

Một lời khuyên chân thành ,không nên mua ở Nguyễn Kim ,không phải hàng già,hàng đểu mà là giá cao,nhân viên tư vấn không có nhiều kinh nghiệm,ít chủng loại hàng hóa phù hợp với nhu cầu của bạn.

Ngoài Hà Nội bạn tham khảo Thiên Hà Audio

CÔNG AUDIO

Bạn tham khảo và nhờ các nhân viên setup bộ dàn theo túi tiền
vâng cảm ơn bác

sonkonkuc

Ðề: Re: Nhờ cao thủ tư vấn

Z906 Logitech .... qua senshop 23H 2 bà trưng bạn nhé... đang khuyến mại đấy , giá 6 triệu rưỡi ,,, nghe nhạc xem phim ok ... loa 5.1 ~.*

mấy dòng loa vi tính e ko thk bác àh..trc bạn e dùng nhiều lắm rồi

---------- Post added 20-12-2012 at 07:16:10 PM ----------

e ưu tiên denon về sau dễ nâng cấp

like Denon, sansui, yamaha, BMB japan

Một lời khuyên chân thành ,không nên mua ở Nguyễn Kim ,không phải hàng già,hàng đểu mà là giá cao,nhân viên tư vấn không có nhiều kinh nghiệm.

Ngoài Hà Nội bạn tham khảo Thiên Hà Audio

CÔNG AUDIO

Bạn tham khảo và nhờ các nhân viên setup bộ dàn theo túi tiền
Chuẩn! Nhân viên tất cả mấy siêu thị chỉ cốt bán được hàng càng nhiều càng tốt (ăn doanh thu),trình độ tư vấn là con số 0 :D

lehuytrinh

Well-Known Member

Nên hoãn sự sung sướng lại gom đủ xèng chơi mới đã , chứ mua kiểu này lúc nâng cấp bỏ thì thương vương thì tội Bác ạ . em qua giai đoạn này rồi em biết

sonkonkuc

e quyết định nâng số tiền đầu tư lên 20 tr.ko quá nữa đâu các bác ah

sonkonkuc

e quyết định nâng số tiền đầu tư 20 tr. quá thì e chịu rồi..he he..cứ sướng cái đã...

xuansan83

Active Member

khâm phục bác chủ ! nâng cấp đầu tư nhanh quá !
bác mua denon với jamo đang được tặng sub đấy

DAIYOU

Active Member

khâm phục bác chủ ! nâng cấp đầu tư nhanh quá !
bác mua denon với jamo đang được tặng sub đấy

Tặng Sub Jamo S210 nghe tệ lắm ,chỉ gọi là cho có thôi ,setup đủ kiểu nghe không ra ,cứ ù ù thế nào ấy .Mình mua 1 tháng sau bán lỗ 1,2t.

xuansan83

Active Member

Tặng Sub Jamo S210 nghe tệ lắm ,chỉ gọi là cho có thôi ,setup đủ kiểu nghe không ra ,cứ ù ù thế nào ấy .Mình mua 1 tháng sau bán lỗ 1,2t.
đồ khuyến mãi mà bác !
e thì choi yamaha 515
tiện đay các bác cho e hỏi e có con lenovo g470 với cấu hình nhu sau thì có đủ sức chiến phim hd không hay phải mua hdp
(e chỉ chơi tam thui sẽ mua hdp sau tiền mua avr với loa hết rùi)
Bộ vi xử lý :Intel Pentium B970 (2.3GHz/2Mb)
Bộ nhớ Ram :2Gb
Ổ đĩa cứng : 500Gb
Card đồ họa : Intel HD 3000
thank các bác

bác chủ cứ làm 5.0 đi đã rồi từ từ sẽ thành 5.1 :D con đường đau khổ còn dài mà, đừng cố quá mà thành..... :D

sonkonkuc

bác bán rồi ah? e hỏi thêm mình ko lấy sub s210 thêm tiền nó có cho mình con khác ko..e toàn nghe nhạc nên dự chỉ lấy 2.0 trc đã

DAIYOU

Active Member

bác bán rồi ah? e hỏi thêm mình ko lấy sub s210 thêm tiền nó có cho mình con khác ko..e toàn nghe nhạc nên dự chỉ lấy 2.0 trc đã

Nghe nhạc là chủ yếu sao bác không chọn Stereo,nếu không cầu kỳ thì chơi Receiver tầm kha khá 1 chút mới ổn.

sonkonkuc

nhưng thỉnh thoảng cũng xem phim...tai e cũng ko phải loại sành..tầm đấy chắc vừa tai e rồi

Bên trên