Những bộ phim hài làm bạn cười "rung rốn"

quang281997

Mấy phim hài Hàn Quốc mình thấy cũng hay mà. Gần đây mới coi phim A little bride, hài lắm

Ðề: Những bộ phim hài làm bạn cười "rung rốn"

Phải có Đến thượng đê cũng phải cười nữa

mọt phim

Ðề: 10 bộ phim hài làm cười "rung rốn"

đúng rồi, em cũng rất thích phim này, sao ko thấy liệt kê ha!

metalcrisis

Phim Mẽo toàn phim hài nhảm, cũng buồn cười thật nhưng xem xong chả nhớ gì, xem mấy phim hài của Anh hay hơn

WindyCity

Active Member
Bác nói chả lọt lỗ tai tí nào! Phim Mr Bean mà nhảm à - cười trong thâm thúy đấy. Cái hay của Mr Bean là không cần nói chỉ diễn tả mà phải lăn ra cười mới ĐỘC chứ!

tiger54

cái scary movie cũng bình thg không hài lắm, nhiều phim kiểu hành động có tình tiết hài còn hay hơn

thanhtungqng

Uploader

Phim hài rung rốn, sao ko có Fim Việt Nam nhỉ

Moaryn

Member

Mới có cái this is the end đó

tiendat

Active Member

Bác Bin mới là nhảm, phải cấm trẻ con xem những thứ đó chứ không thì đầu óc chưa biết phân biệt đúng sai, cứ bắt chước bác ấy thì toi.

evilfox

Mr. Bean luôn là số 1 với mình

thanhnn

Active Member

Bác Bin mới là nhảm, phải cấm trẻ con xem những thứ đó chứ không thì đầu óc chưa biết phân biệt đúng sai, cứ bắt chước bác ấy thì toi.

đồng tình với bác, nhiều phim của mr. Bean hài nhưng láu cá - nội dung rất phản giáo dục, trẻ con mà xem thì chẳng khác gì khuyên chúng cứ "lưu thông ngược chiều, tông đại vào thanh chắn barier vì hết tiền ..."

BaTho

Member

Hồi những năm 90, lúc đó học cấp 1, mình vô tình xem được một bộ phim khiến mình cười lăn lộn, cười ra nước mắt, cười té địt. Giờ mới biết phim đó tựa là The Mask 1994. Phim đó làm mình cười nhiều nhất tính đến giờ.

ttn91

Banned

Mấy bộ phim bác chủ thớt list ra, cũng coi được vài phim. Mà nói chung là hài kiểu này thường chỉ xem qua 1 lần rồi thôi, không xem đi xem lại được. Mà nhiều phim hài nó hơi bị lố như Austin Powers.

ltnt92

Mình thì thích nhất Thượng đế cũng phải cười và Yes man! Mấy phim trong list thì mới xem được Austin Powers thôi!

hehe, đúng là cái list này ko có chia ra cụ thể rõ ràng theo tiêu chí ra sao nhỉ?

Bên trên