Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

kyoshjro90

1 câu đơn giản là bác quá định kiến với SS và dù đúng dù sai thế nào bác cũng không thay đổi quan điểm.
Đôi khi giữ vững quan điểm như vậy là tốt nhưng đa số các trường hợp sẽ là không tốt

Thách bác nhét 3 thứ vừa chém vừa túi quần đấy :)| anti thì cũng phải có trí tuệ tí

mình nói gắn gọn thế này nhé: không thích thì "shut up".vào đây mà xả rác à

Mình thích cách nghĩ của mấy bác này =))
Chả hiểu sao ai cũng tôn thờ iphone là công nghệ khi mà trên iphone chỉ toàn những công nghệ cũ mà chiếc điện thoại nào cũng có? Nếu iphone mà có những công nghệ vượt bậc như trên SiV thì mình sẵn sàng bỏ tiền ra mua liền

Vâng..... bác ấy chính là anti SS và fan của táo sâu kiêm luôn anh hùng bàn phím :))

---------- Post added 17-03-2013 at 02:25:20 AM ----------

Riêng e thì hơi thất vọng với thiết kế của pé S IV này, nhưng ko thể phủ nhận công nghệ SS áp dụng lên S IV quả tuyệt vời

Ráng đợi SV đi bác, mình cũng thất vọng với vỏ nhựa của SIV, cứ nghĩ SS chịu tiếp thu ý kiến của KH mà sản xuất vỏ kim loại.

kyoshjro90

1 câu đơn giản là bác quá định kiến với SS và dù đúng dù sai thế nào bác cũng không thay đổi quan điểm.
Đôi khi giữ vững quan điểm như vậy là tốt nhưng đa số các trường hợp sẽ là không tốt

Thách bác nhét 3 thứ vừa chém vừa túi quần đấy :)| anti thì cũng phải có trí tuệ tí

Vâng..... bác ấy chính là anti SS và fan của táo sâu kiêm luôn anh hùng bàn phím :))

---------- Post added 17-03-2013 at 02:25:20 AM ----------

Riêng e thì hơi thất vọng với thiết kế của pé S IV này, nhưng ko thể phủ nhận công nghệ SS áp dụng lên S IV quả tuyệt vời

mình nói gắn gọn thế này nhé: không thích thì "shut up".vào đây mà xả rác à

Lời văn lũng cũng, viết lảm nhảm dài dòng không ăn nhập, con nít thì về nhà với mẹ đi ku, thấy thiên hạ đuổi không biết nhục à, ném đá S4 thì cứ ném chẳng phiền ai đâu, chỉ là đừng đưa thằng ip vô so sánh nghe thối lắm.
Bản thân cái cách viết cũng đủ thấy thiếu IQ rồi còn đòi dân chém phải có IQ cao =))
Nếu không phải ifan cuồng anh cũng chẳng buồn ném đá, hao đá :))
Ku ra đường mà hét to "tui khoái bị chém" thử xem, anh hùng bàn phím.

Xin phép ADs và MODs cho mình coment nhé, ko spam gì đâu, topic cũng đang hay, có phần hùng vốn của rất nhiều Sàm Sùng fan. (Do là một mình khiêu vũ với bầy sói nên coment nhiều chút hihihihi).

Các tay troll đọc hiểu kỷ lại coment phía trên ngay ban đầu nhóe, đừng chụp mũ nhóe, nhớn hết rồi nhóe. Xem mình "chê samsung" ở điềm nào. Đã nói rõ quan điểm là ko có nhu cầu đú bẩn với "Gà lá Xỳ"....và cũng ko có nhu cầu xài hàng samsung. Cùng xem xem giá thì nhiều hãng để chọn nhắm cơ. Hài lòng với những gì Iphone mang lại nhưng cũng ko cuồng Iphone. Ném đá đúng chỗ ta thích lắm, ném bậy bạ ta khinh lắm. mình biết rất nhiều người vào topic này đọc cũng muốn coment lắm, nhưng gặp các tay troll (ổ troll) cuồng Sàm súng, nên ko ai dám coment, kinh quá mà hahahaha. (Nhiêu đó thôi cũng đủ rõ tư cách fan sàm súng phơi cho cả thiên hạ xem, với tài ném đá "hụt", ngắm máu phun người, cuồng Samsung quá hóa ngây dạy).

Sàm súng nó nuôi các troll nhớn à, mà người khác nói chưa dính gì nhiều thì đã nhảy tưng tửng lên 1 bầy thía. những bậc nuôi các troll lớn các troll chưa chắc lo xong, mà còn coi samsung dữ hơn những bậc đó nữa thì hết nói nổi. Bắt người khác phải khen sàm súng phải hùa theo như các bác à. Hài dữ nhỉ. hahahaha, cười lộn zuột.

Dứt điểm: Sàm sùng zạn tệ zạn tệ, sàm súng hơn mấy hãng khác xa vì sàm súng toàn dành cho đú bẩn, sàm súng khiến nhiều troll ức trào máu lên vì có ai đó nói đến :)) Vui cả làng zòi nhóe. Đừng bắt mềnh và nhiều người xài hàng phải khen theo ý các troll nhé, ko ai có luật đó đâu nhóe. :)) Rõ hài, ko khéo ai nói đến sàm súng là bị chụp mũ ifan lầy lọ lữa, khiếp tóa :)) Nực cười mấy chú "Ngưu Nhi":))

Đừng chụp mũ bậy nhóe, hay khoe văn, khoe nho chùm, khoe cái thiếu Iot (bên lề cộng nghệ) thì cũng phải tập xác định đọc hiểu kỹ nhóe, ko thì những member khác họ vào xem họ khinh các nickname troll cuồng sám sùng nhắm đóa.:D

Lời nói, câu cú thể hiện rõ văn thơ của kẻ tiểu học, rất lủng củng và vớ vẩn.
Xin lỗi bác nhưng sự thật thường mất lòng :)

Thôi các bác cãi cọ chi cho mệt, nếu giờ bác nào cho mình 1 cái ip5 thì mình cũng bán đem đi mua cái khác à, công nhận apple có nhiều cái hay nhưng mình chỉ thích cái ipad thôi, còn cái iphone thì chẳng khác cái đt đập đá mình đang xài, chỉ có nghe, gọi, nhắn tin, map, chụp hình, quay phim, game... chứ chẳng còn công nghệ nào nổi bậc cả.

Em ấy thích xài gì xài, dù gì những kẻ chẳng biết dùng công nghệ thì đáng nói làm gì, mình thích SS ở chỗ có thể vọc hết những tính năng của nó, nhiều khi 1 tuần mà up rom hơn 4 lần để tìm rom thích hợp, còn ở Sony thì trên các forum ít có người phát triển rom cho nó nên mình cũng không có đú tới nó. Nói thật dùng đt ai cũng muốn mang 1 phong cách riêng cho nó, điển hình là giao diện. Có bác nào tự thiết kế 1 giao diện đẹp cho iphone chưa? Mình thì tự thiết kế được 1 giao diện Transformer cho S3, khổ cái là chỉ hoàn thành có 1/2 chặn đường thì nó bay theo kẻ gian rồi :(

Nói chung còn tùy vào mục đích của người sử dụng, người già, con nít, phụ nữ thì nên dùng những đt ít có công nghệ (ngoài chức năng nghe gọi, xem phim, nghe nhạc).

lethao

Ðề: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

Tôi vẫn thừa nhận Iphone đẹp, sang trọng, đẳng cấp nhưng tôi không dùng Ip vì 1 lý do đơn giản: nó không làm được nhiều việc để tương xứng với cái sự "có giá" của nó. Tôi cần điện thoại cho công việc.
Nếu chỉ vì nghe, gọi, lướt web, tôi sẽ không mua Iphone, cũng không mua SS mà sẽ mua Nokia hay Qmobie hay gì gì đó....
Đừng cãi nhau tào lao nữa

Alabama

Mấy ông này chuyện đã qua lâu rồi, giải quyết xong rồi mà đào mộ lên rồi "Đừng cãi nhau tào lao nữa", rảnh quá.

satan_Teen

Có ai sài chưa Các BÁc. E đang tính mua. mà thấy mấy bác cm dữ quá. hix. E cũng thấy là IP ko có nhiều tính năng mới lắm. Rõ ràng là cái ỊP cũng chỉ nâng cấp lên. mà giá trên trời. Ai trong đây sài e S4 rồi cho e cái ý kiến. đang hoang mang note2 với S4

satan_Teen

nhưng e thích tính năng chụp hình trên s4. ko biết sau này note2 có đc ko. Tại e thấy note 3 sắp ra mắt rồi

Bên trên