Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

ghetnhi

Ðề: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

đã bị kết em này rồi nhé, múc thôi

Sao Hỏa

Banned
Nói như tự vả vào mồm, nhìn lại văn vẻ bản thân chú đi chú em, ko lẻ fan Samsung IQ chỉ có thế thôi sao?? 8-|
Trên diễn đàn ảo mà ăn nói lập luận ko lại ai rồi, mà còn tính đến ngoài đường (hahaha cười lăn ra sàn hahahaha), đúng đầu óc chỉ có thế, não phẳng lì như tờ giấy ko chút nếp nhăn. Hahahaha, đúng chất trẩu tre, cứ yên tâm đi, mình đánh giá IQ bạn cao lắm cơ, cao tầm cách rốn 15cm.

Lời văn lũng cũng, viết lảm nhảm dài dòng không ăn nhập, con nít thì về nhà với mẹ đi ku, thấy thiên hạ đuổi không biết nhục à, ném đá S4 thì cứ ném chẳng phiền ai đâu, chỉ là đừng đưa thằng ip vô so sánh nghe thối lắm.
Bản thân cái cách viết cũng đủ thấy thiếu IQ rồi còn đòi dân chém phải có IQ cao =))
Nếu không phải ifan cuồng anh cũng chẳng buồn ném đá, hao đá :))
Ku ra đường mà hét to "tui khoái bị chém" thử xem, anh hùng bàn phím.

Các chú troll bầy đàn chụp mũ bậy, suy bụng ta ra bụng người, nhỏ nhen cuồng Samsung trong topic này, mình cũng đánh giá cái đầu họ cao lắm luôn, cao cũng cách rốn 15cm.

Lời nói, câu cú thể hiện rõ văn thơ của kẻ tiểu học, rất lủng củng và vớ vẩn.
Xin lỗi bác nhưng sự thật thường mất lòng :)

Sao Hỏa

Banned
Cả một bầy chụp mũ bậy người khác, nói chuyện ko lại, phải dùng "bẩn kế" báo cáo sai phạm, Thiết nghĩ hdvietnam AD và MOD cũng có người này người kia, và tất nhiên là có người hiểu chuyện lý lẽ ngọn ngành.

Nếu band vì lý do "nói ko bám sát chủ đề" thì trong topic này cũng nhan nhãn một số thành phần troll coment nói ko hợp chủ đề. Quân tử thì ko đầu hàng bọn tiểu nhân bầy đàn :)) (chỉ vì cái Samsung) mà hiểu được bản chất của ko ít người tự cho là mẫu mực tham gia diễn đàn lâu năm này nọ. chỉ muốn phẹt.

Thầm cảm ơn những AD và MOD hiểu chuyện khi xem rõ ngọn ngành "lửa khói" của topic này.

Sao Hỏa

Banned
1/ Các “Ngưu Nhi” thích troll thì tìm hộ coment của mình ban đầu xem chỗ nào “Chê Samsung” nhóe? Quan điểm thẳng là “Ko Muốn Đú Bẩn” hàng Samdung thế thôi. Tầm tiền xê xít giá các hãng ko nhiều thì cứ Japan và Mẽo mà quất ngay tấp lự ko do dự. Ko chê cũng ko khen cái Sàm sụng đú bẩn trong Topic này. (Vì nếu mà có chê sàm sụng thì các fan của nó tâm lý sẽ đau như vợ hay người yêu bị người ta cấm sừng thì đáng thương lắm hahahaha).

2/ Muốn troll thì phải có tình có lý dựa theo ý coment người khác phân tích rõ ràng đúng thực tế ko sai lệch, chớ thể loại đầu óc ngu si tứ chi phát triển đọc hiểu kém cỏi, lý luận độc đoán thì mình “cực kì quan ngại” sợ các Ngưu Nhi này và bầy đàn cuồng vì mình mà điên tiết học máu hahahaha.

3/ Mình khác các Ngưu Nhi là xài hàng gì cũng ko cuồng vì nó, ai chê ai khen mặc ai, ta thích thì ta xài. Các Ngưu Nhi thì ngược lại cuồng samsung hóa điên, ai động vào là nhảy lên như những con khỉ mắc phong. Mà samsung nó đâu có cho các Ngưu Nhi đồng nào đâu nhỉ, việc gì phải bảo vệ nó cuồng đến phát tội nghiệp như vậy, thật đáng thương.

4/ Các Ngưu Nhi thích Samsung, tôn thờ nó thì cứ để lên bàn mà thấp nhang thờ chả ai cấm. Và nên nhớ cũng đừng cấm ai ý kiến hay ép buộc ai cũng phải thích samsung nhóe. (thể loại độc tài phát xít diệt vong lâu lắm rồi, còn rơi rớt một số con hoang có Gen Phát Xít độc đoán ở trong diễn đàn này chắc chỉ biết hùa bầy và đàn mà thôi).

5/ Lập luận ban đầu của mình ko ảnh hưởng đến sở thích hay ảnh hưởng gì đến cá nhân nào, thích xài hàng hãng khác là ko được à? (Apple, Sony, Nokia…V.v...là bã à). chỉ là các “Ngưu Nhi” troll tự muốn phơi bày cái thiếu iot ra cho bàn dân thiên hạ xem, thì mình chiều, mình tiếp hết, mình thích lắm, vì càng nói cái lý của mình nó càng vững và sáng. Còn các Ngưu Nhi chỉ biết bầy đàn hùa chụp mũ “ko đúng”, ném đá “hụt”, phun “bậy” thì mình vui lắm. Vui vì ít ra cả đàn cũng chẳng làm gì được mình hahahaha.

6/ Dẹp cái thói đú bẩn độc đoán đê, càng đú bẩn chụp mũ bậy người khác càng ngu người mà thôi các chú Trẩu Tre à. (Chú thích: Ngưu nhi tức Trẩu Tre, mà Trẩu Tre thì là gì thì tự hiểu nhé các chú troll). Nhắc lại thích troll thì cứ dựa theo đúng ý coment của mình nhóe, mình tiếp hết, thể loại bầy đàn kém IQ mình muốn đùa giỡn lắm, giống như mình hay đùa với đàn cún dạy dỗ chúng từ lúc nhỏ, để lớn lên khôn mà canh chừng tụi trộm cướp trẩu tre. :)|

Mình cao hơn các Ngưu Nhi nhiều lắm, vì mình chả bao giờ dùng "kế hèn bần tiện báo cáo sai phạm của thành viên đang tranh luận cả, qua đây ít ra cũng thấy sự bần tiện của các Ngưu Nhi bầy đàn phô bày cho member vào đọc và nhớ nickname từng chú Ngưu Nhi.

Quân tử ko bao giờ ngán bọn tiểu nhân dùng "bẩn kế hèn mạc bần tiện báo cáo sai phạm cho thành viên khác", ai cũng có chính kiến riêng, lập luận ko lại dùng bầy đàn cũng vô ích. Hy vọng AD và MOD hành xử công tâm. (Troll lạc đề trong topic này cũng ko phải là ít, sự đời phải có lửa mới có khói). :)|

Alabama

Mod ơi, sao hướng dương biến thành sao hỏa vào troll tiếp kìa, tiễn nó đi luôn đi :))

Alabama

1/ Các “Ngưu Nhi” thích troll thì tìm hộ coment của mình ban đầu xem chỗ nào “Chê Samsung” nhóe? Quan điểm thẳng là “Ko Muốn Đú Bẩn” hàng Samdung thế thôi. Tầm tiền xê xít giá các hãng ko nhiều thì cứ Japan và Mẽo mà quất ngay tấp lự ko do dự. Ko chê cũng ko khen cái Sàm sụng đú bẩn trong Topic này. (Vì nếu mà có chê sàm sụng thì các fan của nó tâm lý sẽ đau như vợ hay người yêu bị người ta cấm sừng thì đáng thương lắm hahahaha).

2/ Muốn troll thì phải có tình có lý dựa theo ý coment người khác phân tích rõ ràng đúng thực tế ko sai lệch, chớ thể loại đầu óc ngu si tứ chi phát triển đọc hiểu kém cỏi, lý luận độc đoán thì mình “cực kì quan ngại” sợ các Ngưu Nhi này và bầy đàn cuồng vì mình mà điên tiết học máu hahahaha.

3/ Mình khác các Ngưu Nhi là xài hàng gì cũng ko cuồng vì nó, ai chê ai khen mặc ai, ta thích thì ta xài. Các Ngưu Nhi thì ngược lại cuồng samsung hóa điên, ai động vào là nhảy lên như những con khỉ mắc phong. Mà samsung nó đâu có cho các Ngưu Nhi đồng nào đâu nhỉ, việc gì phải bảo vệ nó cuồng đến phát tội nghiệp như vậy, thật đáng thương.

4/ Các Ngưu Nhi thích Samsung, tôn thờ nó thì cứ để lên bàn mà thấp nhang thờ chả ai cấm. Và nên nhớ cũng đừng cấm ai ý kiến hay ép buộc ai cũng phải thích samsung nhóe. (thể loại độc tài phát xít diệt vong lâu lắm rồi, còn rơi rớt một số con hoang có Gen Phát Xít độc đoán ở trong diễn đàn này chắc chỉ biết hùa bầy và đàn mà thôi).

5/ Lập luận ban đầu của mình ko ảnh hưởng đến sở thích hay ảnh hưởng gì đến cá nhân nào, thích xài hàng hãng khác là ko được à? (Apple, Sony, Nokia…V.v...là bã à). chỉ là các “Ngưu Nhi” troll tự muốn phơi bày cái thiếu iot ra cho bàn dân thiên hạ xem, thì mình chiều, mình tiếp hết, mình thích lắm, vì càng nói cái lý của mình nó càng vững và sáng. Còn các Ngưu Nhi chỉ biết bầy đàn hùa chụp mũ “ko đúng”, ném đá “hụt”, phun “bậy” thì mình vui lắm. Vui vì ít ra cả đàn cũng chẳng làm gì được mình hahahaha.

6/ Dẹp cái thói đú bẩn độc đoán đê, càng đú bẩn chụp mũ bậy người khác càng ngu người mà thôi các chú Trẩu Tre à. (Chú thích: Ngưu nhi tức Trẩu Tre, mà Trẩu Tre thì là gì thì tự hiểu nhé các chú troll). Nhắc lại thích troll thì cứ dựa theo đúng ý coment của mình nhóe, mình tiếp hết, thể loại bầy đàn kém IQ mình muốn đùa giỡn lắm, giống như mình hay đùa với đàn cún dạy dỗ chúng từ lúc nhỏ, để lớn lên khôn mà canh chừng tụi trộm cướp trẩu tre. :)|

Quân tử ko bao giờ ngán bọn tiểu nhân dùng "bẩn kế hèn mạc bần tiện báo cáo sai phạm cho thành viên khác", ai cũng có chính kiến riêng, lập luận ko lại dùng bầy đàn cũng vô ích. Hy vọng AD và MOD hành xử công tâm. (Troll lạc đề trong topic này cũng ko phải là ít, sự đời phải có lửa mới có khói). :)|

Ngu, đâu phải báo cáo sai phạm là sẽ ban, mod cũng làm việc công tư phân minh thôi, nhìn lại mình đi, vì sao bị ban.
Sorry bài viết lảm nhảm dài quá đọc không nổi, nhìn mấy chữ in đậm thôi :))
Tưởng anh hùng chém gió gì cao siêu lắm, chẳng qua là thằng nhóc không giữ nổi bình tỉnh bù lu bù loa vào ăn vạ.

Alabama

e dự là ngày mai sẽ có thêm Sao Kim, Sao Thủy, Sao Mộc, Sao búa lua xua nữa với cái kiểu cmt như trên :D

E nghĩ nó nên đặt là sao chổi, sao xẹt, sao quả tạ hợp hơn :D
Mà chắc nó cũng chửi đã rồi, không trở lại đâu, công nhận nó bù lu bù loa em thấy buồn cười vãi :))

hunterval

Active Member

đúng là hay thật, từ hồi S3 tới giờ samsung đã rất khôn ngoan khi chọn con đường riêng là nâng cấp tính năng cho sản phẩm của mình, thay vì chạy theo cuộc đua cấu hình và thiết kế khốc liệt như hiện nay, dù có anti hay ko thì cũng ko thể phủ nhận cây bút S-pen là 1 sản phẩm độc đáo mà bất kỳ ai cũng muốn đc dùng thử

hunterval

Active Member
Ðề: Re: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

Ngu, đâu phải báo cáo sai phạm là sẽ ban, mod cũng làm việc công tư phân minh thôi, nhìn lại mình đi, vì sao bị ban.
Sorry bài viết lảm nhảm dài quá đọc không nổi, nhìn mấy chữ in đậm thôi :))
Tưởng anh hùng chém gió gì cao siêu lắm, chẳng qua là thằng nhóc không giữ nổi bình tỉnh bù lu bù loa vào ăn vạ.
bọn này nguy hiểm quá bác trả lời chi cho nó mỏi tay viết. Như em đọc xong cười khì đc rồi

Coconut

Member

Mình cao hơn các Ngưu Nhi nhiều lắm, vì mình chả bao giờ dùng "kế hèn bần tiện báo cáo sai phạm của thành viên đang tranh luận cả, qua đây ít ra cũng thấy sự bần tiện của các Ngưu Nhi bầy đàn phô bày cho member vào đọc và nhớ nickname từng chú Ngưu Nhi.

Áy chu choa choa, nín nín đi con, cưng cưng mòa 8-}8-}=))

hdd-hdp

Những thằng Ngu như thế thì nên chém thẳng tay cho bớt ngu đi! :D
Nói thật tầm này rồi mà ai ghét SS thì đúng là hơi lạc hậu. hehe

Alabama

Những thằng Ngu như thế thì nên chém thẳng tay cho bớt ngu đi! :D
Nói thật tầm này rồi mà ai ghét SS thì đúng là hơi lạc hậu. hehe

Lúc trước có thể nói e là kẻ cực ghét SS không ai bằng, nhưng ngày nay phải nghĩ khác, ngoài những gì từ công nghệ SS mang lại còn có 2 điều chính mà làm người ghét bớt ghét, người yêu thêm yêu SS:

1. SS có 2 nhà máy lớn ở VN, tạo công ăn việc làm cho dân ta, hàng SS ngày càng chất lượng thì ít nhất nước ta cũng tự hào đóng góp 1 phần sức, nhìn thế giới xài điện thoại made in Vietnam by SS coi có sướng run không?

2. Nếu gọi diễn đàn ta là cty cổ phần thì em chắc SS là cổ đông lớn nhất tài trợ, hỗ trợ sân chơi cho chúng ta ngày càng hoành tráng hơn, vậy tội gì ta không tỏ ra 1 chút lòng biết ơn.

Em nói đúng không bác :D

hdd-hdp

Chưa cần nghĩ tới những điều ấy, Xét về lý mà nói, cả thể giới công nghệ đều ngưỡng mộ SS thì chúng ta chẳng có lý gì để ghét nó cả, thực sự SS đang đúng là 1 người khổng lồ cứ băng băng lao đầu về phía trước rồi. :D

huisno1

Member

Samsung Galaxy S 4 ư 8-|

Lúc nào đi làm hay ra đường chơi bời đều có sẵn em compact nhỏ gọn trong túi đeo hoặc trong túi áo khoát (ko có lý do gì phải vì cái chụp hình mà mê em Samsung này).

Lướt web ư, hiếm khi nào dùng đến điện thoại để làm điều đó, vì màn hình bé tẹo + mau hết phin. Lướt web chỉ dùng Ipad hoặc lap mà thôi (ko có lý do gì mua cái samsung này về lướt web).

Rất hài lòng với Iphone, gọn gàng + xử lý nhanh + nghe gọi ok + một số tính năng thân thiện, như thế là đủ với mình (Mà dù gì Iphone cũng có giá trị hơn khi chán bán lại). Ko phải anti hay chảnh chẹ gì ráo, đơn giản từ xưa nay từ cái Tivi, máy ảnh, điện thoại..V.v..ko bao giờ chọn samsung.

Có thể Samsung này hợp với người khác, nhưng với mình xài Samsung ko có trong danh mục nhãn hàng được yêu thích của mình, dù em nó có PR dữ tợn, hay có gì gì đi nữa ;;)
Nhìn nick biết rồi, Sao thương d.. bạn quá!

Thanh Huong

Ðề: Re: Ðề: Re: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

Bạn Sao thái dương ơi, thiên hạ nói đến thế rồi mà bạn vẫn không hiểu à? Bạn còn nói đến chữ quân tử nữa chứ. Bạn có hiểu như nào là quân tử không vậy? Comment như bạn quả là quân tử hài vãi.

Chỉnh sửa lần cuối:

Thanh Huong

Ðề: Re: Ðề: Re: Những điểm nổi bật trên Samsung Galaxy S 4

Xin phép MODS và ADS cho mình coment vài lời với mọi người nữa nhé, ko thì nói mình spam này nọ thì khổ mình, vì mình rất thích diễn đàn này lắm luôn, tin tức luôn cập nhập nhanh chóng hehehehe.

Các bác thích Samsung thì các bác cứ xài ai cứ tung hô vạn tuế vạn tuế có ai cấm các bác đâu, có ai bắt các bác xài hãng khác đâu, mà sao người khác coment vài dòng trái ý các bác cái là các bác nhảy tưng tưng lên ghê thía. Động đến Samsung vài lời nhẹ nhàng chớ có ai động đến nồi cơm hay kinh tế nhà các bác đâu nhỡ. :))

Riêng người xài hãng khác cũng ko cấm các bác bày tỏ ý ko hài lòng cả, nhớ là như vậy nhé :))

Các bác đừng chụp mũ bảo người khác là Anti là này nọ, khiếp nhắm....Thế vậy vô topic này đây là phải khen Samsung ko được có ý kiến khác à, Rõ là hài hước, toàn thánh cuồng ko mà, Samsung thôi mà có gì là ghê ghớm dữ vậy cà :))

Ừ vậy thôi khen Samsung Galaxy S 4 cho các bác vui nhé: Samsung Galaxy S 4 thật là vãi, thật là bá đạo nhưng vẫn thua một hai hãng khác (Samsung vô đối là hay bị một số hãng khác kiện tụng), xài Sansung mới đúng phong cách đú bẩn. Khen vậy được rồi phải ko các bác Troll nhỉ. Các bác vui rồi nhé và bớt bớt troll đê :D

Người như bạn không nên vào bất kỳ topic nào của SS nữa. K cần bạn khen SS hay đến thế đâu, khen hay vãi. Bạn nên shut up đi là chuẩn cmnr. Như bạn mới đúng là đang đú bẩn. Đừng đú nữa nhé :))

huy472003

Member

Mấy tính năng cảm nhận với mắt nhìn (cuộn trang khi nhìn xuống dưới,....) của S4 liệu có cập nhật được cho Note 2 không các bác nhỉ?

meteorboy89

Samsung Galaxy S 4 ư 8-|

Lúc nào đi làm hay ra đường chơi bời đều có sẵn em compact nhỏ gọn trong túi đeo hoặc trong túi áo khoát (ko có lý do gì phải vì cái chụp hình mà mê em Samsung này).

Lướt web ư, hiếm khi nào dùng đến điện thoại để làm điều đó, vì màn hình bé tẹo + mau hết phin. Lướt web chỉ dùng Ipad hoặc lap mà thôi (ko có lý do gì mua cái samsung này về lướt web).

Rất hài lòng với Iphone, gọn gàng + xử lý nhanh + nghe gọi ok + một số tính năng thân thiện, như thế là đủ với mình (Mà dù gì Iphone cũng có giá trị hơn khi chán bán lại). Ko phải anti hay chảnh chẹ gì ráo, đơn giản từ xưa nay từ cái Tivi, máy ảnh, điện thoại..V.v..ko bao giờ chọn samsung.

Có thể Samsung này hợp với người khác, nhưng với mình xài Samsung ko có trong danh mục nhãn hàng được yêu thích của mình, dù em nó có PR dữ tợn, hay có gì gì đi nữa ;;)

HIhi, mới nghe bạn tâm sự qua qua mà mình phải công nhận bạn thông minh phết :)

Bên trên