Những hiểu lầm phổ biến đối với công nghệ QLED

nyoky

Mình để ý thấy là bài nào mà nói về Qled của SamSung thì fan của các hãng khác vô ném đá kịch liệt với những lời lẽ khá thô, thật là buồn với văn hóa các bạn ấy.

traithang

Các thánh Oled vô đọc để hiểu rõ hơn nè, suốt ngày ra rả là SS chiêu trò, bài viết này phân tích quá chính xác luôn.

lenhatvien

thời buổi này sao á, cứ như 1 số hãng chộp giật rồi đem về định nghĩa lại qled the này thế kia, hóa ra cũng chỉ là công nghệ cũ thui mà, có cần xoắn lên như thế k??. Tiếc là fan của chúng mù quáng đến mức bị lừa mà cứ nghĩ mình khôn
Chẳng ai là fan của ai cả bạn ơi, nếu ai đó thích chiếc ti vi cũa hãng nào đó thì họ cũng tự bỏ tiền túi ra mua họn sẽ tìm hiểu kỹ, cho nên họ cảm nhận như thế nào họ nói như thế đó thôi.

pharmy

theo cá nhân tớ thấy nếu so về độ tương phản thì Qled vẫn ko có cửa với Oled. Cứ ra siêu thị điện máy mà trải nghiệm xem oled nó đỉnh như thế nào
Em cũng ra siêu thị điện máy rồi, cảm nhận của em thì hoàn toàn khác, QLED hình ảnh trung thực, sắc nét, độ tương phản tốt, mấy nhân viên của siêu thị cũng nói QLED đang được rất nhiều đại gia lựa chọn cho những biệt thự của họ.

haicaukute

đúng là pó tay với mấy bác samsung, ráng chạy theo công nghệ Oled mà k đc nên phải đổi O thành Q làn ngta nhầm lần chơi, chưa kể Qled sử dụng công nghệ cũ trc đó mà mấy bác cứ tung hô khắp nơi
Bác đọc kỹ lại bài báo họ đã giải thích rất rõ ràng về tên của nó nhé, không tìm được điểm yếu nên cứ nhè vô cái tên để phê phán à.

Bên trên