Nơi Hội Tụ Những Người Dùng Box Dune HD TV-102

phithien

Well-Known Member
Ðề: Nơi Hội Tụ Những Người Dùng Box Dune HD TV-102

Bác cứ góp ý , hdviet sẽ chỉnh lại thui
Ý thì cứ góp. Mà cũng chẳng biết góp ý ở chổ nào. Còn khi nào edit lại thì cứ chờ. hdviet thì mênh mông tình buồn. mỗi lần lỗi phải trên Dune thì fix rất lâu. trên website thì ko lỗi bao giờ.

Thao1975

Member

Ý thì cứ góp. Mà cũng chẳng biết góp ý ở chổ nào. Còn khi nào edit lại thì cứ chờ. hdviet thì mênh mông tình buồn. mỗi lần lỗi phải trên Dune thì fix rất lâu. trên website thì ko lỗi bao giờ.

Như Vuahd còn có số điện để liên lạc, còn hdviet ngoài mail thì chả có gi liên lạc

hd vietpro

Member

cai hdviet giờ cúi mái làm sao đó mấy bác . nó chuyển đủ thể loại hết . vuahd thì dễ rồi

homelink

Sau khi "nâng cấp" thay đổi giao diện, sử dụng HDViet còn bất tiện hơn trước. Đặc biệt là cái giao diện OSD siêu chuối. Giờ muốn tua phim theo thời gian là thua. Điểm IMDB bỏ mất. Chức năng rất hay là các phim liên quan cũng mất. Chuối. Hết hạn thuê bao năm nay sẽ bỏ chú này.

Chắc làm giao diện của internet of thing, xem trên Dune hay android đều chung giao diện. Mà HayhayTV mở lại server rồi đó các bác, mới check hôm trước trên web, còn được tặng thêm 3 tháng VIP cho thành viên cũ.

meocon

Well-Known Member

Chắc làm giao diện của internet of thing, xem trên Dune hay android đều chung giao diện. Mà HayhayTV mở lại server rồi đó các bác, mới check hôm trước trên web, còn được tặng thêm 3 tháng VIP cho thành viên cũ.

Vừa vào imovie thấy hiện phim hayhaytv :) , ko biết sao sống dậy dc nhỉ

Chào các bác, không biết bác nào bị tinh trạng giống mình k. Con Dune TV-102 nhà mình đọc được tất cả định dạng ngoại trừ file "iso bluray" cái đc cái ko.Hầu hết những file iso của Paris by Night đọc tốt còn những file iso nhạc Quốc tế hầu như k đọc được. Muốn đọc được những file đó mình phải mout ra Disc Bluray ảo, sau đó lại gom nhiều track lại bằng "tsmuxer" khá là mất tgian và dung lượng HDD. Bác nào có hướng xử lý tình trạng này giúp mình với.
Thanks!

binhhc

Moderator

Chào các bác, không biết bác nào bị tinh trạng giống mình k. Con Dune TV-102 nhà mình đọc được tất cả định dạng ngoại trừ file "iso bluray" cái đc cái ko.Hầu hết những file iso của Paris by Night đọc tốt còn những file iso nhạc Quốc tế hầu như k đọc được. Muốn đọc được những file đó mình phải mout ra Disc Bluray ảo, sau đó lại gom nhiều track lại bằng "tsmuxer" khá là mất tgian và dung lượng HDD. Bác nào có hướng xử lý tình trạng này giúp mình với.
Thanks!
Đó là do file iso bị lỗi thôi, các file iso ca nhạc quốc tế của bác Tony Truong thì hay bị như vậy.
iso lỗi sau sau mout ra ổ ảo thì copy nguyên cả folder đó vào ổ cứng là Dune sẽ đọc được, mình vẫn hay làm vậy mà, cần chi phải gom track.

Thanks bác! thì ra là vậy, mình cứ tưởng con Dune TV-102 có vấn đề.

meocon

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Nơi Hội Tụ Những Người Dùng Box Dune HD TV-102

đại ca cũng lang thanh ở đây ah, mie bọn hdviet gọi éo bao giờ chịu trả lời, cứ kêu gửi mail phản hồi này nọ bực lém bác ah

Gửi mail ko biết khi nào phản hồi , chán hdviet quá :(

binhhc

Moderator
Ðề: Re: Ðề: Nơi Hội Tụ Những Người Dùng Box Dune HD TV-102

đại ca cũng lang thanh ở đây ah, mie bọn hdviet gọi éo bao giờ chịu trả lời, cứ kêu gửi mail phản hồi này nọ bực lém bác ah
Thế chả hóa ra là mình số đỏ à, cứ gọi 2 lần thì được 1. \m/

Re: Ðề: Re: Ðề: Nơi Hội Tụ Những Người Dùng Box Dune HD TV-102

Bác số đỏ lém ah bác Binh ????

Bên trên