Nơi Hội Tụ Những Người Dùng Box Dune HD TV-102

dangquocha

Active Member
Ðề: Nơi Hội Tụ Những Người Dùng Box Dune HD TV-102

Đầu dune 102 xài cũng ổn trong tầm giá chứ các bác , dù sao hình ảnh âm thanh cũng ngon hơn mấy cái ăn roi hehehe

meocon

Well-Known Member

Đầu dune 102 xài cũng ổn trong tầm giá chứ các bác , dù sao hình ảnh âm thanh cũng ngon hơn mấy cái ăn roi hehehe

Giá giảm quá trời , ko bằng hồi mới ra , giờ ai mua rất lời

dangquocha

Active Member

Giá giảm quá trời , ko bằng hồi mới ra , giờ ai mua rất lời

Em mới lấy 1 em sáng nay cho con gái em nó xài , em lấy ở SaigonHD phan đăng lưu BT mấy em ở đó lấy em chỉ có 1.990K thui hihihihi

dangquocha

Active Member

Thật sao?? Trên web họ để giá 2,790,000 mà??

Bác đem bất cứ món đồ điện tử nào hư đem tới ( tai nghe hư chẳng hạn v.v..) đưa mấy em là bác được mua Dune 102 với giá hữu nghị 1.990K ngay và luôn !!! Địa chỉ nè HDSaigon 122B Phan Đăng Lưu P3 Phú Nhuận !!! Bác tranh thủ nhe , chương trình đổi cũ lấy mới chắc cũng sắp hết rùi đó hihihihi

meocon

Well-Known Member

Bên e ko cần đồ hư , lấy vẫn có giá đó :)

dangquocha

Active Member

Bên e ko cần đồ hư , lấy vẫn có giá đó :)

Sao bác không công bố rộng rãi cho anh em tới ủng hộ , bà con mua giá cao hết rồi giờ bác mới lên tiếng haizzzzzzzzzzzzzzz Để em coi có anh em hay cháu chắt nào chưa sắm em giới thiệu đến bác meocon múc ngay nhe hihihihi

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyenteo

Member

Các Bác cho em hỏi làm cách nảo để ngắt tiếng ca sỉ khi hát Karaoke từ HDD , em mò hoài mà không tìm ra trên Dune TV-102 , mong các Bác chỉ giáo .

meocon

Well-Known Member

Các Bác cho em hỏi làm cách nảo để ngắt tiếng ca sỉ khi hát Karaoke từ HDD , em mò hoài mà không tìm ra trên Dune TV-102 , mong các Bác chỉ giáo .

Bấm nút audio thử xem bác

real_boy_86

Em hôm nay vừa mua cái DUNE 102 xong nhưng cảm giác hơi hẫng so với quảng cáo.
Số là em mua đầu HD với tiêu chí: xem Offline là chính, Online chỉ cần nghe nhạc, xem được Youtube, TV free
TUy nhiên mua về thì không có các phần mềm nhưu quảng cáo.
Có bác nào biết các trang tổng hợp phần mềm của DUN102 thì chỉ em với. Em đang tìm hiểu các soft xem tivi online free (chủ yếu VTV1,2,3) và soft nghe nhạc lossless free kiểu nhaccuatui,zing... phần mềm xem youtube xịn càng tốt.
Kính các bác giúp em!

meocon

Well-Known Member

H+ , giaitriHD nè bác , dune.vn vào đây down nha

hbinhlove2003

Well-Known Member

Em hôm nay vừa mua cái DUNE 102 xong nhưng cảm giác hơi hẫng so với quảng cáo.
Số là em mua đầu HD với tiêu chí: xem Offline là chính, Online chỉ cần nghe nhạc, xem được Youtube, TV free
TUy nhiên mua về thì không có các phần mềm nhưu quảng cáo.
Có bác nào biết các trang tổng hợp phần mềm của DUN102 thì chỉ em với. Em đang tìm hiểu các soft xem tivi online free (chủ yếu VTV1,2,3) và soft nghe nhạc lossless free kiểu nhaccuatui,zing... phần mềm xem youtube xịn càng tốt.
Kính các bác giúp em!
1 kho luôn nè bác http://dune.vn/app/1

Nguyenhung1810

K có cổng Optical thì cũng hơi khó khi chơi dàn âm thanh nhỉ?

Bên trên