" NÓNG " : KHUI THÙNG SUB SVSOUND PB13-ULTRA . QUÁ ẤN TƯỢNG !!!!!!

ProSkyR

Well-Known Member
Ðề: " NÓNG " : KHUI THÙNG SUB SVSOUND PB13-ULTRA . QUÁ ẤN TƯỢNG !!!!!!

Tks bác đã góp ý, e đã thêm những phần thông tin đặc điểm và cấu tạo cũng như công nghệ sản xuất nên loa sub trên, vì vui quá nên e chia sẻ vội với mọi người, để những người ở xa không có điều kiện nhìn trực tiếp thực tế nó to ra sao, khui thùng nó thế nào... cho các bác ấy , nói chung là đỡ thèm... CÒn review thì e không dám, kẻo lại mang tiếng "Mèo khen cái đuôi mình dài", chỉ dám nhận xét chung chung về chất âm thôi ạh...

Hehe, sợ gì ăn gạch :D
Gì chứ đồ âm thanh nghe tận nơi còn chưa chắc mua, nói chi đọc trên mạng ^^
Triển khai luôn cho nóng đi bác.

hainam1982

Well-Known Member

con này về kích thước đúng là thuộc hàng khủng nhưng hãng chưa trau truốt trang điểm cho nó thật sự ấn tượng nhỉ,nhất là phần trước loa và cái ecan

JESSIEBO

Active Member

Có lẽ e chụp hình bằng điện thoại cùi nên hình không được ăn ảnh lắm, bên ngoài nhìn Ecăng nó khủng lắm bác ạh, muốn tháo Ecăng ra cũng phải vận nội công dùng thế mới tháo nổi đó ạh, còn viền loa thì dày, to sờ đã tay lắm bác !

justbenice

Moderator

Con này thì khủng rùi. Nhưng thích con seal hơn. Velodyne 15 DD+ phải gọi bọn này là anh.

winterfell101

Well-Known Member

bác JESSIEBO và bác justbenice mang Sub ra solo đi xem con nào win thì e chơi con đó :))

Em chém đấy :D

Thanks 2 bác đã share :)

justbenice

Moderator

Bác chủ pm mình xin cái giá của 5 mét WIREWORLD OASIS 7 được không ạ?

tnm

Well-Known Member

Công nhận thùng em này to thật, con vel của mình 40cm mà nhìn bé tí so với em này :D
Bác chủ pm cho xin cái giá nhé

JESSIEBO

Active Member

Hehe, sợ gì ăn gạch :D
Gì chứ đồ âm thanh nghe tận nơi còn chưa chắc mua, nói chi đọc trên mạng ^^
Triển khai luôn cho nóng đi bác.

Đó là do bác chưa tận mắt nhìn thấy và nghe tận tai đấy, e chưa viết review mà đã 4 em lên đường về nhà chồng rồi, 1 em ra Hà Nội, 1 em về Cà Mau, 1 em xuống Bình Thạnh, và 1 em qua Phú Mỹ Hưng... không khí nhộn nhịp vui ghê... bác nào cũng hăm hở đánh xe otô tới, có bác còn đem cả bộ nâng mini nữa ... haiz... thiệt là đáng lo ngại !

alibaba1978

Well-Known Member

em có ông bạn đang muốn bán cái sub kenwood 126kg bac nào có ý định thì inbox cho em

ThanhtrangHTKT

Active Member

Em có cái sub thùng kín hàng Mẽo nghe nhạc thấy ok lắm! Ăn đứt mấy cái có lỗ thoát hơi giá gấp vài lần

ngdhieu

Well-Known Member

Nếu thường xuyên nhập xuất những loại hàng khủng như thế này thì có lẽ bác chủ shop nên nghiên cứu hệ thống ray và pa-lăng lắp bên trong shop nhé. Còn từ shop ra ngoài cửa thì chắc là phải có xe nâng hoặc hệ thống cẩu rồi.

JESSIEBO

Active Member

Nếu thường xuyên nhập xuất những loại hàng khủng như thế này thì có lẽ bác chủ shop nên nghiên cứu hệ thống ray và pa-lăng lắp bên trong shop nhé. Còn từ shop ra ngoài cửa thì chắc là phải có xe nâng hoặc hệ thống cẩu rồi.

Chắc phải thế bác ạh... Bên e đang kiếm loại xe nâng để tiện vận chuyển những em khủng thế này, còn hệ thống ray thì sợ trầy xước mặt dưới sp, vì toàn bộ trong khi vực showroom e đều trải thảm, còn khuân thì các bạn phải dùng gang tay chống trầy xước bác ạh

4736zg

Member
Ðề: Re: " NÓNG " : KHUI THÙNG SUB SVSOUND PB13-ULTRA . QUÁ ẤN TƯỢNG !!!!!!

Chu dáo quá bác.

namson119

Ghost nhầm 3 ổ thành 1 ổ , Recovery lại máy mất hết dữ liệu , Cuu Du Lieu

Chúng tôi đảm bảo cứu 100% data với những trường hợp bị ghost/recovery nhầm. Đảm bảo cứu toàn bộ data trả lại máy như hiện trạng trước khi ghost/recovery máy. Tất cả có thể cứu từ xa cứu qua mạng mà không phải mang hay gởi thiết bị đi đâu

Thiên Tân tự hào là trung tâm cứu dữ liệu uy tín nhất VN hiện nay với trang thiết bị cứu dữ liệu tiên tiến như PC 3000 Express (Nhập khẩu từ Nga); Datacampas; DDP; DE, cùng hệ thống phòng sạch đạt chuẩn Class Clean room 100 dùng can thiệp đầu đọc và mâm đĩa. Cùng số lượng hơn 10.000 ổ cứng xác để lấy đầu đọc, sãn sàng thay thế và can thiệp cho những khách hàng cần khôi phục dữ liệu gấp trong vài h .

Chúng tôi đang là đối tác tin cậy của rất nhiều các công ty, cửa hàng tin học, kỹ thuật viên tại TP.HCM cũng như các tỉnh thành trên toàn quốc.

Hiện nay có rất nhiều nơi tự nhận là trung tâm cứu dữ liệu và có thể can thiệp với mọi trường hợp mất dữ liệu. Xin thưa rằng đó chỉ là những câu nói thiểu hiểu biết và nhầm PR cho tên tuổi của mình. Với chúng tôi phải nhận được thiết bị và trực tiếp kiểm tra xác nhận lỗi rồi mới trả lời cứu được hay không

Có nhiều Chị gọi điện hỏi giá rồi đem qua những nơi báo thấp, nhưng vài ngày sau quay lại với tình trạng ổ bị bung và can thiệp hoặc cháo linh kiện gốc. Tới khi đó yêu cầu cứu lại bằng mọi giá thì đã muộn. Nếu data là quan trọng quý khách hàng hãy cân nhắc kỹ trước khi để lại thiết bị cho những nơi không có uy tín để rồi tiền mất mà dữ liệu cũng mất theo

---------------------------------------
Công ty Phục Hồi Dữ Liệu Thiên Tân
167 Tân Phước P.6 Q.10 TP.HCM
08.22148091; 0907232462 ; 0908.821 903
Yahoo: thientankt; Skype: thientankt
http://cuudulieuserver.net
http://phuchoidulieu.net
----------------------------------

ThanhtrangHTKT

Active Member

Chắc loa sub này dành cho người ngoài hành tinh rồi! Người ở trái đất chỉ nghe được giải tần từ 20hz ~ 20khz, thế mà sub này đáp ứng từ 14hz ~ 20khz vượt ngưỡng cảm nhận rồi

khactuyen

Banned

Chắc loa sub này dành cho người ngoài hành tinh rồi! Người ở trái đất chỉ nghe được giải tần từ 20hz ~ 20khz, thế mà sub này đáp ứng từ 14hz ~ 20khz vượt ngưỡng cảm nhận rồi
sub xịn phải xuống dưới 20hz hết bác ạ (càng thấp càng tốt, tuy nhiên giải quyết output khi TS thấp thế mới là vấn đề), mặc dù tai người ko nghe thấy âm thanh <20hz nhưng có thể cảm nhận được qua da, mắt (đồ vật)....

Bên trên