Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

nhungsieunhan9x

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

Chào bạn nhungsieunhan9x, mình đang định mua em Sony LED 46EX520 hoặc em
Sharp 3D LED Aquos LC-46LE830M. Vậy, bạn cho mình biết giá chuẩn của Hoàng Hải được không?
Cảm ơn bạn nhiều!
Chúc vui!

Khi nào lấy hàng bạn có thể nt vào số đt cho mình đc ko? vì giá rổ bh thay đổi chóng mặt, post lên ko tiện bạn ạ

theanh90

Ðề: Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

2pic này giờ vô ích..toàn vô đè nhau

traidudu

Ðề: Re: Ðề: Ở HÀ NỘI MUA TIVI LCD & PLASMA RẺ NHẤT Ở ĐÂU?

bạn nào cho mình xin giá ngon LG LW5700 model 42 hoặc 47 inch với

kuakonkac

vấn đề là bác đang ngắm e tivi nào model gì
em thấy tuỳ từng nơi model nào bán tốt thì giá bao giờ cũng mềm hơn chỗ khác còn như bác có ý định lấy pana thì bác qua ebest giá tốt còn về ss thì bác qua pico topcare hay việt long or hải tầu

bebeka

Mình đang cần mua Led Samsung 40 D5000.
Ở đâu có giá tốt PM vào Inbox cho mình với.

stronghold

Mình định mua ti vi TIVI Plasma LG 50PT350-50" tuy nhiên thấy các cửa hàng báo giá chênh nhau quá từ 13.500.000 đến 15,900,000. Bác nào tư vấn mua ở đâu đảm bảo mà giá tốt nhất với? Em cảm ơn.

windsea

Mình định mua ti vi TIVI Plasma LG 50PT350-50" tuy nhiên thấy các cửa hàng báo giá chênh nhau quá từ 13.500.000 đến 15,900,000. Bác nào tư vấn mua ở đâu đảm bảo mà giá tốt nhất với? Em cảm ơn.

Bac mua dc chua, em cung dang co nhu cau giong bac

hyukie

Các bác cho em hỏi giá SS D5000 40'' hiện giờ bao nhiêu nhỉ, em đang định mua chuẩn bị cho phòng cưới :(

dtk_c12

Em đang cần mua LG 42LW5700, bác nào có cho em xin giá với(ko VAT cũng được). Bác nào có nhắn tin cho em nhé: 0936.28.98.17. Thanks!

datnsp

Mình cũng đang phân vân 2 em Panasonic Plasma TH-P42X30V và LG 42LW4500 (nếu gom đủ thóc :) )
Chỗ Nhungsieunhan hay chỗ bác nào có hàng pm inbox giúp mình nhé (Mình ở HN, giá k VAT, vận chuyển trong vòng 30km thì bao nhiêu tiền luôn nhé)

Topic này các bác bán hàng thích lém đây.
UP các bác

vietboy

Xin lỗi, không hề mình có ý định ném đá gì hết nhưng anh em mua ở đây phải cẩn thận về bảo hành, phải nói cực lởm không hề có trách nhiệm. Trước đây em đã mua một số thứ nhưng sau khi có thiết bị cần bảo hành thì thằng Hà nó dở giọng chối trách nhiệm luôn. Các bác nhớ chú ý.

SS D5000 40' mua ở Topcare, hồi mua có khuyến mại tông thiệt hại 14t7 + thùng bia Ken 24 lon. Siêu thị lớn thì bao h khuyến mại cũng nhiều hơn của hàng nhỏ, còn giá của TV là do SS niêm yết giá chứ ko phải do siêu thị, siêu thị hưởng % hoa hồng thôi.

Bên trên