Offline chào đón 1000 năm Thăng Long Hà Nội 9/10/2010 ( Tổng kết và hình ảnh trang 26 )

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDCP

Super Moderators
Ðề: Offline chào đón 1000 năm Thăng Long Hà Nội 9/10/2010 ( Tổng kết và hình ảnh trang 26 )

Hai bác này hình như là dân buôn dưa bở thì phải=))

usbvn

Ðề: Offline chào đón 1000 năm Thăng Long Hà Nội 9/10/2010 ( Tổng kết và hình ảnh trang 26 )

Bác chưa xem ảnh trang 26 rồi, dưa gang cũng chưa bằng em chú nói gì dưa bở =))

HDCP

Super Moderators

Bác chưa xem ảnh trang 26 rồi, dưa gang cũng chưa bằng em chú nói gì dưa bở =))

Xem rồi bác ạ, nhưng hình như bác hơi phóng đại một chút, em nghĩ dưa của bác chỉ bằng cái ống hút thôi.=))

vutrunghoa

Active Member

Tiếc quá, mấy hôm đó em cũng ngoài HN mà không biết lịch để off với các bác. Hà Nội đông vãi lúa luôn.

HDCP

Super Moderators

Tiếc quá, mấy hôm đó em cũng ngoài HN mà không biết lịch để off với các bác. Hà Nội đông vãi lúa luôn.

Em tưởng hôm đó bác đi cùng em Gió chứ?;;)

nico2010

Hum nay xem mấy tấm hình kết thúc của Đại Lễ 1000 năm Thăng Long mà thấy pùn wá... Ko post lên chẳng mất hình tượng Hà Nội nghìn năm văn hiến.

Nghé

Active Member

Chụp pháo hoa đẹp quá, các cụ đi chơi thì em đi công tác từ A đến Z kể từ vụ 1000 năm :((

Nhok

Chụp pháo hoa đẹp quá, các cụ đi chơi thì em đi công tác từ A đến Z kể từ vụ 1000 năm

Bác đừng bùn vì còn nhiều dịp nữa mà :))
Em còn bị chết cứng ở MĐ tối 10/10 từ 5h đến 10h đấy ,chả nhúc nhích đc :| mệt lắm

hunggz

Bác đừng bùn vì còn nhiều dịp nữa mà :))
Em còn bị chết cứng ở MĐ tối 10/10 từ 5h đến 10h đấy ,chả nhúc nhích đc :| mệt lắm

bảo là hẹn nhau ở 88 Lê Quang Đạo, em nhok bảo e đang ở số 8, chả hiểu thế nào mà chờ hết cả pháo hoa cũng ko thấy mặt, đi từ số 8 đến số 88 lâu thế nhể =))

Nhok

bảo là hẹn nhau ở 88 Lê Quang Đạo, em nhok bảo e đang ở số 8, chả hiểu thế nào mà chờ hết cả pháo hoa cũng ko thấy mặt, đi từ số 8 đến số 88 lâu thế nhể

Bác cười trên nỗi đau khổ của em à :(( bác có biết hôm đó em bận khủng khiếp , lại còn đưa bà mẹ nuôi đi shopping chán xong lại đòi đi ăn mãi 5h mới đi đc không :| , chứ nếu ko em đi từ lúc 9am cơ :(
Mà cả 10 hôm có mỗi hôm mồng 5 bị ốm với một hôm bị trẹo chân còn hôm nào cũng đi đến 2am , ai mà chịu đc :|

Cảm giác 10 ngày đại lễ cứ như từ năm ngoái hay sao ấy :| nhưng giờ HN lại về với HN của em roài :))

dangnham

Bác cười trên nỗi đau khổ của em à :(( bác có biết hôm đó em bận khủng khiếp , lại còn đưa bà mẹ nuôi đi shopping chán xong lại đòi đi ăn mãi 5h mới đi đc không :| , chứ nếu ko em đi từ lúc 9am cơ :(
Mà cả 10 hôm có mỗi hôm mồng 5 bị ốm với một hôm bị trẹo chân còn hôm nào cũng đi đến 2am , ai mà chịu đc :|

Cảm giác 10 ngày đại lễ cứ như từ năm ngoái hay sao ấy :| nhưng giờ HN lại về với HN của em roài :))

Đúng là Nhok. Vừa khóc vừa cười =))

Nhok

Đúng là Nhok. Vừa khóc vừa cười

Cẩn thận đấy :| bạn nhớ như in cái cảm giác bị đè cả người lẫn xe trong đám người đấy :|
Để cho Nhâm bị mấy lão khác xô đẩy với chen lấn thử xem thế nào :(

hunggz

Cẩn thận đấy :| bạn nhớ như in cái cảm giác bị đè cả người lẫn xe trong đám người đấy :|
Để cho Nhâm bị mấy lão khác xô đẩy với chen lấn thử xem thế nào :(

đến muộn thì cứ nhận cho nó tiến bộ, cứ lý do lý trấu =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên