Offline họp mặt HD Thanh Hoá

cuonglasuco

Member
Ðề: Offline họp mặt HD Thanh Hoá

Có bác nào lên Lam Kinh không đấy. HDthanhhoa có off trên này không ấy nhỉ. Mai bác Tuyến lên trên này quảng cáo LamSonTV! EM mời bác đi cafe.

LSTV

Có bác nào lên Lam Kinh không đấy. HDthanhhoa có off trên này không ấy nhỉ. Mai bác Tuyến lên trên này quảng cáo LamSonTV! EM mời bác đi cafe.

AE mình off tại gian hàng giới thiệu LamSonTV nhé, ở đây cũng có 4-5 chú mặc đồng phục HD, thế là ta off ok rồi. Chú nhớ qua cty vác vài bó mía qua nhai cho vui cái răng nhé.
P/S" 9h mình có mặt
=> Suỵt !!!!! xin phép cố vấn và BQT đánh quả lẻ nhé

jerrymouse

Active Member

Chủ nhật này BQT ốm lia chia không biết có off được không nhỉ? Cố gắng thống nhất mức giải thưởng cho cuộc thi sáng tác Slogan cho HDThanhHoa cái nhờ.

Haihard

Member

Chủ nhật này BQT ốm lia chia không biết có off được không nhỉ? Cố gắng thống nhất mức giải thưởng cho cuộc thi sáng tác Slogan cho HDThanhHoa cái nhờ.

Hôm nào em phải vào Thanh Hóa offline với các bác một phát mới được.
Phong trào các bác phát triển nhanh quá. Hoan hô. :-bd

jerrymouse

Active Member

Thay mặt ae HDThanhHoa rất hân hạnh được đón tiếp!

@ Pác không để lại thông tin để tạo tính bất ngờ ah?

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Anh em Thanh Hoá mong bác vào từng ngày.bác chỉ cần nhảy xe Quang Đông Hoặc Tấn Dũng ở bến Cầu Rào 3 tiếng sau bác vào đến Thanh Hoá.Nếu bác vào em xin tình nguyện đi đón bác.

Chỉnh sửa lần cuối:

36l11438

Member

Anh em Thanh Hoá mong bác vào từng ngày.bác chỉ cần nhảy xe Quang Đông Hoặc Tấn Dũng ở bến Cầu Rào 3 tiếng sau bác vào đến Thanh Hoá.Nếu bác vào em xin tình nguyện đi đón bác.Đây là số của em .0938471980
Em ủng hộ bằng mấy côc coffe!!

36l11438

Member

Đã về nhà với thầy u rồi á, về nhà nghỉ dưỡng tí để ra phục vụ anh em hd thanh hoá cho tốt.

36l11438

Member

Bộ dragonba hả anh? Rất sẵn lòng, tuy nhiên cái này thì anh fải đưa HDD gắn ngoài cho em rồi

vutrunghoa

Active Member

Đợt này ra chưa mua được gì đã lăn ra ốm. Không biết bác Duy nhận được HDD chưa share cho em cái dùng với nào.

vutrunghoa

Active Member

Cả nhà chuẩn bị để off tiếp chứ nhỉ? dạo này cả nhà bận hay sao mà trầm quá.\:D/\:D/\:D/

jerrymouse

Active Member

Cả mai và ngày kia Jerry đều đi công tác dưới huyện (Thọ Xuân và Tĩnh Gia), anh em off duy trì sinh hoạt giùm với nhé!

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Dạo này Duy hơi bận chút.Hoà và Vinh care dùm anh vụ off nhé.Thanks.

Alo! Alo. Dạo này a e HD Thanh Hóa cũng tương đối bận công việc nên box của mình hơi thiếu lửa. Để tiếp tục phong trào có lẽ đề nghị BQT bố trí tuần này off cái. Vừa để hâm nóng lại vừa đón congiola về luôn. Cô ấy sẽ bố trí về tuần này. A e hưởng ứng cái nhỉ.

36l11438

Member

Thông báo khẩn:
Ban Quản trị HD Thanh Hoá đã thống nhất kế hoạch buổi offline HD Thanh Hoá như sau:
Địa điểm: Paradise coffe
Thời gian: 8h chủ nhật ngày 25/10/2009
Đề nghị anh em vào cho ý kiến về kế hoạch trên
PS A. Duy: Anh update vào trang đầu cho mọi người theo dõi

duynokia

BĐH HD Thanh Hóa

Mong mọi người thông cảm.lần off tới mình không đi được.Vì phải về làm giỗ cho ông nội bé con nhà mình.Mong mọi người vui vẻ

P/S. 2 em Hoà và Vinh care dùm anh lần off này nhé.Thanks

vutrunghoa

Active Member

OKie, em sẽ cố gắng. Mong mọi người đến đông đủ nha.

Bên trên