Offline họp mặt HD Thanh Hoá

easterlily

Ðề: Offline họp mặt HD Thanh Hoá

hic,tìm mãi thì cũng thấy được cái topic ghi danh anh em nhưng lại nằm ở trang 8.Em có ý kiến là nên có 1 topic riêng chỉ để ghi danh HDThanhHoa.ai có hình ảnh cá nhân có thể post lên cho mọi người được biết.Như vậy dễ cho việc thống kê.,gặp mặt...
Em cũng xin ghi danh :
• Nick HDvietnam: easterlily
• Họ và tên: Trần Ngọc Công
• Ngày tháng năm sinh: 26/01/1988
• Mail: [email protected]
• YM: [email protected] ( NICK ĐẬM CHẤT XỨ THANH :d )
• Điện thoại: 0979400353
• Nghề nghiệp: Sinh viên năm thứ 5-ĐHGTVT ( Chuẩn bị là kỹ sư cầu đường <):) )
• Blog cá nhân: http://vn.myblog.yahoo.com/tranngoccong_thanhhoa
• Abum -cá nhân- :
• Sở thích cá nhân: Công nghệ, Ca nhạc, Phim ảnh, du lịch ,Nhiếp ảnh

jerrymouse

Active Member

Xin chào bạn!
Hãy đóng góp để khẳng định và thắp lửa mãi niềm đam mê bạn nhé!

nhacvang1979

chào tất cả các anh em TH mình rất muốn HM cùng vói anh em tai quê nhà nhưng vì công viêc bân minh ko thể về được mong anh em thông cảm dùm

nhacvang1979

• Nick HDvietnam: nhacvang1979
• Họ và tên: Nguyễn Ngọc Tuấn
• Ngày tháng năm sinh: 20/04/1979
• Mail: [email protected]
• YM: nhacvang1979
• Điện thoại: 0902197988
• Nghề nghiệp: Kỹ thuật máy vi tính
• Blog cá nhân:
• Abum -cá nhân- :
• Sở thích cá nhân: Công nghệ, Ca nhạc, Phim ảnh, du lịch ,Nhiếp ảnh

congiola

Chào mừng các new mem của HDThanhHoa. Các Huynh ơi, chuẩn bị off thui nhỉ? Hihi

Chỉnh sửa lần cuối:

vutrunghoa

Active Member

Chài nừng các new mem của HDThanhHoa. Các Huynh ơi, chuẩn bị off thui nhỉ? Hihi

Phải nói là vào dịp cuối năm này ai cũng bận công việc cả, ít có thời gian rảnh. Tuy nhiên để giữ lửa cho phong trào HD, mong các anh em hãy cùng tham gia thảo luận xem khi nào tổ chức off thuận tiện nhất, để ai cũng có thể thu xếp đến được. Từ những ý kiến đấy BLL sẽ tổng hợp và đưa ra lịch off kỳ này (sắp tròn 1 tháng từ lần off trước rồi đấy).

jerrymouse

Active Member

Chủ nhật tới đi, lôi cu Cường xuống làm sinh nhật sớm được không?

vutrunghoa

Active Member

Một ý kiến của bác cố vấn vào chủ nhật. Còn ai nữa thì vào cho ý kiến nhanh nào. HD HN chủ nhật tuần này cũng off đấy, hoành tá tràng lắm.

Thống nhất với BQT là CN tuần này sẽ off tròn tháng thành lập hội. Qua đây cũng xin ý kiến mọi người về 1 vấn đề như sau:
- Hiện nay hội đã đc thành lập, có BQT, có quỹ hội. Trong khi đó phong phào dl dữ liệu cho a e cũng đang lắng xuống, một phần do các acc (Rapid, Megaupload, Mega1280...) của a e ko có hoặc đã hết hạn (như của Vutrunghoa), ko kể dl bằng torenl. Do vậy, để hoạt động của hội được sôi nổi, đề nghị BQT trích tiền quỹ hội để mua các Acc. Các Acc sẽ được share cho mọi người dùng.
Đề nghị mọi người cho ý kiến.

easterlily

Em cũng muốn về off với anh em HDThanhHoa quá,nhưng do bận nên tầm 20/11 mới về được.
Nhân tiện em hỏi muốn tham gia vào hội thì em liên lạc với ai,thủ tục chắc nhanh gọn chứ ạ?:D.1 ấm chà anh em ngồi với nhau là em có thể vào hội được nhỉo->,không biết có phải thông qua luận cương chính sách gì của hội không:)>-
Thân !

easterlily

Thống nhất với BQT là CN tuần này sẽ off tròn tháng thành lập hội. Qua đây cũng xin ý kiến mọi người về 1 vấn đề như sau:
- Hiện nay hội đã đc thành lập, có BQT, có quỹ hội. Trong khi đó phong phào dl dữ liệu cho a e cũng đang lắng xuống, một phần do các acc (Rapid, Megaupload, Mega1280...) của a e ko có hoặc đã hết hạn (như của Vutrunghoa), ko kể dl bằng torenl. Do vậy, để hoạt động của hội được sôi nổi, đề nghị BQT trích tiền quỹ hội để mua các Acc. Các Acc sẽ được share cho mọi người dùng.
Đề nghị mọi người cho ý kiến.

Tình hình là em chuẩn bị có 1 acc VIp megashareVN.do vừa tham gia cuộc thi thiết kế banner cho diễn đàn.do bác TCK tặng.đến 11/11 này chắc là có.
List Phim trên megashareVN còn khiêm tốn,và không nhiều phim mới,nóng hổi nhưng chất lượng và tốc độ download thì khá ổn.
vì vậy bác nào có ý định cắm máy down trên đây thì chờ nhé :D.Khi có em sẽ share cho mọi người !

jerrymouse

Active Member

Em cũng muốn về off với anh em HDThanhHoa quá,nhưng do bận nên tầm 20/11 mới về được.
Nhân tiện em hỏi muốn tham gia vào hội thì em liên lạc với ai,thủ tục chắc nhanh gọn chứ ạ?:D.1 ấm chà anh em ngồi với nhau là em có thể vào hội được nhỉo->,không biết có phải thông qua luận cương chính sách gì của hội không:)>-
Thân !

Đam mê + Nhiệt huyết + Văn hóa cộng đồng. Thế là đủ điều kiện, không phân biệt đẳng cấp, lứa tuổi, giàu nghèo... Mục đích là:

"Kết nối thế hệ - Gắn kết cộng đồng"

HDThanhHoa luôn chào đón bạn và hãy giới thiệu cho nhiều người cùng biết, cùng tham gia để HDvietnam ngày càng lớn mạnh bạn nhé!

jerrymouse

Active Member

BQT đâu rồi? 9h00 chủ nhật 8/11 off ở Paradise, ai có ý kiến gì khác không?

vutrunghoa

Active Member

Up cái cho lên nào. Chưa biết chủ nhật có off được ko nữa. Dạo này bận lu bù quá pà kon ah

jerrymouse

Active Member

THÔNG BÁO
Trong buổi off ngày mai, Cố vấn Jerry sẽ tặng riêng BQT 3 "Giấy mời tham dự và thưởng thức trận cầu đỉnh cao với LamSonTV" vì đã có công đóng góp cho phong trào HDThanhHoa, chi tiết như sau:

Mặt 1

Mặt 2

Giấy mời có bốc thăm trúng thưởng, Jerry gửi lời chúc may mắn nhất đến BQT.

Do không bán vé nên với niềm đam mê Bóng đá của người Thanh Hóa, VNPT Thanh Hóa tổ chức thêm màn ảnh rộng, chiếu bằng máy chiếu HD ngoài trời tại cung thiếu nhi. Các thành viên khác thu xếp đến tham dự.

Hy vọng qua món quà nhỏ này, BQT sẽ khắc phục khó khăn và chỉ đạo phong trào HDThanhHoa phát triển hơn nữa!

dinhdang2007

Khè khè.Iêm có vé mời gửi đến tận nhà rồi.Muốn kiếm thêm cái nữa cho thằng cháu đi cho vui.Cũng chưa biết có đi hay không.có khi ngồi nhà làm mấy lon bia lạc rang xem lại hay.

Bên trên