OFFLINE MINI - Chuyên Mục Test Âm Thanh ,Hình Ảnh,Kỹ Thuật Tại Nhà Các Thành Viên.

DAIYOU

Active Member
Ðề: OFFLINE MINI - CHUYÊN MỤC TEST ÂM THANH ,HÌNH ẢNH,KỸ THUẬT TẠI NHÀ CÁC THÀNH VIÊN.

Sao ít người thế này ,còn 3 ngày nữa đăng ký đi ......

vodichsanco

Active Member
Ðề: OFFLINE MINI - CHUYÊN MỤC TEST ÂM THANH ,HÌNH ẢNH,KỸ THUẬT TẠI NHÀ CÁC THÀNH VIÊN.

Các bác kỳ cựu đâu hết rồi.
Chắc phải alo cho lẹ quá.vì có 1 số bác ít online.

Em một vé nhé, ae đâu hết rồi? chắc bận quá phải kg?

optoma-hd

Ac...Hom nay moi thay,cho E DK 1 ve.

tommyvu

DK 1 vé dự bị nhé, vì tuần này bận họp PHHS - ko biết sáng hay chiều.

thinhkappa

Well-Known Member

Đăng ký lẹ các bác ơi....

Chỉnh sửa lần cuối:

DAIYOU

Active Member

Xin lỗi các Bác ,em gõ nhầm vậy mà không phát hiện ra sai lầm đáng tiếc.

Đính chính lại là ngày 28-09-2014 vào lúc 11g tại nhà Bác Phan Biệt Chân .

Cám ơn Thịnh đã nhắc nhở ,hôm đó tự phạt thôi...^:)^

Thịnh edit lại bài giúp nhé sợ bà con cứ theo đó là chết mình luôn...[-O<[-O<

tonytruong

Super Moderators

Em cũng là vé dự bị nhé... gần đây nhiều chuyện.. em ko dám hứa trước.. nhưng sẽ cố gắng thu xếp.. :)

Em là phải cố gắng tham gia cùng A/e chứ,đã lâu em đã...... cố lên em nhé, tiếc là CN này bên anh có 4 thành viên có SN trong tháng 9 nên phải tổ chức cho A/e không là tụi anh đã kéo tham gia cùng rồi. :) ;)

tonytruong

Super Moderators

Camera men thinhkappa + vodichsanco nhớ lên hình ảnh nha em, tinh thần A/e HDBH đang vực dậy đấy, lửa cháy lớn lên nào A/e ơi :)) ;) =))

:!!:!!:!!:!!:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd>:D<>:D<>:D<>:D<=D>=D>=D>=D>=D>

vodichsanco

Active Member

Camera men thinhkappa + vodichsanco nhớ lên hình ảnh nha em, tinh thần A/e HDBH đang vực dậy đấy, lửa cháy lớn lên nào A/e ơi :)) ;) =))

:!!:!!:!!:!!:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd>:D<>:D<>:D<>:D<=D>=D>=D>=D>=D>

Lửa lớn quá là.........cháy nhà đấy.:D

vodichsanco

Active Member

Sáng chủ nhật này Ae hẹn nhau uống cafe ở ngã 3 tam hiệp rồi tới giờ zọt thẳng xuống nhà bác Chân luôn nha.
Daiyou ở gần đó có quán nào post lên cho ae thấy.

DAIYOU

Active Member
Ðề: OFFLINE MINI - Chuyên Mục Test Âm Thanh ,Hình Ảnh,Kỹ Thuật Tại Nhà Các Thành Viên.

Quán đang sửa không bán nữa , tạm thời khu vực Tam Hiệp ít quán lắm hay vào Bình Đa thì nhiều .

optoma-hd

Ðề: OFFLINE MINI - Chuyên Mục Test Âm Thanh ,Hình Ảnh,Kỹ Thuật Tại Nhà Các Thành Viên.

Ngay mai 28/09 sinh nhat em(som 1 ngay) he...he.E co chai "ruu chuoi hot"gop vui cung AE va mung tan gia bac phanvietchan cho khi the.

tinhlahan702

Well-Known Member

E 1 vé -_-, có gì tới đó e alo a Chân đón e :D

Bên trên