OFFLINE MINI - Chuyên Mục Test Âm Thanh ,Hình Ảnh,Kỹ Thuật Tại Nhà Các Thành Viên.

Ðề: OFFLINE MINI - CHUYÊN MỤC TEST ÂM THANH ,HÌNH ẢNH,KỸ THUẬT TẠI NHÀ CÁC THÀNH VIÊN.

SƠ ĐỒ ĐÂY NHÉ CÁC BÁC (NHÀ CHẤM ĐỎ NHÉ :d)
0933 837527

Chỉnh sửa lần cuối:

DAIYOU

Active Member
Ðề: OFFLINE MINI - CHUYÊN MỤC TEST ÂM THANH ,HÌNH ẢNH,KỸ THUẬT TẠI NHÀ CÁC THÀNH VIÊN.

Nhìn sơ đồ chả biết đường mà lần luôn,edit lại đánh dấu vị trí nhà đi Minh:))

thinhkappa

Well-Known Member

Giống đường đi VT quá.:))

em edit lại rùi nhé.time 14h30 nha các bác.còn bác nào nửa không ta để em lên lịch nào :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Phanvietchan-thinhkappa-daiyou.lên nữa nào các bác................

tình hình là chỉ có 3 bác liệu mai có off không hay để dịp khác các bác oi

Chỉnh sửa lần cuối:

vodichsanco

Active Member

buồn quá...không có người coi tiệm

ok bác em lúc nào cũng welcome

s2krazyellow

Well-Known Member

tình hình là chỉ có 3 bác liệu mai có off không hay để dịp khác các bác oi

DD tạm thời hơi vắng thôi.... nhưng off ẹc là anh em alo cùng nhau đi lẹ lắm.....
Lần sau lên kế hoạch thì cứ làm.... anh em hội họp đủ số lượng mà.

DAIYOU

Active Member

Theo lời mời của bác Giao vào chủ nhật này là 6/4 anh em HDBH sẽ off test ở nhà bác Giao. Bác DAIYOU hay Thinhkappa lên kế hoạch nào!

Sáng hay chiều vậy Bác,mấy giờ?

s2krazyellow

Well-Known Member

Lên kế hoạch lẹ lẹ thôi......

DAIYOU

Active Member

Thông Báo

Được sự đồng ý và lời mời từ phía gia chủ bác Giao xin kính mời các bác tham dự buổi Offline tại gia đình .

Thời gian :Chủ Nhật ngày 06-04-2014 vào lúc 11g00

Sơ đồ vị trí

Bộ giàn setup đợt này là bộ Home Theater Bose Lifestyle 535 .Bộ này bác Giao là người đầu tiên tại Việt Nam mua với giá khủng trên 4.000 Obama.

Di động bác Giao: 0909199409

Đây là một dịp giao lưu test âm thanh và đánh giá bộ dàn cũng như cần giao lưu chia sẻ thông tin ,chia sẻ dữ liệu phim ảnh ,đề nghị các bác nếu có nhu cầu nên mang theo ổ HDD để vừa Off vừa có phim mang về.

Bác nào rảnh tới sớm vặt lông cho em 2 con gà nhé.......

Chi phí sẽ chia đều như thường lệ .

Danh sách đăng ký.

1.PhanVietChan
2.Vinh
3.Thinhkapa
4.Daiyou
5. Vodichsanco
6.Phu/c1
7.Andriand....................

update..................

Chỉnh sửa lần cuối:

danggiao

Member

Thông Báo

Được sự đồng ý và lời mời từ phía gia chủ bác Giao xin kính mời các bác tham dự buổi Offline tại gia đình .

Thời gian :Chủ Nhật ngày 06-04-2014 vào lúc 11g00

Sơ đồ vị trí

Bộ giàn setup đợt này là bộ Home Theater Bose Lifestyle 535 .Bộ này bác Giao là người đầu tiên tại Việt Nam mua với giá khủng trên 4.000 Obama.

Di động bác Giao: 0909199409

Đây là một dịp giao lưu test âm thanh và đánh giá bộ dàn cũng như cần giao lưu chia sẻ thông tin ,chia sẻ dữ liệu phim ảnh ,đề nghị các bác nếu có nhu cầu nên mang theo ổ HDD để vừa Off vừa có phim mang về.

Bác nào rảnh tới sớm vặt lông cho em 2 con gà nhé.......

Chi phí sẽ chia đều như thường lệ .

Danh sách đăng ký.

1.PhanVietChan
2.Vinh
3.Thinhkapa
4.Daiyou
....................

update..................

Cám ơn bác Đại thay mặt có lời mời thật rình rang, do nhà không được rộng lắm, nên chổ để xe sẽ cách vài chục mét, các bác thông cảm nhé :D.

Ps: nhà ở đầu hẻm Karaoke Thùy Dương nhe các bác (tiệm cầm đồ 239), gửi xe trong hẻm, sẽ có hướng dẫn cụ thể sau ...

s2krazyellow

Well-Known Member

Danh sách đăng ký.

1.PhanVietChan
2.Vinh
3.Thinhkapa
4.Daiyou
....................

update..................

Vodichsanco
phu/c1
Andrian

đợt vừa rồi off chai có hứa hẹn rồi mà.. ;)
Đưa vào list thôi. :p

chủ nhật này anh em tới nhà bác Giao vác theo vài thùng bia và gà ... em xé gà rất chuẩn...

vodichsanco

Active Member

có ai đăng ký vài món kok ko?
em mang đầu imax và ổ cứng chứa kok.

Bên trên