OFFLINE MINI - Chuyên Mục Test Âm Thanh ,Hình Ảnh,Kỹ Thuật Tại Nhà Các Thành Viên.

fostina

Well-Known Member
Ðề: OFFLINE MINI - CHUYÊN MỤC TEST ÂM THANH ,HÌNH ẢNH,KỸ THUẬT TẠI NHÀ CÁC THÀNH VIÊN.

Các bác vui quá , em ở SGon cung hơi xa, xin chung vui tren web vậy, hóng tin các bác qua HDVN các bác nhớ review nhe, tks nhiều, chúc các bác kg say kg về

s2krazyellow

Well-Known Member
Ðề: OFFLINE MINI - CHUYÊN MỤC TEST ÂM THANH ,HÌNH ẢNH,KỸ THUẬT TẠI NHÀ CÁC THÀNH VIÊN.

update thêm thành viên kìa Daiyou.. gọi gengo44 ..phuongtaraw... bác optoma hd nữa...

DAIYOU

Active Member

Yêu cầu các Bác vào chủ đề chính tránh loãng topic,việc chém gió có chuyên mục rồi nên hạn chế. Chỉ đăng lời mời đăng ký hay chia sẻ kỹ thuật ,thêm thông tin cần thiết thôi.

Hy vọng em không làm phiền hay đụng chạm ai cả . Thanks!

gengo44

Member

Vào nhìn ae ăn chơi thấy mà ham . E dạo này bận quá quá chứ ko thì cũng dky rồi (đặc biêt lằn nay còn gần quán karaoke nữa , tha hồ tăng 2 >:))

s2krazyellow

Well-Known Member

Vào nhìn ae ăn chơi thấy mà ham . E dạo này bận quá quá chứ ko thì cũng dky rồi (đặc biêt lằn nay còn gần quán karaoke nữa , tha hồ tăng 2 >:))

Nói vậy là ko đăng ký à...? :)]

Em mot xuat du khuyet nhe.

optoma-hd

Chào cả nhà.Hom nay em xin dược phép mang vợ hai ra mắt các bác nhé.

s2krazyellow

Well-Known Member

Anh em góp mặt chung vui nhé.

Danh sách đăng ký.

1. PhanVietChan
2. S2K
3. Thinhkapa
4. Daiyou
5. Vodichsanco
6. Phu/c1
7. Andrian
8. Optoma-HD & ( Hôm nay em xin dược phép mang vợ hai ra mắt các bác nhé. )
9. Buoctiennet

....................

s2krazyellow

Well-Known Member

Lần này off ẹc ko thấy ai đưa hình lên hết vậy... Thiếu thinhkappa nên ít thông tin hình ảnh quá..

DAIYOU

Active Member

Có Bác Chân chụp thôi

thinhkappa

Well-Known Member

s2krazyellow

Well-Known Member

Hình ảnh OFF tại nhà bác Giao 6/4
Bonus thêm con Kawasaki Ninja 1000 của Bác Optoma :D

Ninja này ko bịt mặt.... :D

danggiao

Member

Nhìn em nó mà thèm, thèm lâu lắm rồi mà chưa có tiền để rinh em nó về... =P~=P~=P~=P~

Bên trên