Onkyo Ht-S4505 Một lựa chọn hoàn hảo cho tín đồ HD

deptrai21

Member
Ðề: Onkyo Ht-S4505 Một lựa chọn hoàn hảo cho tín đồ HD

con này so với con denon 1312xp sao các bác nhỉ? giá cũng tầm tầm con này!

danielbulldogz

đọc review thấy khen nhiều mình lụm 1 bộ về thử, thú thiệt còn thua bộ fillip aio của mình mua cho má mình 2 năm trước nữa.

thanhnghia_dba

Ðề: Re: Onkyo Ht-S4505 Một lựa chọn hoàn hảo cho tín đồ HD

đọc review thấy khen nhiều mình lụm 1 bộ về thử, thú thiệt còn thua bộ fillip aio của mình mua cho má mình 2 năm trước nữa.

bác xem sắp xếp lại vị trí loa và kiểm tra lại các dây loa xem sao. chứ bộ này đc khen nhiều lắm mà.

lại có thêm 1 lựa chọn mới rồi!

baodom

Active Member
Ðề: Re: Onkyo Ht-S4505 Một lựa chọn hoàn hảo cho tín đồ HD

E không nghĩ e này lại thua bộ fillip aio, bác thử config lại và điều chỉnh vị trí các loa xem sao

quanghuy712

Em cũng mới làm bộ dàn này. Xem phim thì khỏi chê rồi, phần nghe nhạc thì cũng rất hay đối với lỗ tai trâu của em

Em cũng muốn làm 1 bộ dàn chỉ dùng xem phim thôi, tại vì nhà nhỏ không biết bộ này chỉ film không cho phòng khoảng 17m2 có được không các Bác?
Các bác thương gia ở đây PM cho em cái giá tình thương của em này với ạ, Thanks các bác nhiều!

Black Dragon

Well-Known Member
Re: Ðề: Onkyo Ht-S4505 Một lựa chọn hoàn hảo cho tín đồ HD

Em cũng muốn làm 1 bộ dàn chỉ dùng xem phim thôi, tại vì nhà nhỏ không biết bộ này chỉ film không cho phòng khoảng 17m2 có được không các Bác?
Các bác thương gia ở đây PM cho em cái giá tình thương của em này với ạ, Thanks các bác nhiều!

Được tốt bac1 àh ....

Mr S4y

Phòng em 12 vuông hơn 1 tý mà mở âm lượng chỉ tầm 34 đổ lại, xem phim nghe tiếng máy bay từ phía sau vẫn né bình thường đó bác.
Nhạc và những đôi tai vàng em ko dám nói, chứ tai trâu em nghe nhạc vẫn ngủ ngon, ngáy khò khò :))

phuongkrt

Member

Bác xem thêm topic về tâm sự của người chuyên test âm thanh đi, chỉ cần mình cảm thấy thích, nghe/xem và cảm thấy vui, hài lòng thì hạnh phúc rồi. Như vậy mới đáp ứng cái gọi là "giải trí" được :)

JESSIEBO

Active Member
Re: Ðề: Onkyo Ht-S4505 Một lựa chọn hoàn hảo cho tín đồ HD

Mời bác ghé showroom mình test thử này, Hà nội - Sài Gòn đều có sẵn để hầu hạ AE...

hanoismile

Em cũng xin giá bộ này để chuẩn bị khuân ạ. Các bác PM cho em giá tốt và địa chỉ mua hàng nhé! E ở HN ạ. Thanks!

sokita

Member

Nhìn qua cứ tưởng Tokyo hot =))

Bên trên