P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

pnd4189

Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Trên AB nó nằm ở đường dẫn sau : Android > date > org.xbmc > files > xbmc > userdate > addon date : vào đấy xoá cái p2p đi rồi vào xbmc cho nó chạy lại .

Tìm trên Himedia Q5IV ko thấy bác ơi :(

j3n339

Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

FPT 15mb mà ức chế ko chịu nổi, xem trện Liv-Mu tối qua mà buf liên tục, dù coi cái Download gần 600kb/s mà upload lên đến hơn 1k, buff liên hồi. Coi ở cái Mplus @@. ANh em ai sài FPT mà điên như này ko

rua bo

Well-Known Member

Lúc này, em ko xài XBMC nữa. Em chuyển sang SPMC chạy p2p trơn tru, ngọt lịm. Quá đã.

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Ừ, mà để xem ở chỗ mình Viettel có ổn định không đã.
Cái kiểu chăm sóc khách hàng của vnpt không thích mấy.
Nếu khu vực bạn sống không có dịch vụ cáp quang nào khác thì VNPT nó ép khách hàng. Mình đang phải trả 385k/tháng cho gói 10MB đấy ( FPT, VT không có). Tại chổ mình mật độ dân cư hơi thấp, dù nằm trên QL 1A, cách trung tâm thành phố có 4 KM, cáp quang quốc gia chạy ngay trước sân mà phải dùng dịch vụ đắt đỏ, thật ức chế, được cái chất lượng VNPT ổn định thật.

duytungstar1

các bác ơi cho e hỏi tí ah,cách đây mấy tháng e có cài p2p xem bóng đá ở wizig rất tốt mà nọ e mới xem lại thì ko dc nữa,hiện tại bây h ae xem bằng cách nào vậy ah?xin chỉ giáo e với e gà vụ này quá ạ

12345qazw

Member
Re: Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Nếu khu vực bạn sống không có dịch vụ cáp quang nào khác thì VNPT nó ép khách hàng. Mình đang phải trả 385k/tháng cho gói 10MB đấy ( FPT, VT không có). Tại chổ mình mật độ dân cư hơi thấp, dù nằm trên QL 1A, cách trung tâm thành phố có 4 KM, cáp quang quốc gia chạy ngay trước sân mà phải dùng dịch vụ đắt đỏ, thật ức chế, được cái chất lượng VNPT ổn định thật.

đắt thế, cắt đi bác, chỗ e 10mb có 220k thôi, vt 12mb có 192k nhưng vt nó bóp băng thông,

minhsondaklak

Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Bác có thể nói rõ hơn trường hợp của bác xem nào. Mức cước của từng gói quy định, có ép thì ép băng thông chứ sao lại ép được giá gói 10Mb mà đến 385k/tháng nhỉ ?

supportitvplus

Mấy hôm nữa có giải U23, Việt Nam ta đá, mà lại bị vướng cái độc quyền, không biết lấy link ở đâu được các bác nhỉ :(

tuanqc78

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Bác có thể nói rõ hơn trường hợp của bác xem nào. Mức cước của từng gói quy định, có ép thì ép băng thông chứ sao lại ép được giá gói 10Mb mà đến 385k/tháng nhỉ ?
Nếu ở đâu có FPT và VT cạnh tranh gói này chỉ có 192K/tháng. Khổ nổi chổ mình lại chưa có 2 ông FPT và VT. Giá này là giá nó công bố trên web đấy, độc quyền là vậy, mà tại bây giờ toàn bộ phim (Fshare) nhạc, TV đều dùng online đành chịu thôi.

sonhai67

Well-Known Member

đấy là bác trả sau,trả trước 18 tháng có 200k thôi.

pnd4189

Member

Bác cài cái apk Es file vào rồi vào phần cài đặt kích hoạt mục hiển thị file ẩn lên là sẽ thấy .

Xóa rồi vào lại vẫn báo error bác ah :(

meocon

Well-Known Member

đấy là bác trả sau,trả trước 18 tháng có 200k thôi.

Mình trả trước có 6 tháng à :) bác ở đâu mà bắt trả trước 18 tháng , tức 1,5 năm :( quá lâu

hungmh80

Active Member

Xóa rồi vào lại vẫn báo error bác ah :(

thế thì bác phải cài lại từ đầu rồi , vẫn theo đường dẫn ấy bác vào mục addon xoá cái p2p đi để cài lại từ đầu cho nó sạch sẽ .

smilegirl

Active Member

Lúc này, em ko xài XBMC nữa. Em chuyển sang SPMC chạy p2p trơn tru, ngọt lịm. Quá đã.

SPMC là gì vậy bác? lúc trước chạy p2p trên XBMC trơn tru lắm, tự dưng lúc này cứ bấm vào là bị văng ra, em đang xài ZTV-A Class.

vuthecong78

Well-Known Member

SPMC là gì vậy bác? lúc trước chạy p2p trên XBMC trơn tru lắm, tự dưng lúc này cứ bấm vào là bị văng ra, em đang xài ZTV-A Class.

Cũng là 1 phiên bản XBMC.
Các bác có chạy được Acetream xem các kênh trong TV torrent.ru (Sport) trong XBMC của Rasberry Pi chưa? Em đang tính mua 1 con về nghịch.

vuthecong78

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Nó chỉ có chế độ trả trước 6 tháng với 350K/tháng.

Đắt gần gấp đôi em đang dùng Viettel 192k trả trước 3 tháng rồi trừ lại sau 12 tháng (coi như là nó vay). Sắp tới VNPT khuyến mại xem thế nào nếu khoảng 200k thì sang vì thằng này có free MyTV (IPTV với khoảng 180 kênh khác nhau trên 300 kênh) mà nghe nói dùng cáp quang VNPT thì xem MyTV cách này trên dduojc nhiều TV. Giờ đang dùng Viettel + MyTV (trên cáp đồng) không xem dduojc 2 kênh HD cùng lúc được.

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Đắt gần gấp đôi em đang dùng Viettel 192k trả trước 3 tháng rồi trừ lại sau 12 tháng (coi như là nó vay). Sắp tới VNPT khuyến mại xem thế nào nếu khoảng 200k thì sang vì thằng này có free MyTV (IPTV với khoảng 180 kênh khác nhau trên 300 kênh) mà nghe nói dùng cáp quang VNPT thì xem MyTV cách này trên dduojc nhiều TV. Giờ đang dùng Viettel + MyTV (trên cáp đồng) không xem dduojc 2 kênh HD cùng lúc được.

Chỗ bác nó mở free à ? Sướng nhỉ . Thường thì phải dùng iptv của nó thì mới xem đc chứ vì nó phải cấp pass iptv thì mới dùng được . Nếu free em cũng chuyển ngay vì nó có 220k/tháng gói 14M .

Bên trên