P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

minhsondaklak

Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

trên AB m chỉ coi được có thag livefootball thôi còn mấy cái khác nó báo falied or là no conect

Ủa, bữa nay mới nghe vụ AB không chạy được Acestream nè. Bác dùng con AB gì vậy ?
Bác thử cài lại P2P đi (vào Cài đặt/ Ứng dụng, chọn XBMC, chọn Xóa dữ liệu. Rồi cài lại P2P, đọc kỹ lại hướng dẫn cài cho đúng)

Chỉnh sửa lần cuối:

XUAN GIAO

Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Totolink 151rt của viettel, kiểm tra trên web báo close là chưa mở port phải không bác

XUAN GIAO

Member

Mỗi tội vẫn chưa làm sao để mở PORT
Bác gió mùa có chỉnh gì trên android bõ hay con tootolink 151 rt của vt không ah? thấy acestream của bác báo có upload là chắc đã mơ port rôi, tks

minhsondaklak

Bác gió mùa có chỉnh gì trên android bõ hay con tootolink 151 rt của vt không ah? thấy acestream của bác báo có upload là chắc đã mơ port rôi, tks

Đang trong lúc chạy acestream, vào trang web kiểm tra port mới biết.

XUAN GIAO

Member

Mò mãi cũng ok,ace stream báo uploaded, kiểm tra web báo open rồi, tks bác

giomua

Well-Known Member

Em chơi trên PC thôi ạ, chả biết chỉnh gì, chỉ đổi sang English Ú thôi ạ

giomua

Well-Known Member

Mà công nhận ace stream đã quá, không như SOPCAST chậm chân là chết

minhsondaklak

Mò mãi cũng ok,ace stream báo uploaded, kiểm tra web báo open rồi, tks bác

Bác nào còn chưa mở được port, vui lòng xem lại bài hướng dẫn mở port.
Mình đã update phân biệt rõ từng dạng đấu nối, từ đó áp dụng cách mở port cho đúng:
1. PC -> MODEM
2. PC -> WIFI ACCESS POINT -> MODEM
3. PC -> ROUTER WIFI -> MODEM

Cũng chỉ là mò mẫm thôi, không phải dân chuyên ngành, có gì sai sót xin các bác góp ý. Thank !

sonhai67

Well-Known Member

gửi các bác một aap xem acestream tương tự (sop to http ) cho chọn player.

https://www.fshare.vn/file/W6R2Q8L4JZ6J

mạng cùi vnpt 165k chạy mượt các kênh hd

Chỉnh sửa lần cuối:

sonhai67

Well-Known Member

Theo em cac bac khong can qua xbmc nua

hungmh80

Active Member

Theo em cac bac khong can qua xbmc nua

ngon , theo em nghĩ đóng toppic này là vừa rồi , ko cần phải chơi qua xbmc nữa . Thank . Giờ chỉ có vụ mở port cho bác nào cần quan tâm thôi

minhsondaklak

ngon , theo em nghĩ đóng toppic này là vừa rồi , ko cần phải chơi qua xbmc nữa . Thank . Giờ chỉ có vụ mở port cho bác nào cần quan tâm thôi

Cảm động quá bác, hơn 200 ngày lặn lội, thầy trò Đường tăng đã thỉnh được Kinh thư ở cỏi Niết bàn rồi sao ?

hungmh80

Active Member

Cảm động quá bác, hơn 200 ngày lặn lội, thầy trò Đường tăng đã thỉnh được Kinh thư ở cỏi Niết bàn rồi sao ?

Trong apk vừa rồi mỗi mục adult là mất tiền thôi , do vậy nó còn có bản full nữa :D . Thì vẫn để top này để anh em mình luận thôi mà bác :D

XUAN GIAO

Member

@minhsondaklal: mình xài android box nen lọ mọ mãi

Chỉnh sửa lần cuối:

vanninhthuan119

Well-Known Member
Thanks tất cả các anh em:D. Tới giờ bóng lăn bây giờ mình yên tâm rồi. Cứ ấn vào link sop hoặc ace là chiến thôi, chủ động hơn. Nhờ có thớt P2P này anh em mới có nhiều cơ hội giao lưu học hỏi những cái hay mà mình hổng biết:-bd

sonhai67

Well-Known Member

Cai apk nay em moi tim duoc sang nay thay hay qua.up cho anh em xem thu

vanninhthuan119

Well-Known Member
Re: Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Cai apk nay em moi tim duoc sang nay thay hay qua.

Cảm ơn bác chia sẻ, từ hôm xài cái app sop to http mình nghĩ phải chi có cái app cho acestream thì hôm nay đã có:D

Bên trên