P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

sonhai67

Well-Known Member
Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Ma sao tren chplay khong co nhi

Ðề: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

chao cac bac, em dang song o nuoc ngoai,mang nha em dung toc do cao ,modul kiem phat wifi ,bac nao huong dan em chi tiet mo port voi, em ga mo khoan nay qua, thanks

hungmh80

Active Member

Các bác để ý kỹ nhé , chạy 1 lúc cái apk này sẽ dừng lại hẳn luôn ( down và up vẫn bình thường ) em đang ngâm cứu lý do tại sao lại vậy , anh em cùng ngâm cứu thôi , hay tại vì nó không phải là bản full .

minhsondaklak

Bác nào còn chưa mở được port, vui lòng xem lại bài hướng dẫn mở port.
Mình đã update phân biệt rõ từng dạng đấu nối, từ đó áp dụng cách mở port cho đúng:
1. PC -> MODEM
2. PC -> WIFI ACCESS POINT -> MODEM
3. PC -> ROUTER WIFI -> MODEM

Cũng chỉ là mò mẫm thôi, không phải dân chuyên ngành, có gì sai sót xin các bác góp ý. Thank !

@toiyeuphimHD: Còn mỗi bác, mở nốt đi bác ...hehe !

minhsondaklak

Các bác để ý kỹ nhé , chạy 1 lúc cái apk này sẽ dừng lại hẳn luôn ( down và up vẫn bình thường ) em đang ngâm cứu lý do tại sao lại vậy , anh em cùng ngâm cứu thôi , hay tại vì nó không phải là bản full .

Thế à bác, mới thử chưa được lâu. Mà tìm mãi không thấy mấy kênh Arenavision ?

cam on bac sonhai67 ,vua moi cai xong ,xem thu thay that tuyet voi, tot hon ca xem trong kodi, chi so co mat phi ko nua.ngon Thanks

minhsondaklak

Phải chi còn cái trang Wiziwig.tv nữa thì bá cháy bọ chét các bác nhỉ.

sonhai67

Well-Known Member

Tat ca vi bong da ma bac.

vanninhthuan119

Well-Known Member
Uhm, mình mới mở nó ra, cái app này mình dùng đã rất lâu và có chia sẻ trong diễn đàn. Chỉ xem được lúc không live và bắt phải dùng bản trả phí. Cũng không khả thi nên thôi Lúc trước nó có trên CH play bản này. Lâu quá không dùng bây giờ mở port thử xem có dùng được không?

sonhai67

Well-Known Member

The a dem nay co live thu xem sao.

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Uhm, mình mới mở nó ra, cái app này mình dùng đã rất lâu và có chia sẻ trong diễn đàn. Chỉ xem được lúc không live và bắt phải dùng bản trả phí. Cũng không khả thi nên thôi Lúc trước nó có trên CH play bản này. Lâu quá không dùng bây giờ mở port thử xem có dùng được không?

mình cũng thấy vậy , vì chạy 1 lúc thấy nó đứng hình và đòi nâng cấp , chắc cũng ko khả thi lắm , giờ phải chờ đến thứ 7 xem sao .

sonhai67

Well-Known Member

1h dem nay co tran bacelona.xem co duoc hay khong la biet.

hungmh80

Active Member

Đang xem live giải Nga ngố chưa thấy hiện tượng gì

sonhai67

Well-Known Member

Apk nay y het (sop to http) vao trang topbongda kich link stream chay apk nay luon.

hungmh80

Active Member

Apk nay y het (sop to http) vao trang topbongda kich link stream chay apk nay luon.

Đúng rồi , em cũng đang thử trận Parma và Udinese xem có vấn đề gì ko , quan trọng là cuối tuần cơ , quen xem qua acestream rồi cũng ko muốn xem sopcast nữa :D

vanninhthuan119

Well-Known Member
Tối qua có bác nào thử link acestream trong 8bongda, topbongda chạy bằng torrent stream controller được không?

hungmh80

Active Member
Ðề: Re: P2P-Streams Video addon for XBMC , trình xem bóng đá và các môn thể thao tốt nhất hiện nay .

Tối qua có bác nào thử link acestream trong 8bongda, topbongda chạy bằng torrent stream controller được không?

Chạy ngon , đêm qua em thả máy đi ngủ , nửa đêm dậy nó vẫn chạy bon bon , xem live mấy trận giải Tây Ban Nha ấy .

Bên trên