[Paintball] - Lịch off Paintball cho các a/e HDVietnam (weekly update)

godspeed

Ðề: [Paintball] - Lịch off Paintball cho các a/e HDVietnam (weekly update)

thanks bro, đất rộng quá..................., làm woods chơi thì tuyệt. Cái này nếu ae HD muốn thì có thể kết hợp cùng Trí Long làm buổi dã ngoại, bên Trí Long ko có vấn đề gì. Chỉ có điều là ai quay phim thui. hehe :)

Còn làm video PR thì hum đó sợ ko chơi được, vì mất cả ngày dựng cảnh và quay. Còn video thường thì khó PR lắm. :).

wilson168

like nhiet tinh luon... vn mình chưa có war painball lớn..... mình làm được 1 trận ko những vui mà đưa lên youto thì đến tụi nước ngoài cũng lác con mắt.....chắng nhũng pr được cho trung tâm bác Trí... còn pr được khu đất này.

GENERALS

Ban Quản Trị

Hay kết hợp làm 1 trận dã ngoại picnic và woods paintball game lớn đi rồi ăn nhậu hoành tá tràng...heheheh

godspeed

Vườn nhà bro Nấm rộng thế mà, chơi bời đập phá tại chỗ ngon luôn. Có gì cuối tuần ae thử cùng lên kế hoạch. Đề nghị Gen chủ trì buổi họp nhảy.

caynam

Super Moderators

Vườn nhà bro Nấm rộng thế mà, chơi bời đập phá tại chỗ ngon luôn. Có gì cuối tuần ae thử cùng lên kế hoạch. Đề nghị Gen chủ trì buổi họp nhảy.

Đồng ý. Cuối tuần này anh em thử bình mới rồi bàn nhau vụ này luôn nhé

thangkho1987

Em được duyêt ngân sách con Gun Dye DM12 ^^ Chừng nào thì mới đc mua đây bác Trí ơi ^^

GENERALS

Ban Quản Trị

Em được duyêt ngân sách con Gun Dye DM12 ^^ Chừng nào thì mới đc mua đây bác Trí ơi ^^

Kinh...... vãi cả luyện, ngày mai e dắt má lớn, má nhỏ đến Trí Long xem em bắn rồi xem e có được khoản kinh phí nào ra hồn ko ?!?! huhuhuhu

godspeed

không giới thiệu em nào xinh ngon thì cầm tiền đó ngồi chờ đi nhá bro Liêm. hehe mang tiền qua Thái mua cùng Gen và mình nhá.

thewall2010

Active Member

ở Hn ko có team nào giao lưu nhỉ .

GENERALS

Ban Quản Trị

Bà mịa trận chiến chiều CN hôm qua (19/12) a.Quân (wilson168) chơi như lên đồng, đúng nghĩa superman chạy cùng sân mấy vòng, toàn 1 kill 2, 1 kill 3 khúc cuối ko ????/ kakakaak ^^

wilson168

Bà mịa trận chiến chiều CN hôm qua (19/12) a.Quân (wilson168) chơi như lên đồng, đúng nghĩa superman chạy cùng sân mấy vòng, toàn 1 kill 2, 1 kill 3 khúc cuối ko ????/ kakakaak ^^

He he a chơi đúng chất của speed ball mà
Speed-hit- run-accurate.

godspeed

hic, mr Quân bắn hay quá, xem 2 trận cuối đúng kiểu phim hành động mỹ. Chạy wa chạy lại giết người. rất phê hehe

wilson168

Mủi q muốn phồng lên rất to rồi đây nè.... Nói chung cũng nhiều yếu tố wil được cái lợi thế có thể lực tốt,người lại nhỏ nên di chuyển linh hoạt xẹt qua xẹt lại tung đòn quyết định thì nó cũng may mắn bắn được trúng đối thủ.
Quan trọng nhất là lúc di chuyển cuối cùng để tung đòn quyết định thì Q bắn trúng
Còn may mắn nữa là trong trận lúc còn đủ người mình ko bị bắn chết.
Hay chuyện bác Trí bị hết đạn lúc còn 3 vs 1 cũng là 1 cái may mắn rất lớn của Q

godspeed

hehe, lúc đó em hết đạn vì trước đó bắn loạn xạ, đạn nó bị vỡ trong nòng súng mà ko có cái chùi, bay lung tung quá, bắn để clean cái nòng. ai dè sau khoảng 100v thì thấy chả còn bao nhiêu đạn cả. hehe

nvmy

Well-Known Member

Nói nhanh gọn thôi nhé:

Uầy, map rộng thế oánh Ground war còn gì bằng. Lúc config game các bác cho cả airstrike và artillery support nữa cho hoành! :p

Hà nội có chỗ 23/2 này khai trương đây mà đắt lòi tói ra. Sung son Ha Noi > Gioithieu

GENERALS

Ban Quản Trị

Hà nội có chỗ 23/2 này khai trương đây mà đắt lòi tói ra. Sung son Ha Noi > Gioithieu

GEN cũng vừa nắm thông tin ở CLB súng sơn ở HN ngày mai khai trương, tuy nhiên giá cả thế nào bro mà đắt ạh, Gen xem trong website của họ thì mãi ko thấy giá !?!?

nvmy

Well-Known Member

Họ xóa thông tin rồi thì phải. Hôm vào thấy 50k/h, đạn 2k/v

godspeed

Đạn 2000d/vien. Ae HD lần sau ra Hà Nội họp off là có thể thi đấu được rùi. Keke

Bên trên