[Paintball] - Lịch off Paintball cho các a/e HDVietnam (weekly update)

thangkho1987

Ðề: [Paintball] - Lịch off Paintball cho các a/e HDVietnam (weekly update)

D-Day: ước mơ của VN :D
[video=youtube;H_dERoTis5Y]http://www.youtube.com/watch?v=H_dERoTis5Y&feature=fvwrel[/video]

takeshido

D-Day: ước mơ của VN :D

Vụ này làm liên tưởng tới đề nghị còn nóng hổi của anh nấm...
chỉ có vấn đề...kiếm đâu ra ...quân số...

hay mở giải thi đấu ở sân nhà anh nấm nhể???
quy tụ chừng 50-100 tay súng là đủ có modern warfare rồi.
mọi người cùng suy nghĩ xem nhé...
takeshi mới nghĩ tới thôi đã thấy phê rùi.

godspeed

Chơi thế này phải tìm bãi rộng. Mà đi kiểu này công an bố ráp bắt hết tưởng bạo loạn! o->

wilson168

Này đâu có khó đâu...mấy anh em huy động người đi....nếu ko có người tầm 20-30 người chơi cũng được rồi.

cảnh 1 : là dàn trận chia đều oánh nhau
Cảnh 2: là trên đồi và dưới đồi------------- trên đồi thì thủ cần ít người hơn phe dưới đồi đánh lên.
Cảnh 3: là trên đồi và dưới suối ( rẫy có 1 con suối đẹp lắm,bắn xong tha hồ lội bì bỏm )
Cảnh 4: cực kì hấp dẩn là thủ thành.... ngoài rẫy có căn nhà cũng có nhiều của sổ, xung quanh cây cối cổ thụ rậm rạp .... bên thủ cần chừng 7-10 người thủ trong nhà ...còn bên công 20 người trở lên tìm cách đánh vô theo kiểu thủ thành.

ít người thì chơi theo kiểu ít....hờ hờ...

a123321

Member
1,nếu có 1 khu paint ball ở hơi xa hà nội nhưng ngon như d-day trong clip trên thì có ai đi không???
2,để chơi có chiến thuật + phối hợp các bạn qa bến nghé 2 chơi cs 1.6 cướp cờ - đấy là chơi đồng đội.( nik bên benghe 2 của mình là jday hỏi ai cũng biết)

GENERALS

Ban Quản Trị
Ðề: Re: [Paintball] - Lịch off Paintball cho các a/e HDVietnam (weekly update)

2,để chơi có chiến thuật + phối hợp các bạn qa bến nghé 2 chơi cs 1.6 cướp cờ - đấy là chơi đồng đội.( nik bên benghe 2 của mình là jday hỏi ai cũng biết)

Bác nói rõ hơn xíu được ko ? thú thực là GEN đọc lại 2-3 lần mà vẫn chưa hiểu ý bác muốn nói gì ? ^^

takeshido

Chơi thế này phải tìm bãi rộng. Mà đi kiểu này công an bố ráp bắt hết tưởng bạo loạn! o->

:D:D:D:D
chắc phải chờ vài năm khi người chơi paintball đông lên và xã hội nhận biết hơn về paintball thì chắc giấc mơ này mới thành hiện thực...
1 ngày nào đó...VN sẽ có D-Day?!

takeshido

Này đâu có khó đâu...mấy anh em huy động người đi....nếu ko có người tầm 20-30 người chơi cũng được rồi.

cảnh 1 : là dàn trận chia đều oánh nhau
Cảnh 2: là trên đồi và dưới đồi------------- trên đồi thì thủ cần ít người hơn phe dưới đồi đánh lên.
Cảnh 3: là trên đồi và dưới suối ( rẫy có 1 con suối đẹp lắm,bắn xong tha hồ lội bì bỏm )
Cảnh 4: cực kì hấp dẩn là thủ thành.... ngoài rẫy có căn nhà cũng có nhiều của sổ, xung quanh cây cối cổ thụ rậm rạp .... bên thủ cần chừng 7-10 người thủ trong nhà ...còn bên công 20 người trở lên tìm cách đánh vô theo kiểu thủ thành.

ít người thì chơi theo kiểu ít....hờ hờ...

có 1 đề nghị nhỏ;
bác Quân phải bố trí các em "mèo" để làm "tù binh" cho quân thắng...thế nó mới máu.:D

thangkho1987

Bác Trí xem đầu từ khu trong nhà nữa đi ^^ Mùa mứa sắp đến rồi, mưa là không chơi dc đâu.

Hay là pác mở thêm 1 chi nhánh bên Q 2 nữa đê ^^ Em thấy bên đây có mấy khu nhà kho xưởng... Khá rộng bỏ không 1 nhà có thể được 2 sân speed, ^^

GENERALS

Ban Quản Trị

Bác Trí xem đầu từ khu trong nhà nữa đi ^^ Mùa mứa sắp đến rồi, mưa là không chơi dc đâu.

Hay là pác mở thêm 1 chi nhánh bên Q 2 nữa đê ^^ Em thấy bên đây có mấy khu nhà kho xưởng... Khá rộng bỏ không 1 nhà có thể được 2 sân speed, ^^

Bro Trí mà có ý định mở Q2 thì riêng thangkho sẽ lo toàn bộ về đầu tư khoản đất đai cho bác....hố hố hố ^^

godspeed

Hehe, đang tìm kho đây bro Liêm. Có điều sân speed thì lại phải mang hệ thống khí nén đi thôi. Co2 bắn đâu được. hehe.

a123321

Member
ah tức là couter strike có 1 trò là cướp cờ, để chiến thắng cần phối hợp như chơi paint ball, bến nghé 2 là server chơi cs cướp cờ.

godspeed

hôm nay lúc 14h30 trên vtv9 phát lại hình ảnh ae HD bắn Speed chủ nhật cuối cùng của tháng 2. Mời ae đón xem nhé. chuơng trình 10 phút

caynam

Super Moderators

hôm nay lúc 14h30 trên vtv9 phát lại hình ảnh ae HD bắn Speed chủ nhật cuối cùng của tháng 2. Mời ae đón xem nhé. chuơng trình 10 phút

Anh em đi làm hết nên chưa chắc có thể coi được. Đề nghị bác Trí canh me record lại rồi đưa lên website Trí Long nhé :D

godspeed

Anh em đi làm hết nên chưa chắc có thể coi được. Đề nghị bác Trí canh me record lại rồi đưa lên website Trí Long nhé :D

ok bro, nhìn bác trong video vừa bắn vừa né kinh phết. hehe

caynam

Super Moderators

ok bro, nhìn bác trong video vừa bắn vừa né kinh phết. hehe

Bro upload lên website hay để đường link cho anh em download nhanh nhanh đê bro ơi, nôn quá >:D<

Làm sao có file video để tối về nhà khoe vợ nàoooooo \:D/

godspeed

Bro upload lên website hay để đường link cho anh em download nhanh nhanh đê bro ơi, nôn quá >:D<

Làm sao có file video để tối về nhà khoe vợ nàoooooo \:D/

mai em đi lấy cái file, về bảo ae up lên chứ em cũng ko biết xài mấy cái up file up ảnh thế nào bác à. srry hehe

godspeed

Thông báo với ae E.S.C.O.T 1 tin mừng là tất cả các đội chuyên nghiệp gắn bó với Trí Long sẽ được giảm giá còn 750d/viên. TL đã là thành viên của liên đoàn bắn súng rồi nhá.

GENERALS

Ban Quản Trị

GEN vừa đi dự giải PALS Thailand Championship 2012 (1/3 - 4/3/2012) @ Bangkok về, sẽ post bài chi tiết cùng hình ảnh lên cho a/e theo dõi.

Phải nói rằng đi nhiều, biết nhiều càng thấy mình ngu cần phải học hỏi nhiều hơn, từ kiến thức đến kinh nghiệm tổ chức, cơ sở vật chất, trang thiết bị, con người, hậu cần, y tế, công tác trọng tài, phương tiện vận chuyển.v.v... GEN nghĩ lần này mình đi quả thực thành công ngoài mong đợi, GEN rất tâm huyết và cũng mong sẽ góp phần nhỏ nhoi để chung tay xây dựng phong trào Paintball (đặc biệt là speedball) tại VN sắp tới ^^

Regards,

godspeed

GEN vừa đi dự giải PALS Thailand Championship 2012 (1/3 - 4/3/2012) @ Bangkok về, sẽ post bài chi tiết cùng hình ảnh lên cho a/e theo dõi.

Phải nói rằng đi nhiều, biết nhiều càng thấy mình ngu cần phải học hỏi nhiều hơn, từ kiến thức đến kinh nghiệm tổ chức, cơ sở vật chất, trang thiết bị, con người, hậu cần, y tế, công tác trọng tài, phương tiện vận chuyển.v.v... GEN nghĩ lần này mình đi quả thực thành công ngoài mong đợi, GEN rất tâm huyết và cũng mong sẽ góp phần nhỏ nhoi để chung tay xây dựng phong trào Paintball (đặc biệt là speedball) tại VN sắp tới ^^

Regards,

Hoho, cố gắng ae đại diện cho VN đi tham gia giải Div 4 thử với KAOS (% đi được cao) trước. Cuối năm hy vọng làm được cái Axe tham gia div 3 (sau khi thúc đẩy được phong trào speed).

Bên trên