Phần mềm Karaoke miễn phí cho PC OkeOke.net Karaoke

antheo

Active Member
Ðề: Phần mềm Karaoke miễn phí cho PC OkeOke.net Karaoke

Cái này hát Midi kiểu gì nhỉ bác chủ ơi. Bật lên nó chỉ hiện khung play với font chữ loạn lên thôi

mình bỏ nó lâu rồi nên không có để test, với lại bây giờ kok toàn dùng file vob, mkv, mp4 hay hơn nhiều sao bác không chọn?

maghost

Tình hình là tớ chọn file có dấu tiếng Việt thì bị lỗi sau:
View attachment 202917
Đã đổi lại System locate là Viet Nam như yêu cầu nhưng lỗi vẫn xảy ra. Nếu đổi lại tên bài thành không có dấu thì mới chạy được. Ai đã khắc phục được lỗi này xin giúp với. Cám ơn trước.

tyfnmax

Active Member

Tình hình là tớ chọn file có dấu tiếng Việt thì bị lỗi sau:
View attachment 202917
Đã đổi lại System locate là Viet Nam như yêu cầu nhưng lỗi vẫn xảy ra. Nếu đổi lại tên bài thành không có dấu thì mới chạy được. Ai đã khắc phục được lỗi này xin giúp với. Cám ơn trước.

Sao không đổi luôn sang tiếng Việt không dấu hả bác

maghost

Tớ có gần 500 file có dấu tiếng Việt, đổi hết thì hơi mệt à. Vả lại nếu có dấu thì tốt hơn chứ, tiếng Việt mà.

hataigiang

Active Member

Bạn muốn giữ tiếng việt thì đổi phần mềm khác. mà tốt nhất nên là thế. Còn nếu ko thì dùng phần mềm đổi tên hàng loạt ấy. 500 chứ 5000 file cũng chỉ 5 click.

antheo

Active Member

Tớ có gần 500 file có dấu tiếng Việt, đổi hết thì hơi mệt à. Vả lại nếu có dấu thì tốt hơn chứ, tiếng Việt mà.

Mình nhớ là nó hỗ trợ unicode mà? trước đây mình cũng add tên tiếng Việt mà có sao đâu?

Bên trên