Phần mềm xem TV trực tuyến, có cả HD nhe!

phongthvn

Member
Ðề: Phần mềm xem TV trực tuyến, có cả HD nhe!

Hehe, bác chủ lấy tính hiệu bên hdviet nhé >:)

thehuypc

Member

Thông báo (nguyên văn từ tác giả):
- Phiên bản CSM TVOnline cập nhât ngày 8/4/2013 online kênh K+1 và thêm chức năng "csm answer" giúp các bạn theo dõi được tiến trình khắc phục sự cố của CSM TVOnline.
- Thành viên CSMUSERID-VFVK8491227" đã bị bannick vì lý do ăn nói mất văn hóa.

nonamenolie

@thehuypc: Bạn thế Huy nhiệt tình quá! Từ khi shared phần mềm này mình chẳng còn thời gian xem các kênh mình yêu thích nữa... hix hix... Nhưng các bạn yên tâm mình sẽ cố gắng hết mình vì anh em!

thehuypc

Member

Thông báo:
1. Máy chủ CSM TVonline đang bị sự cố hết băng thông vì vậy các kết nối sẽ bị gián đoạn ít phút, nếu gặp lỗi này các bạn vui lòng thử lại và không sử dụng chức năng GET CODE UPDATE để nhận code mới.
2. BQT CSM TVonline NONAMENOLIE Thông báo: CSM TVonline sẽ open chức năng xem phim online (thử nghiệm) ở phiên bản beta10 vào chiều nay 15h30 ngày 18/04/2013 hy vọng nhận được nhiều phản hồi tích cực từ các bạn. Nonamenolie.

ối zời ơi

Active Member
mới có K+1 thôi à bác ơi
còn nốt 2 thằng NS với PC update nốt đi bác :D
mấy kênh này có thêm HD nữa thì về nhà vác cái chảo cáp đi bán đồng nát :))

thehuypc

Member

Chức năng Xem phim online

- Bước 1: Chọn chức năng CSM FILM online

- Bước 2: Nhấp đôi vào phim muốn xem

- Bước 3: Click nút Xem phim

- Và..Thưởng thức!

tranhungpm

Active Member
Phải mạng max mới coi được hả chủ thớt ? Nhiều kênh quốc tế không xem được !!! :(

vuongpmc

Cảm ơn bạn vì đã chia sẻ. Tuy nhiên, mình hay gặp dòng thông tin này khi mở các kênh: "We are having problems with playback. We apologize for the inconvenience."

Green Dolphin

Well-Known Member

Sử dụng phần mềm này lâu rồi, cực kì hài lòng. Không có quảng cáo làm rối mắt, giao diện lại đẹp (cực thích giao diện luôn, đặc biệt từ hồi beta 7, 8 đến nay, thay đổi thường xuyên, mà cái nào cũng đẹp hết). Mình xài gói cước SPT thấp nhất vẫn coi mượt các kênh, HD thì có hơi giật nhưng xem vẫn tốt. Từ hồi cài chương trình này đã bỏ luôn Kevin TV rồi :x
Cáp nhà mình là HTVC không có các kênh SCTV, dùng cái này xem được nhiều phim mình thích.

datinox

Thông báo:
1. Máy chủ CSM TVonline đang bị sự cố hết băng thông vì vậy các kết nối sẽ bị gián đoạn ít phút, nếu gặp lỗi này các bạn vui lòng thử lại và không sử dụng chức năng GET CODE UPDATE để nhận code mới.
2. BQT CSM TVonline NONAMENOLIE Thông báo: CSM TVonline sẽ open chức năng xem phim online (thử nghiệm) ở phiên bản beta10 vào chiều nay 15h30 ngày 18/04/2013 hy vọng nhận được nhiều phản hồi tích cực từ các bạn. Nonamenolie.
bạn ơi xem phim ko tua dc à? xem rất ok nhưng bị rơt mạng lai fai xem lại từ đầu

danghongvu

Well-Known Member

Sao mình không GET Code được, cứ bị báo:
Không kết nối được tới máy chủ, kiểm tra đường truyền và thử lại.
Thông báo: Chỉ có member có (CSM Code) mới sử dụng được phiên bản ( Beta2) trở lên.
Bạn hãy sử dụng phiên bản thấp hơn để xem truyền hình.Thân
Mạng VNPT cáp quang đang download bình thường, máy win 7 Set chạy với Admin như hướng dẫn rồi.

nonamenolie

Re: Ðề: Phần mềm xem TV trực tuyến, có cả HD nhe!

Chính xác là lỗi này, rất khó chịu
bạn ơi xem phim ko tua dc à? xem rất ok nhưng bị rơt mạng lai fai xem lại từ đầu

Đây không phải lỗi bạn nhé, bản cập nhật tới chức năng CSM Film Online sẽ full chức năng: các bạn có thể Vote và Đề xuất Film mình muốn xem.

danghongvu đã viết:
Sao mình không GET Code được, cứ bị báo:
Không kết nối được tới máy chủ, kiểm tra đường truyền và thử lại.
Thông báo: Chỉ có member có (CSM Code) mới sử dụng được phiên bản ( Beta2) trở lên.
Bạn hãy sử dụng phiên bản thấp hơn để xem truyền hình.Thân
Mạng VNPT cáp quang đang download bình thường, máy win 7 Set chạy với Admin như hướng dẫn rồi.

Chắc bạn cài phiên bản thấp hơn beta9 rồi. Bạn tải link ở bên dưới về rồi cài đặt, nếu là thành viên mới thì phần mềm sẽ hỏi bạn có muốn lấy codeupdate mới không? chọn YES rồi thưởng thức.

link:www.mediafire.com/?qnn3jzqzh6xjvmd (mượn link của thehuypc)

danghongvu

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Phần mềm xem TV trực tuyến, có cả HD nhe!

Chắc bạn cài phiên bản thấp hơn beta9 rồi. Bạn tải link ở bên dưới về rồi cài đặt, nếu là thành viên mới thì phần mềm sẽ hỏi bạn có muốn lấy codeupdate mới không? chọn YES rồi thưởng thức.

Thansk...đã cài được. Nhưng vào xem các kênh bên HDTV thì nhiều kênh không xem được quá.
Các kênh Việt thì sao hình ảnh hơi mờ :-w:-w:-w

datinox

Ðề: Re: Ðề: Phần mềm xem TV trực tuyến, có cả HD nhe!

xem phim đã tua đc cam ơn bạn nhiều. phần mềm này rất hay .thaaaaaaank!

Bên trên